เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
หนุ่มๆ สาวๆ ใจเย็นๆ นะค่ะ พรุ่งนี้ไปรษณีย์เปิด พี่ซินรีบไปส่งให้ คาดว่า DVD รูปงาน น่าจะถึงมือน้องหนึ่งวันจันทร์ อ่ะค่ะ^^
หนุ่มๆ สาวๆ ใจเย็นๆ นะค่ะ พรุ่งนี้ไปรษณีย์เปิด พี่ซินรีบไปส่งให้ คาดว่า DVD รูปงาน น่าจะถึงมือน้องหนึ่งวัน ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-23 19:43

โหยพี่ซิน ส่งไปรษณีย์เรยหราคับ

เพื่อ เพื่อนๆ ดั้งโด่งจิงๆเรยอ่าคับ
พี่กิ๊ฟ.. หลังห้องยังมีโต๊ะว่างให้นัทม๊ายยคระ
อยากอยู่หลังห้องมั่งอ่า
^
^
อยู่หน้าห้องแล้วอกหักเลย.. ชิมิ ...
ต้นฉบับโพสโดย n-shang เมื่อ 2009-10-23 19:06

ขยับๆไม่อยากเปงเด็กเรียนน่ังหน้าห้องเหรอ
มาน่ังหลังห้องข้างปามม่ะ แต่ต้องเอาคนมาสังเวยสักสองสามคน
555.
หนุ่มๆ สาวๆ ใจเย็นๆ นะค่ะ พรุ่งนี้ไปรษณีย์เปิด พี่ซินรีบไปส่งให้ คาดว่า DVD รูปงาน น่าจะถึงมือน้องหนึ่งวัน ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-23 19:43

ขอบคุงคับเพ่คนสวย
ขอบคุณมากนะคะพี่ซิน
ขอบคุณค่ะพี่ซิน อยากเห็น อยากเห็น
ขอบคุงหลายๆๆๆๆ
ขยับๆไม่อยากเปงเด็กเรียนน่ังหน้าห้องเหรอ
มาน่ังหลังห้องข้างปามม่ะ แต่ต้องเอาคนมาสังเวยสักสองสามคน
555. ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-23 19:51

อ่า.. ตอนนี้อย่าว่าจะสองสามคนเลยปาม
สักคนยังไม่ตกถึงท้อง 555 หิวหิวหิว

เทส ๆ อิกคนนคะ
จะพยายามโหลดรูปให้ได้..สู้ๆๆ
เสียดายจังไม่ได้ไป ไม่มีจัดที่เชียงใหม่บ้างหรอค่ะ
อิอิ
อ่า.. ตอนนี้อย่าว่าจะสองสามคนเลยปาม
สักคนยังไม่ตกถึงท้อง 555 หิวหิวหิว  ...
ต้นฉบับโพสโดย n-shang เมื่อ 2009-10-23 22:59

มาๆ นัท มาอยู่หลังห้องกะลุง ... แล้วไม่มีใครมาสังเวย เอาตัวเองมาสังเวยลุงเองก็ได้
มาๆ นัท มาอยู่หลังห้องกะลุง ... แล้วไม่มีใครมาสังเวย เอาตัวเองมาสังเวยลุงเองก็ได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-25 12:31

อะแฮ่มม กินไม่พออีกเหรอออ
หุหุ. มีแอบหึงกานด้วยอ่ะ. อิฉฉา. สงสารคงม่ายมีแฟนม้างเด่ หุหุ
ลุง. ว่างป่าว รบกวนหึงหนูหน่อยเด่ อิอิ
หุหุ. มีแอบหึงกานด้วยอ่ะ. อิฉฉา. สงสารคงม่ายมีแฟนม้างเด่ หุหุ
ลุง. ว่างป่าว รบกวนหึงหนูหน่อยเด่ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-25 14:00

