เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
ดีจ่ะสมาชิกทุก ทุกคนเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่++แห่งบ้านดั้งโด่งนี้ได้ประมาณสองเดือนค่ะ..
เนื่องจากเพิ่งคิดที่จะทำจมูกเอาเมื่อตอนอายุ 40 นะจ่ะ  ลูกสาวแนะนำให้เข้าสู่วงการบ้านหลังนี้..
ก็รู้สึกดูอบอุ่นดี...ทุกคนคอยเป็นกำลังใจซึ่งกันและดี...ซึ่งคงหาไม่ได้จากที่ไหนอีกแล้วล่ะค่ะ...
หากไม่ได้ทำจมูกมาในปีนี้คงไม่มีทางได้รู้จักทุกคนหรอกค่ะ....ออยค่ะ.....เพิ่งทำเมื่อตอน 40 สงสัยแก่สุดแล้งมั๊งเนี่ย
เนเน่ค่ะ อายุ 18 ปี จะ19แระ ปีหน้า -*-

ทำ เลเซอร์จุดด่างดำ ดัดฟัน(เกี่ยวมั้ย) แระก้ทำจมูกค่ะ โครงการต่อไปทำตา แล้วก้ตัดปีก และ ไปทุบโหนกแก้มค่ะ 555+ คิดว่านะ ใครเล่น hi5 แอดมานะคะ

http://nanajungttc.hi5.com
ดีค่ะชื่อเมย์ อายุ18ย่าง19 แว้ววอิอิ
ยังไมได้ทำอะไรกับหน้าเลย...
กำลังลดหุ่น จาก48โลให้เหลือ 45โลอยู่
แต่อนาคตอยากเสริมจมูกกับทำปากบางจร้า
แก้ไขล่าสุด kanomcake เมื่อ 2009-12-23 11:41

ชื่อเค้กค่ะ  กำลังจะทำจมุกเฉลิมมาหาข้อมูลค่ะช่วยแนะนำด้วยอยากได้คิวเดือนมีนาจังค่ะ   อายุ  22  นะ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะเด็กใหม่
อ้น คับ
อายุ 30 ตอนนี้ตั้งใจทำจมูกกับหมอเฉลิมคับแต่คิวยาวมากกกกกกกกกกกก
หวัดดีค่ะ ชื่อมิ้งค์ ค่ะ อายุ 23  
มีดหมอ ผ่านดั้งมา 2 ปีแล้วค่ะ กะหมอปรีชา

ความตั้งใจต่อไป ว่าจะเปลี่ยนทรงกะหมอเฉลิม ให้โด่งก่านี้นิดนึง และก็แหลมอีกนิดดด
แบบว่าที่ได้มาธรรมชาติเกินไป เหอๆ

แล้วก็ตัดริมฝีปาก แล้วก็ฉีดลดโหนก  ใครมีข้อมูลดีๆ แนะนำโหน่ยยยนะคะ
หวาดดีค่ะ
ชื่อเคทค่ะ ยังไม่เคยทำจมูกเลย แต่แม่บอกให้ไปตัดปีก ไอ่เราก็แบบไม่รู้ no idea สุดๆ ก็ไม่รู้ว่าจะหมูกตัวเองนี่ควรจะต้องทำอะไรบ้าง อายที่จะโพสหน้าตัวเองอะ แต่อยากให้เพื่อนๆ ช่วยเม้นเหมือนกัน เพราะไม่รู้จะเอาไงกะจมูกตัวเองดี เพราะจิงๆแล้ว จะไปลดโหนกแก้มเลยอะ แต่พ่อแม่ไม่อยากให้ทำ แม่เลยบอกไปตัดปีกจมูกเหอะ ม้าให้ แต่โหนกอย่าไปทำ เดวจาโพสรูปข้างๆ ให้พอเหนหน้าละกาน เพิ่งสมัครmember วันนี้เลยนะค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยงับ ^^
แก้ไขล่าสุด pik3000gt เมื่อ 2009-12-24 01:52

เห็นสมาชิกมาแนะนำตัวเยอะเลย เอามั่ง..
ชื่อ ตามล๊อคอินเลยค่ะ

อายุ 20 ตอนปลาย อายจังเล้ยย

เห็นในนี้ศิษย์ลูกพ่อเพชรเยอะ  เพ่ก็เช่นกันค่ะ เด็กกล้วยฯ จ้า 55+

เจ็บตัวครั้งแรก -->สัก(สี)ที่ข้อมือ -->ทำตาสองชั้น -->สักขอบตาบน -->จัดฟัน -->สักคิ้วสามิติ--> เสริมจมูกค่ะ

โครงการต่อไป คือแก้ไขชั้นตา และฉีดโบท๊อกลดโหนกแก้ม อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบ

เพิ่งถอยดั้งมา..ติชมได้จ้า
http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=2
หวัดดีค่ะ ชื่อ แอนนี่ นะค่ะ

อายุ 22 ปีค่ะ

ทำจมูกกับหมอบุญถิ่นค่ะ โครงการต่อไป อยากจะทำคางอ่ะค่ะ

** ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนนะค่ะ
46# kittynoey

ดีค่ะ พี่เนย จำหนูได้มั้ยค่ะ ???

