เจ้าของ: nujoy_za
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รูปใหม่ทั้งหมดที่ผ่านมา 1 ปี เสริมจมูก+ตัดปีก BY หมอบุญถิ่น รูปหน้า28

[คัดลอกลิงก์]
สวยดีเราก็ไปทำที่นี้ละทำได้9เดือนละคิดอยู่ว่าว่างๆๆจะไปตัดปีกจมูกกับทำริมฝีปากกับคุงหมอ
ตัดปีกจมูกกี่วันอ่ะคะถึงจะหาย
โหยว่าจาไปเสริม ตั้งนานแย้ว แต่มะกล้าไปอ่าค่ะ มีเพื่อนไปทำที่ ยันฮีอ่าค่ะ ราคา14000 แหน่ะ แพงเว้อร์
ศึกษามานานเกือบปี ตัดสินใจมะได้ซักทีค่ะ  แต่พอได้เห็นรูปพี่ ก้อพอจะรู้แล้วแหละค่ะว่าจาไปทำที่ไหน อิอิ *-*

ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์แล้วก้อ รูปสวยๆด้วยนะค้า
อยากทราบบบ ว่าหมอออบุญถิ่นจะขึ้นราคาจริงงงหรอออค่ะ
หนูอยุ่ซอยบ้านเดวก่ะพี่อ่ะ เปนแฟนของรุ่นพี่ของโก้
ตอนเนี้ยกำลังศึกษาเรื่องทำจมูกอยู่ สนใจอยากทำ
แต่ตอนเนี้ยหนูอายุ18ปี หนูจะทำได้มั้ยคะ
กำลังดูที่สวยงาม กับหมอบุญถิ่น
แล้วถ้าทำจมูกกับหมอบุญถิ่น แล้วตัดปีกจมูกในวันเดียวกันเลยได้มั้ยคะ
หนูอยุ่ซอยบ้านเดวก่ะพี่อ่ะ เปนแฟนของรุ่นพี่ของโก้
ตอนเนี้ยกำลังศึกษาเรื่องทำจมูกอยู่ สนใจอยากทำ
แต่ตอนเนี้ยหนูอายุ18ปี หนูจะทำได้มั้ยคะ
กำลังดูที่สวยงาม กับหมอบุญถิ่น
แล้วถ้าทำจมูกกับหมอบุญถิ่น แล้วตัดปีกจมูกในวันเดียวกันเลยได้มั้ยคะ
ขอดูรูปก่อนตัดปีกจมูกกับบหลังตัดปีกจมูกได้ไหมค่ะ
กำลังตัดสินใจเหมือนกัน กำลังอยู่ระหว่างหาข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ
อยากทำนะค๊ะแต่จมูกเราใหญ่คล้ายโชเล่อ่ะค่ะ  ไม่รู้ว่าจะต้องทำรูปแบบไหร หน้าก็บานๆอยู่ด้วย ดั้งอ่ะพอมีค่ะแต่จมูกใหญ่และบาน  ช่วยให้คำแนะนำเราหน่อยนะ ขอบคุณค่า  >__<
หวานว่ามันดูแท่งเล็ก และก้ เรียวไปนะคะ   

แต่ถ้ามันหายบวม อาจจะสวยค่ะ
อยากทำมากมายค่ะ กำลังรวบรวมข้อมมูลอยู่ค่ะ

คุณหมอบุญถิ่นไม่มีคอมเม้นเสียๆ หายๆเลยนะคะ

คงจะดีจริงๆ ถ้าทำคงจะทำกับคุณหมอบุญถิ่นเนี่ยล่ะค่ะ
ตัดปีกแล้วหรอคะ มีแววว่าจะสวยขึ้นนะเนี่ยอิอิ
นั่งรถสายรัยไปอ่ะ จากอนุสาวรีย์
อยากทำมั่ง แต่จมูกเราก้อโด่งนะแต่ไม่มาก แค่อยากตัดปีกจมูกอ่ะ
อยากไปทำอะค่ะ   แต่ก็กลัวๆอยุ่
อยากเห็นรูป คุณจอย ตอนนี้ค่ะ
สวยมากเลยค่ะ  หน้าเดกมาก
ก็เริ้มจาการดูรูปก่อนอ่ะค่ะ..ที่เค้าทำมากันเร้ว---

...
ต้นฉบับโพสต์โดย nujoy_za เมื่อ 2009-9-2 04:32

พี่ก็อยากทำเหมือนกันนะคะ ตอนน้องจอยไปทำ น้องจอยได้เลือกแบบที่อยากได้ไปก่อนหรือเปล่าคะ ว่าอยากได้ประมาณไหน พี่เองก็มีจมูกในใจเล็กๆ เหมือนกัน หมอ บุญ ถิ่น นี่ที่ไหนหรอคะ
อยากไปทำบ้างจัง ดูจมูกเราจิ เนื้อน้อยนะ จะทำออกมาสวยขนาดนี้ไหมนะ
แล้วเราจะบุกไปนะ55555555555555555
กำลังจะไปตัดปีกจมูกเหมือนกันนะเนีย

ทำแล้วสวยๆ
เราก้ออยากทำกะหมอบุญถิ่นบ้างอะ
ทำเสร็จบุ๊บนั่งรถกลับบ้านได้เลยใช่มั้ย
เราอยู่ชลบุรีจ้า กลัวว่าทำเสร็จจะบวมอายเค้า
672#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-19 20:17:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุดโดย nujoy_za เมื่อ 2010-8-19 20:34

จอยมาแล้วค่าพอดีจอยไม่ว่าง เลย ขอโทษนะค่ะพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่ไม่ได้ตอบคำถามเด่วจะมาตอบทุกคำถามเลยค่า

ขอบคุนมากๆน่าค่าที่มาเข้ามาเปงกำลังใจให้  อิอิ  ขอโทดเด้อค่าทุกๆคน พอดีจอยกำลังจะเปิดร้านเกมส์เป็นของตัวเองอ่าค่าตอนนี้

ร้านเก่าเป็นของพี่สาวแฟน เด่วจอยว่างจะเอารูปปัจจุบัน มาลงให้ดูน้าค่า  อิอิ  

(ปล.ไม่ได้เข้าเว็ปดั่งโด่งนานมาก คิดถุงทุกๆคน) มีรัยถามได้นะค่ะ ช่วงนี้จะเข้ามาตอบทุกวันค่า
แล้วคนที่จมูกเป็นเหมือนผลชมพู่

ต้องตัดปีกจมูกแล้วเสริมทำวันเดียวได้ใช่มั๊ยข๊ะพี่จอย

จะสวยมั๊ยอ่ะ
และตกลงน้อง..จอย ตัดปีกจมูกแล้วชิมิ พร้อมเสริม ชิมิ รูปที่ลงตอนนี้อ่ะ
ใช้แบบศิลิโคลมีขา อ่ะป่าวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้