เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
แพทคะ (น้องใหม่คะ) ยินดีที่รู้จักกับพี่ๆเพื่อนๆทุกคนนะคะ

อายุ 20

เคยทำจมูกกับหมอกมล (ทาวอินทาวมา)

อนาคต>>ตัดปีกจมูก หมอเฉลิมคร่า
ชื่อ ซอล นะค้ะ

อายุ 17  

เพิ่งปัยถอยจมูกใหม่มาคร่า
มาเจอเวบนี้ได้สองสามวัน อ่านอยู่สามวัน ไปจองคิวที่หมอเฉลิมมาแระ ได้คิวเดือนพย.แน่ะ นานมากกกกกก
แต่ไม่เป็นไร อยากหล่อ แบบไม่แพงเกินไป รอได้คัฟ
ชื่อ Aot
อายุ - มากแล้วครับ ขอไท่บอกนะ แหะๆ
ทำจมูกกะหมอบุญถิ่นมาประมาณ ปีกว่าหละ
โครงการ์ต่อไป ก็คงปลายปีี้นี้ ว่าจะทำจมูกใหม่
หวัดดีคะทุกคนโมนะคะ
เราเพิ่งทำคางไปกับคุณหมอนพรัตน์เมื่อไม่นานมานี่ตอนนี้เริ่มจะเข้าที่แล้วคะดีใจๆ
ไว้จะเอารูปมาลงให้เพื่อนๆดูกานนะคะตั้งแต่before เลยคะ
อุ๊ยแฟงคเจอกานในนี้โครตบังเอินอะ
นี่โมนะเว้ยยยยยย
แกเป้นไงบ้างงงงงงงงงง
ฉันเพิ่งไปทำคางมาเองถามได้ เนี่ยกะว่าอีกห้าเดือนจะดัดฟันใหม่แล้วววว
คิดถึงวะะะะะะะะะะะะะะะะะะดีใจที่ไ้ด้เจอกานอีก
ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ

มีไร ตั้งกระทู้สอบถามได้เลยนะครับ
นูมิค่ะ ทำศัลยกรรมกับหมอชาตรี ที่คลินิกเชียงรายศัลยกรรมความงาม...เกือบ 10ปีแย้ว
...หลงเข้ามางั๊บ ชอบแอดมินง่า หล่อ... หุหุ

...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า
พี่แนนค่ะ 28 แล้ว ทำช้าไปมั๊ยคะ 555

เก็บข้อมูลค่ะ ..  เก็บทุกวัน เก็บมานาน ยังไม่กล้าซักที
เนื้อจมูกพี่บางอะ   กลัวไม่สวยยยย
1# Lennoxz

ขอบคุณคราฟฟฟฟ
เบียร์ซ่า ยี่สิบเก้าขวบแล้วคร้าบบบบบบบบ

จมูก หมอบุญถิ่น 2 1/2 แล้วคร้าบบบบ  

โครงการต่อไป โทรนัดแล้ว หมอเฉลิม ปาก คา ตา โบท๊อก .....(เยอะไปมั้ยอ่า0...กลัวแม่จำไม่ได้)....

เป็นกำลังใจให้ด่วน ๆ นะคับ
อืมนะ เข้าเวบนี้มาก้อเป็นเวลาหลายสัปดาหืแล้ว แนะนำตัวหน่อยละกาน
ชื่อโตครับ อู้กำเมือง อยู่เวียงพระเยาคราฟ
ทำคางมาแล้ว (ตอนนั้นไปรึกษาเรื่องจมูกกับอ.หมอวิธานที่เจียงฮาย แต่หมอจะทำให้นิดเดียว เลยเปลี่ยนเป็นได้คางมา เพราะปากเราเวลามองด้านข้างจะแหลม /เกลียดที่สุดเลยเว้ย หมอก้อเลยคิดว่าเพิ่มคางนิดนึงเพื่อใก้เกิดสมดุล ก้ดีได้ระดับนึง แต่วันก่อนไปทำจมุก หมอทักว่า เนี่ยทำมาแล้วเหรอ ไม่ค่อยเห็นเลยนะ คงแบบเน้นธรรมชาติมากไปหน่อยครับ)
ทำจมุกที่คลินิกสมเพพชรเจียงใหม่วันที่20/3/53คัฟ พร้อมกับฉีดไฮยาลูรอนที่ขมับ
โครงการต่อไป คงเป็นแก้คางกับจัดฟันครับ(ไม่ต้องทำไรมันละ  กรูเอาหน้าตาไว้ก่อน คริๆ)
สวัสดีค่ะ ชื่ออิมค่ะ  รอทำอยู่ค่ะ คิวทรมาณจิตใจเหลือเกิน
หวัดดีค่า ชื่อนุ้ยค่ะ
อายุ 23 กะลังจะทำจมูก
เพิ่งไปนัดคิวมากะคุณหมอศิริพรชัยค่า เดือนธันวาแน่ะ(เผอิญว่างช่วงนั้น แหะๆ >.<')
แอบเก็บข้อมูลในบอดนี้ได้หลายวันและค่ะ แต่ขี้อาย ไม่เคยโพสอะไรเลย อิอิอิ เขิลล...
ชื่อ พีช คะ