อ่ะ จะหึงได้ไง ยังไม่เป็นไรกันเลย... งั้นก่อนหึง มาเป็นของลุงก่อนดิ
อ่ะ จะหึงได้ไง ยังไม่เป็นไรกันเลย... งั้นก่อนหึง มาเป็นของลุงก่อนดิ
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-25 14:02

จะโดนตรบ. มั้ยอ่ะ?
น้องย่ิงตัวเล็ก
น่ารัก
คึกคัก
แสนซน
กลัวโดนทำร้ายอ่ะ  หนูแค่เบาๆใสๆ
ไม่สู้คนอ่ะลุง. ลุงต้องปกป้อง. ดูแลหนูด้วยนะ
ว่ิงไปซบลุง แล้วมอง นังพ่ีด้วยหางตา
นางแบบ ป แอ็บเรียบร้อย ปัด ไม่ยุ่งเรื่องผู้ชาย มุ่งเรียนอย่างเดียว

แต่ปาปารัสซี่เห็น แอบดอดไปควงไฮโซ ต เย้ย นางเอก อ
อยากลองดูมั่งอ่า อิ อิ
นางแบบ ป แอ็บเรียบร้อย ปัด ไม่ยุ่งเรื่องผู้ชาย มุ่งเรียนอย่างเดียว

แต่ปาปารัสซี่เห็น แอบดอดไปควงไฮโซ ต เ ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-25 14:49

ตอนแรก เป็นดาราหนุ่ม ต. คราวนี้เป็นไฮโซ ต. แล้วเหรอ
อืม ... หน้างีอ่ะนะ เป็นดาราหนุ่มไฮโซ ...
ป. ปัดกับหนุ่ม ต. แค่พ่ีน้องกันยืนยันเคยได้กันแค่ครั้งเดียว
5555
ล้อเล่น
งานนี้โดนตบแน่ตู
ปล.โปรดใช้วิจารณณานในการอ่าน ทางรายการแต่งเติมขึ้นเพ่ือให้ได้อรรถรสในการชม
เด็ก และ สตรีเรียบร้อยควร มีชะนี เก้ง. กวาง ให้คำใ้คำแนะนำในการชม
หล่อ กันทุกคนเรยยย
อิจฉาเด็กหลังห้อง คุยกันสนุกมากมาย อยากจะเดินไปร่วมวง
แต่กลัวโดนกลบรัศมี สวยหล่อกันทั้งนั้น เลยต้องนั่งอยู่หน้าห้อง
wowwwwwwwwwwww
มีแต่คนสวยๆ หล่อๆกันทั้งนั้นเลยจ๊ะ ทั้งคนที่พี่หญิงฟ้า รู้จักและก็ไม่รู้จัก
บอบบี้ หนึ่ง พี่เอ พี่โอม น้องกั้ง น้องซี แต่เอ๋ ที่จะคุ้นสุดๆ คงเป็นโอเปิ้ลมั้งนะ ยอมเปิดเผยความหล่อแล้วเหรอค่ะ คุณน้อง หล่อเชียว อิๆๆ แซวเล่นจ้า คิดถึงทุกคนจ้า อยากไปจัง เอาไว้ปีหน้า ไปด้วยได้ไหมเอ๋ย อิๆๆ

ปล... พี่หนิงใช่ไหมค่ะ ผอมลงไปเยอะเลย สวยด้วยจ้า
หวัดดีค่ะพี่โอม สบายดีไหมค่ะ
หญิงเหมือนทำตัวไม่ดีเลย ไม่ได้เข้ามาเป็นส่วนร่วม เพราะว่าไม่ว่างเอาเสียเลย มีหลายอย่างที่ต้องทำให้เสร็จ
สนุกไหมค่ะปาร์ตี้นะ คิดถึงทุกคนค่ะ โดยเฉพาะที่พี่บอกว่าจะทานข้าวกัน คิดถึงตอนไปทานข้าวกันที่ รัชดา กันจัง

คิดถึงทุกคนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้