เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
งานยุ่งมากไม่ได้เข้ามาหลายวัน  ไปมิตติ้งกันแล้ว    งานหน้าไม่พลาดค่ะ  ขอชมค่ะว่าสมาชิกนี้สวยๆหล่อๆน่ารักๆกันทั้งนั่น   ^^
โอเวอร์ที่สุดไนโลกและครับพี่สาวคนนี้อะ

เห้ออ

555
งั้นเซฟขอไปเป็น ก้นครัวแทนละกันครับ ทีหลัง เชพ เซฟ จัดก ...
ต้นฉบับโพสโดย septies เมื่อ 2009-10-21 18:24

อ้าว เด็กคหกรรมเซฟ ว่าไงครับ
โบว์จังเดี๋ยวนี้มีแฟนมาตามแร้วหรอ  ฮ่า ๆ ๆ
หัวหินอากาศร้อนโคตร ช่วงนี้พิษสุนัขบ้าในตัวปามเรื่องกำเริบแระ
เฮ้อ... ดูรูปทีไร จมูกจะทิ่มตา ....โด่งอะไรกันนักหนาเนี่ย  
แต่เสียดาย แก๊งหน้าห้องเนอะ ไม่ค่อยได้คุยกันเลย  ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-22 00:53

มีใครบ้างหรอ  แก้งหน้าห้อง อยากรู่อะ
ผมเปงในนั้นอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-10-22 12:53

ม่ายจริงมั้ง...

หลังก็แอบมาคุยกันอยู่ม่ายช่ายเหรอ....อิอิ
อารายยังไง555
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-10-22 12:53

คนนี้อ่ะ แรกๆ ก็ป้นเด็กดีหน้าห้อง หลังๆ ทนไม่ได้ หนีมาหลังห้อง ซะงั้น ...
เข้ามาดูรูปแล้วก็แอบเสียดาย ที่ไม่ได้ไป

คราวหน้านะฮะ ขอไปด้วยคน
เสียดายแทนอ่าครับบบ
Signature เด็กป่วนหลังห้อง หน้ารักจังครับ

แต่ไม่เห็นเด็กหน้าห้อง..เลยอ่ะครับ ... คิคิ
เด็กหลังห้องทุกคนน่ารักนะค่ะ
ซิกฯ นี่แบบว่ามากันเป็นแก๊งค์เลยนะฮะ
ต่ืนกันได้แล้วคร๊าบบบบ
ตอนนี้ซินได้ไฟล์รูปจากน้องทิมมี่เรียบร้อยแล้วค่ะ กำลังจะส่งไปให้น้องหนึ่งเอาลงในเวปค่ะ^^
ว้าว รอดูรูปครับพี่ซิน
ห้าๆ รอด้วยคนคับบ

: P
ตอนนี้ซินได้ไฟล์รูปจากน้องทิมมี่เรียบร้อยแล้วค่ะ กำลังจะส่งไปให้น้องหนึ่งเอาลงในเวปค่ะ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-23 10:34

ขอบคุณคับพ่ีคนสวย. แอบมองอยู่น๊า. อิๆๆ
มาปูเสื่อ นอนรอครับ

จากเดกหน้าห้อง
ตอนนี้ซินได้ไฟล์รูปจากน้องทิมมี่เรียบร้อยแล้วค่ะ กำลังจะส่งไปให้น้องหนึ่งเอาลงในเวปค่ะ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-23 10:34

ขอบคุณค่ะพี่ซิน ขอรูปนู๋ด้วยนะคะ
คนนี้อ่ะ แรกๆ ก็ป้นเด็กดีหน้าห้อง หลังๆ ทนไม่ได้ หนีมาหลังห้อง ซะงั้น ... ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-22 14:25

ติดใจอะไรข้างหลังเหรอพ่ีอชิ

ขอบคุณมากครับพี่ซิน
เดี๋ยวจะมาเอาทั้งลง ทั้งให้โหลดเลยครับ
เด็กหลังห้องทุกคนน่ารักนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-22 22:33

พี่กิ๊ฟ.. หลังห้องยังมีโต๊ะว่างให้นัทม๊ายยคระ
อยากอยู่หลังห้องมั่งอ่า
^
^
อยู่หน้าห้องแล้วอกหักเลย.. ชิมิชิมิ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้