อายุ 24 ปี คะ

เพิ่งทำจมูก ครั้งแรก กับ หมอบุญถิ่น

โครงการต่อไปก็ คือ ทำตา ทำปาก ทำหน้าอก ฉีดผิวขาว ทำ IPL คะ

เยอะไปป่าวค่ะ แต่เรื่องจริง และยังไม่มีตังทำเลย ได้แค่เพียง ฉีดผิว โดยการฉีดวิตามินซีเองคะ
ชื่อ  ไอ๊ค่ะ  อายุ 19 ^^

ยังไม่เคยทำไรอยู่ ค่าะ แต่ในอนาคตอยากทำ จมูกอย่างเดียวT T
++ ชื่อเซี๊ยมคร้า..กำลังมีโปรเจคจาทัมจมูกอ่ะคร้า ++
ชื่อ เก่งครับ อายุ 24 ปี
ยังไม่ได้ทำอะไรเลย
อนาคตอยาก หน้าตาดี ไม่ใช่ อยากทำ จมูก กับโบท็อก เล็งๆๆ อยู่ครับ
สวัสดีค่ะ ชื่อ ช่าค่ะ อายุ ก็ 33 ค่ะ สมาชิกใหม่ไม่เกิน ชั่วโมงดีค่ะ อยากได้รูปดั้งจมูก สวยๆ แบบ ฉีดค่ะ ไงก็แวะไปฝากรูป คุยกันได้นะค่ะ
โอ๊คครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ
อายุ 24
ศัลยกรรม : จมูกอย่างเดียวครับ
สวัสดีค่าาาาา
ชื่อ  .... จอย .... (แม่ได้ชื่อนี้มาจากขวดแชมพูรีจอยส์....ดีใจเหลือเกินที่ได้รู้ีที่มา T_T ขอบคุณค่ะคุณแม่ขาาาา)
อายุ ... 29 แล้วว {:13_972:} จิตตกอย่างแรง !!!
บ้าน ... บนโลกใบนี้แหล่ะค่ะ แคบลงมาหน่อย ก้อ กทม จ้า
สวรรค์ถีบลงมาเกิด ลืมให้ดั้งมาด้วย เรย ไปอัพดั้งมากะคุณหมอศิริพรชัย ค่ะ อิอิ

ฝากไขมันน้อยๆๆๆๆ ด้วยนะค๊ะะะะะะะะะะะะะะ {:13_996:}
ผม วิทย์ คับ

จองคิวทำจมูก คุณหมอเฉลิมไว้ ได้เดือนพย.โน่นแน่ะคับ
ชื่อ บีม ครับ อายุ 24 ปี อาชีพ นศ
ทำจมูกกับหมอ ปรีชามา 4 ปี ดัดฟันเสร็จมาปีนึง
รอต่อคิวคุณหมอเฉลิม(วันทำยังไม่แน่ครับเพราะไม่รู้ว่าทำกี่อย่าง) ตัดยกปีกจมูก และอาจจะแก้ทรง และทำคาง และ ทำปากบาง รอขอความเห็นจากคุณหมอวันสิ้นเดือน ก.ค. ก่อนครับ
จากนั้นอาจจะ ต่อคิว ตัดกราม เหลาโหนกคิ้วกับโหนกแก้ม กับคุณหมอกมล หรือ คุณหมอจรัญ ครับ
คงต้องขออนุญาตุพึ่งรีวิว จากเวปนี้ไปอีกนานๆ ยินดีที่ได้รู็จักทุกคนครับ และขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่ทำให้ผมตัดสินใจได้
หวัดดีค๊าบ
ชื่อ ตู่วิ๊งค์ คับบบบบบ
อายุ 23 คับ

เคยตัดปีกจมูก ที่คมวิชศัลยกรรมตกแต่งอ่ะคับ
แล้วล่าสุดเพิ่งจะทำคางที่ SP Clinic คับ ทำมาประมาณ 5-6 วันนี่เองคับ
อิอิ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
HI everyone ^^
I'm Paé from France
i already got my nose job from Dr. Kamol 5town in town) last year 2009
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้