เจ้าของ: Snow_cutE
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรลดโหนกแก้ม/กราม] รวมรีวิว Botox หน้าเรียว, ลดโหนก, ลดกราม, ลิฟหน้าวีเชฟ,ยกหางตาตก + ฟิลเลอร์คาง&a

[คัดลอกลิงก์]
626#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-2 22:00:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คอมเม้นของน้องๆ ที่ไปทำมาก๊าฟ

สามารถเข้าไปดูรีวิวรูป  ก่อน-หลังเพิ่มเติมใน FB :: http://www.facebook.com/snowcuteRin

ขอโปรโมชั่นเดือนตุลาคม และก็สถานที่ด้วยนะคาบบบบบบบบ

แสดงความคิดเห็น

ส่งให้เรียบน๊าจ้ะ ^^  โพสต์ 2012-10-3 08:20
ขอโปรเดือนต.คด้วยค่ะ

ส่งให้ทางข้อความแล้วน้ะจ้ะ  โพสต์ 2012-10-3 21:53
ขอบโปรหน่อยคะ

ส่งให้แล้วจ๊า ^^  โพสต์ 2012-10-3 21:54
630#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-3 21:54:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย khwanindy เมื่อ 2012-10-3 19:22
ขอบโปรหน่อยคะ

ส่งให้แล้วน๊าจ้า  ^^ มีไรถามได้คะตะเอง
631#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-4 08:01:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kakmak เมื่อ 2012-10-2 10:37
ขอรายละเอียด สถานที่ ราคา
และโปรโมชั่นด้วยในเดือนนี ...

เค้าส่งโปร ! เดือน ตุลาให้แล้วน๊าจ้ะ  อ่านดูน๊า  มีไรก็ถามเพิ่มเข้ามาได้จ้ะ
ขอโปรเดือนนี้หน่อยค่ะ

ส่งให้แล้วจ๊า ^^  โพสต์ 2012-10-5 23:10
ขอรายละเอียดสถานที่ด้วยค่ะ สนใจๆ ค๊ะ
ไม่สนใจโปรหมอป๊อปเหรอครับ ฉีดแล้วเป็นเจ้าหญิง (เจ้าหญิงนิทรา) ซึ่่งเป็นได้อาทิตย์กว่า ๆ ก้อเสียแล้วนะครับ
แสดงความเสียใจกับญาติ ๆ ด้วย ส่วนตัวผมไม่ค่อยเรื่องสารที่ฉีดเข้าไปในร่างการมนุษย์เลยครับ กลัวสารตกค้าง  
อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะ น่าจะแสดงความคิดเห็นได้ ไม่ได้ขวางโลก แต่เห็นคนสนใจกันเยอะ
แบบผิดปกติจนกลัวว่าจะเป็นหน้าม้าเสียส่วนใหญ่ ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
อยากลดโหนก+ลดกราม+filler คาง ค่าเสียหายประมาณเท่าไหร่หว่า
ขอรายละเอียดด้วยคนจ้า^^
ต้นฉบับโพสต์โดย kakmak เมื่อ 2012-10-2 10:37
ขอรายละเอียด สถานที่ ราคา
และโปรโมชั่นด้วยในเดือนนี ...

ขอบคุนค่ะ
เจ้าของกระทู้สวยขึ้นจริงครับ แต่แน่ใจได้อย่างไรว่า ฉีดแล้วเป็นวีเชฟ ไม่ได้ไปผ่าตัดกรามมา แล้วบอกว่าฉีด
คนที่บอกว่าไปทำมาแล้วช่วยรีวิวให้ดูหน้าหน่อยครับ สนใจ เห็นหลายคนบอกไปทำมาแล้ว
ดูจากวันที่โพสต์เป็นเดือน แต่ไม่มีรีวิวให้ดู ถ้าจริงใจเจ้าของกระทู้ให้เบอร์บ้านเลยครับ
ไม่ได้โกรธหรือ จะเอาอะไรเจ้าของกระทู้นะครับ แค่สนใจเหมือนที่ทุก ๆ คนถามนั่นแหละครับ
638#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-5 00:43:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นคลินิกเวชกรรม ผิวพรรณและความงามค่ะ โดยตรงเลยจ๊า  มีใบประกอบการถูกต้องจ้า
มีใบแพทย์วางให้เห็นชัดเจนเลยจ้า    
ทำไมไม่บอกชื่อคลินิก กับสถานที่ตั้งไปเลยหละครับ เห็นมีแต่คนถามว่าที่ไหน ที่ไหน
หรือว่ามันเถื่อนขนาดบอกไม่ได้ หรือว่าผิดกฏหมายถ้าจะบอกชื่อสถานประกอบการอะครับ
หรือว่าฉีดกันตามคอนโดฯ หรู ๆ แล้วถ้าลูกค้าช็อก หน้าพัง ชิพหาย ก้อเผ่นโลด ไม่ได้มาดิสเครดิต
แต่ถ้าเกิดอะไรขึ้นกับลูกค้า คนที่เสียใจคือคนที่อยู่ข้างหลังนะครับ ฝากไว้ให้คิดดูไม่ใช่
แค่เอารูปคนสวย ๆ มาแต่งโฟโต้ช็อป ก้อบอกว่าดีดี หน้าม้าก้ออวยกันไป เหอะ ๆ  
ฉีดอยู่ที่ไหนหรอค่ะ จะไปทำ
คลินิกย้ายไปเรื่อย หรือมีหลายที่หว่า เห็นบอกแถว รพ.เดชา มั่ง แถวลาดพร้าวมั่ง (แถว ๆ นะ) หรือว่ากิจการดี
มีหลายสาขาอะครับ คุณอ้าย คห.642 ต้องบอกว่า "ขอโปรฯ เดือนนี้หน่อย" คุณอ้ายถึงจะตอบว่า
"ส่งให้แล้วทางข้อความนะค่ะ" ถ้าถามว่าฉีดที่ไหน เขาจะบอกว่า "คลินิกเวชกรรม ผิวพรรณ และความงาม"
อ้อ ตกข้อความไป "มีใบประกอบการถูกต้องจ้า มีใบแพทย์วางให้เห็นชัดเจนเลยจ้า"
เอาเหอะจ้า 555++ ไม่รู้ว่าเพื่อน ๆ ในเวปเห็นข้อความของผมแล้วจะคิดยังงัย แต่ผมมีเจตนาเดียว
คืออยากให้ทุกคนระวัง อย่าหลงเชื่ออะไรง่าย ๆ ตัวอย่างใกล้ตัวก้อ น้องกระแต สาวพริตตี้อะครับ
ถ้าเป็นโหนกแก้ม ลดได้มั้ยจ้า  มีเทคนิคหรืออะไรที่สามารถลดได้มั้ยจ้า ปรึกษาหน่อยนะคะ
ขอรายละเอียดราคาและโปรโมชั่นหน่อยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
สนใจอะคะ รบกวนขอรายละเอียดกับที่อยู่หน่อยได้ไหมคะ
โพสต์ที่ 480, 486, 488, 504, 506, 510, 520, 524, 527, 530, 545,
551, 555, 563, 571, 578, 589, 592, 602, 612, 616, 617, 645, 646
และที่โพสต์ก่อนหน้านี้อีกมากมาย สมัครสมาชิกดั้งโด่งเพื่อเข้ามาโพสต์เป็นครั้งแรกเลยเหรอครับ
หน้าม้าเข้ามาโพสต์ชัด ๆ เห็นหน้าม้าแล้วตาลาย น่าจะปั้นไอดีให้มันเนียน ๆ หน่อย
ยังงัยสมาชิกดั้งโด่งที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ ขอให้ระวังไว้หน่อย จะฉีดอะไรเข้าหน้าให้คิดดูให้ดีดี

