เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
แง้ โดนรุม

ปล.รีบน เบาๆใสๆ ได้อีกนะ
เสียดายจัง ไว้คราวหน้าไม่พลาดแน่

TT^TT
แง้ โดนรุม

ปล.รีบน เบาๆใสๆ ได้อีกนะ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-11-9 13:41

ว่าเค้าเหรอ มาจุ๊บทีนึงเร๊ววววว
หน้าตาดีกันทุกคนเลยจร้า..
มาดูของน้องให้หน่อยซิค่ะ...ไม่มีสันเลยปีกใหญ่ด้วยแวะมาดูนะจ้ะ
แบบนี้ตัดปีกดีไหมค่ะ..หมอไหนดี..พี่ว่ามันเอียงเปล่าค่ะ....ขอบคุงค่า
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3550
มีอีกเมื่อไหร่ครับเนี่ย
ดีจังเลยค่ะ หล่อๆสวยๆทุกคนเลยอะค่ะ
อยากไปจริง เสียดายอะ
สวยๆ หล่อ ๆ เพียบ งานหน้าเจอกันอีกนะคะ
อยากจะบอกว่าสวยมากกก เลย จมูก
lสวย หล่อกันทั้งนั้นเลย คราวหน้ามีอีกขอไปด้วยนะค่ะ
อยากทำบ้างจังเลยค๊าฟฟฟฟ
มา ช้า ไป ...

คราว หน้า ไม่ พลาด แน่ นอน ..

ยิน ดี กับ ทุกคน ที่ ได้ รับ ราง วัล ด้วย นะ คะ
เปงงานที่รวบรวมคนหน้าตาดี

555+

อยากไป อยากไป
งานหน้าไม่พลาดแน่ๆ

เสียดายยยยยยยย งานนี้จัง

พี่ ๆ แจ่มทุกคนเลยอ่ะ
งานหน้าขอเป็นตุลาปีหน้านะจ๊ะ..อยากไปด้วยจ่ะขนาดมีบัตรแล้วนะ...แต่จมูกยุบไม่ทัน แหะ แหะ เสียดายจัง

อยากไปม่างจางเยย
ดีจังนะคะ...คนที่เข้ามาหาข้อมูลให้เวปนี้จะได้รู้ว่าทุกคนมีตัวตนจริงๆ....น่าสนุกจังเลยนะคะ...
มีอีกบอกด้วยนะอยากไปมากๆๆๆๆต้องติดตามๆๆอยากไปเจอพวกพี่ๆๆ
จ๊ายยยย  จ๊ายยยย จ๊ายยยยยยย   อยากกกกกกกกกปายยยยยยยยย
{:13_989:}รอปีหน้าใกล้ถึงอีกแย้ววว
หลงมาหน้ากระทู้นายแบบ-นางแบบ เหรอเนี้ย
หน้าแรกก็หลงจนกลับไม่ถูกแร้วก๊าบบบ
อยากไปบ้างจังเลยยย
.......ดั้งโด่ง กันทุกคนเลยค่ะ  สมชื่อเวป เนอะ  ชอบๆๆ  ถูกใจ
อบอุ่นๆ เน๊อะ
อยากไปมั้ง ฮ่าๆ มีแต่คนสวยๆ หล่อๆ ทั้งนั้นเลย เดี๋ยว อาม ไปอัพดั้งก่อน อิอิอิ

เปนสมาชิกดั้งโด่ง แต่ ยังไม่โด่ง ไปมีตติ้งได้ ปะคับ ฮ่า ๆ  งานน่าสนุก สมาชิกใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้