เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ chaseau ตั้งกระทู้

ขอเมล์หน่อยจ้า
ทำกับหมอกมลเลยใช่ป่าวคะ สวยจังชอบมากเลยคะ ทำราคาเท่าไหร่คะ
ถ้าจะแก้ราคาเท่าไรคะ ขอบคุณคะ
น่ารักมากๆเลยคะ
หายไปไหนน้้อ
ขอออีเมลล์ปรึกษานิดนึงได้มั้ยคะ
สวยมากๆเลยค่ะ แอบหน้าใสอีกตะหากนะเนี่ย
น่ารักมากกกค่ะ  หน้าตกกระเล็กๆเหมือนเด็กฝรั่งเลย  พี่เป็นลูกครึ่งเหมือนกันค่ะโคราช-อ่างทอง  5555
ตอบกระทู้ celina ตั้งกระทู้

ทำเลยค่ะ เอาทรงเรียวๆ ยาวๆ แบบฝรั่ง ทำออกมาละสวยแน่ค่ะ
ตอบกระทู้ celina ตั้งกระทู้

หน้าออกแนวฝรั่งอยุ่แล้ว ทำออกมาสวยแน่ๆ เลยค่ะ
,มีรูปก่อนทำไหมคะ *-*
ตัวเองน่าตาคุ้นๆอ่ะเหมือนเคยเห็นที่ไหน
อยากบอกว่าคิ้วสวย อิอิ
ไม่เหมือนในแบบ แต่สวยมากนะคะ คุณหมอทำออกมาให้ดูเข้ากับหน้าค่ะ
ตอนนี้เลยหน้าคล้ายๆคุณ เอมี่ อมาเลีย เลยค่ะ
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยมากคร่าาา
ขอเรา ก็ทำ กับหมอ กมล เหมื อนกัน 3 วันแล้ว หน้ายังบวมอยู่เลย พรุ่งนี้ว่าจะ แกะ พลาสเตอร์ แล้ว
647#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-29 19:58:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรากลับมาแล้วพร้อมกลับโครงการveserแล้วเราจะรีวิวให้ดูนะคะ   
648#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-29 19:58:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรากลับมาแล้วพร้อมกลับโครงการveserแล้วเราจะรีวิวให้ดูนะคะ   
ทำกับฟฟมอกมลมาเฟฟมือนกันค่ะ ไก้1เดือนแล้วแต่มะชอบปลายจมูกอ่ะมันดูงุ้มไม่พุ้งเลยล่ะ
ใช่หมอกมลที่ทำจมูกให้อั้มรึเปล่าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้