หนูทำไรให้พี่เอ่ย...ทำไมคิดกะหนูแบนั้น T__T ขอโทดนะจ้ะ ถ้าทำอะไรให้  โพสต์ 2012-10-7 11:00
อยากให้แอดมินเข้ามาตรวจสอบหน่อยนะครับ เผื่อว่านี่จะเป็นช่องทางของการหลอกลวงประชาชน
และจะได้เป็นการรับผิดชอบต่อเพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่านด้วย เพราะมันผิดสังเกตุหลาย ๆ อย่าง
เราขอรายละเอียดทุกอย่างเลยนะ โบท๊อก และฟิลเลอร์ พร้อมทั้งสถานที่ทำ หมอด้วย ขอบคุณค่ะ
648#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-7 10:58:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongzzz เมื่อ 2012-10-7 09:16
โพสต์ที่ 480, 486, 488, 504, 506, 510, 520, 524, 527, 530, 545,
551, 555, 563, 571, 578, 58 ...

ขอบคุณค๊าพี่ ^__^  เข้าใจกันจ้า  ไม่เป็นไร แต่อ้ายไม่ได้มีเจตนาทำยังงั้นนะคะ  ขอโทดด้วยถ้าทำให้เกิดความรู้สึกไม่ดี  หนูทำไรให้พี่เอ่ย...ทำไม่ต้องคิดแบบนั้น T__T ขอโทดจิงๆจ้า ถามคนที่ไปทำมาก็ได้คะ  ในเฟสบุ๊คก็มีคอมเม้น เป็นรูปคนที่ทำมาให้หลายคนเลย ถ้าน่าม้าหรือแอบอ้าง  คงโดนด่าว่าเอารูปใครมาแล้ว แต่รูปคนไข้ที่ไปทำ  เค้าอนุญาติส่งมาให้รีวิวให้คนอื่นดูจ้ะ  อ้ายขอโทดน้ะจ๊า ถ้าพี่อ่านแล้วคิดแบบนั้น  ที่อ้ายโพสและรีวิวรูปที่คนไข้ที่ไปทำมาส่งให้จ้า ไม่งั้นคงไม่กล้าเอามาโพสเปิดเผยจ้า  
คุณอ้ายไม่ได้ทำอะไรให้ผมหรอกครับ ส่วนเรื่องผมจะคิดยังงัย มันก้อเป็นความคิดส่วนบุคคล
ผมคิดว่ามันผิดปกติ ก้ออยากจะให้สมาชิกในเวปได้ฉุกคิดว่า มันมีข้อที่น่าสงสัยหลายอย่าง  
ทั้งสถานประกอบการที่ไม่มีที่อยู่แน่นอน คนที่เข้ามาโพสต์มากผิดปกติ ซึ่งล้วนแต่สมัครไอดีใหม่ทั้งสิ้น   
ยังงัยซะ รบกวนใครที่รับบริการกับคุณอ้าย รีวิวแสดงตัวหน่อยครับ เพื่อนสมาชิกจะได้สบายใจ แต่ยังไม่เห็นมีสักคน
ซึ่งถ้าเป็นผมหรือเพื่อน ๆ สมาชิก คงอยากจะให้สวย ๆ หล่อ ๆ กัน ไม่เก็บไว้คนเดียวใช่ไหมครับ  

โอเคจ๊าา...เข้าใจกัน ^__^ ขอบคุณน๊าคะ  โพสต์ 2012-10-7 12:20
คลีนิกไหนหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้