เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
นางฟ้าจิง ๆค่ะ คุณกี้ น่ารักมาก ๆค่ะ ขอบคุณที่ตอบค่า
เราต้องทำวันที่ 30 ก.ค. 53นี่สิ ยังไม่แน่ใจเลยอ่ะ
กลัวๆๆอ่ะรอบนี้ต้องต้องเหลากระดูกด้วยอ่ะ
ใครเคยเหลาบ้างอ่ะช่วยแนะนำนำหน่อยน่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยทุกมุมจิงๆ เลยนะจ๊ะ....
มีรูปแบบตัวอย่างที่ให้คุณหมอดุรึป่าวค่ะ
แล้วหมอกมล ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยคร้า...............
สวยมากเยย
ต้องสวยแน่แน่เลยคะ  พี่ก็ทำมาแล้วคิดอยากแก้ว่าจะไปหมอกมลนี้แหละ
ลืมถาม   ค่าทำครั้งละเท่าไรคะ และถ้าแก้ไขประมาณเท่าไรพอรู้มัยคะ
สวยจังค่า  น่ารักอิอิ

ใช้ซิลิโคนแบบไหนอ่าคะ 1 2 3 4 หมื่นอ่าคะ
น่ารักมากค่า ขอรูปไปให้หมอดูเป็นแบบได้มั้ยคะ
สวยมากมายค่ะ เพราะทุนเดิมเปนคนสวยมากอยู่แล้ว จมูกทรงสวยอ่ะ อิจฉา
สอบถามราคาได้มั้ยค่ะ กำลังศึกษาข้อมูลค่ะ
แล้วต้องจองคิวนานมั้ยค่ะ
ทรงจมูกสวยมากค่าา หน้าเหมือนกะลูกครึ่งเรยเนอะ ^^
เค้าก้อมีนัดกะหมอกมล วันที่ 12 ต.ค. นี้เหมือนกัน
ตอนนี้ตื่นเต้นมากกกกก...กลัวจะออกมามะสวยอ่า >///<
รบกวนส่งรูปคุณกี้ให้ทางอีเมลล์กิ๊กได้มั้ยค๊ะ
samuraigig_pinksakura@hotmail.com
เพราะว่าจมูกสวยมากเลย  อยากเอาไปเป็นแบบให้คุณหมอทำอ่ะค่ะ ^_^
โหยย ย ย ย น่ารักกเวอร์์ อ่ะะ
อิจฉาคิ้วอะ คิ้วสวยจัง อิอิ
ทำโบทอกซ์มาแล้วหรอคะ

สวยวันสวยคืนเลยอ่ะ
พี่กี้ขอรูปพี่กี้เพื่อไปเป็นแบบให้หมอดดูได้มั๊ยคร๊ะ,, อยากด้ายเยอะเยอะ หลายหลายมุมเลย
pimniyom_lee@hotmail.com
ขอบคุณมากมากน๊ะคร๊ะ ^^
ตอบกลับ 5# chaseau

ความสวยใกล้มาเยือน..
ตอบกลับ 163# chaseau

มีรุปก่อนทำป่ะคะอยากเหน..
ตอบกลับ 1# chaseau

แค่นี้ดูก็รู้ว่าสวยมาก  คิวคุณหมอยาวถึงไหนแล้วคะ
กี้สวยมากเลยคะ   กิ๊บชอบๆๆๆๆๆ
สวยมากๆเลยค่ะ  อยากได้เป็นเเบบค่ะ รบกวนส่งรูปได้ไหมค่ะ  

อีกสี่วันนัดหมอกมลไว้เเล้ว อยากได้เเบบสวยๆ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกก

เอารูปมาลงอีกน้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้