แก้แล้วอย่าลืมลงรุปให้ดู้ด้วยนะค่ะ
21 จ้า

อยากเสริมดั้งเหมือนกาน  

แต่ราคาเท่าไรกานแน่นค่ะ
ชื่อ ปูคะ เป็นสมาชิกใหม่ยังไม่ได้ทำอะไรเลย แต่วันนัดหมอบุญถิ่นไว้ แล้ว ได้คิว 1 กพ.โน้น แต่ก็ดีมีเวลาทำใจ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ อายุ 25 แล้วยังไม่สวยเลย
ชื่อกล้า ขอร่วมก๊วนด้วย 55+
อายุ 26 หน่อยๆ
ทำจมูกกับหมออรรถพรคับ
อาชีพ รับราชการทหารคับ
ขอด้วยคนชื่อเล่น ต๊ะ เปงนานล่ะ
คับ เห็นกระทู้นี้นานแล้ว แต่ไม่เข้ามาสักทีคับ

ชื่อ ฟิฟ  
อายุ   29  ขวบ
สูง   170  คับ
หนัก   60  คับ
ภูมิลำเนา  ขอนแก่น  -   เมืองเลย
ปล.ทำจามูก กะหมอเฉลิมวันที่ 7 มกราคม นี้แล้วคับ ฝากหัวใจ ตับ ไต ใส้ พุง ด้วยนะครับ ทุกคน
เกด 29 ปี
เข้ามาเก็บความรู้อยุ่เรื่อยๆ
รอวันทำสวยค่า...ทำจมูกก่อน
แล้วอยากทำน๊ม...นมต่อ อิอิ
สวัสดีค่ะ....
ชื่อ ญี่ปุ่น ค่ะ เป็นคน จ. วใกล้ๆกับน้องหนึ่ง แอบเข้ามาอ่านได้เกือบ2เดือนแล้วค่ะ อายุสงสัยจะเยอะที่สุด (ทุบสถิติคุณออยแล้วล่ะ ) สนใจจะทำจมูก กำลังเก็บข้อมูลอยู่ค่ะ ศัลยกรรมที่ผ่านมาเพิ่งตัดถุงใต้ตาออกได้20กว่าวันนี่เอง ฉีดโบท็อกซ์นี่ประจำเลเซอร์จะซื้อทีละหลายๆครั้งยิงทีเป็นปีเลยค่ะ อยากบอกว่าคนที่เกิดมาสมัยนี้โชคดีมาก อายุรุ่นนี้ถ้าเป็นสมัยก่อนคงอยู่บ้านนั่งเคี้ยวหมากอะไรๆก็คงยานไปหมดแล้ว ( ยกเว้นหูที่ตึงขึ้นทุกวัน ) ขอบคุณเวปดั้งโด่งมากมายค่ะมาแชร์ข้อมูลจากประสบการณ์โดยตรงกัน น้องๆหลานๆ น่ารักทุกคนเลยกำลังหาเวลาว่างไปทำจมูกกับคุณหมอเฉลิมอยู่ค่ะ
ดีครับ พัดครับ 29 ปีครับ (แต่หน้าไป 30 กว่า ... เศร้า T_T)
ศัลยกรรม... ฉีดน้องโบฯ ลดกรามครับ

ศัลยกรรมในฝัน .... ปลูกผม อย่างแรกครับ  ถัดไปอยากทำจมูกครับ
สวัสดีค่ะ
ชื่อส้ม ค่ะ  ผ่านร้อนผ่านหนาวมาได้ 30 ปีแล้วค๊าาาาา...
อยากทำจมูกค่ะ คิววันที่ 19 มค กับคุณหมอกมล ทาวน์ ค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ จุ๊ฟ :)
พี่ๆค่ะ มีเบอหมอเฉลิมป่าวค่ะ พอดีว่าอยากจะทำง่ะค่ะ
สวัสดีค่ะนู๋นาติดตามเว็บบอร์ดนี้อยู่นานแล้วค่ะอายุ 20 ค่ะ
กำลังศึกษาเรื่องการทำจมูกอยู่ค่ะ>>และจะคอยเป็นผู้ก่อการดีอย่างพี่มัญจา
ไม่ใช่ตัวป่วนนะค่ะ...จะคอยเป็นกำลังใจให้กับคนที่กำลังก้าวเข้าไปสู่ความหล่อ>.ความสวยทุกคนเลยค่ะ
ดีจ่ะสมาชิกทุก ทุกคนเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่++แห่งบ้านดั้งโด่งนี้ได้ประมาณสองเดือนค่ะ..
เนื่องจากเพิ่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย oil__oil เมื่อ 2009-12-21 02:18

ทำที่ไหนคะสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ  ทรงจมูกก่อนทำเหมือนของนุชเลยค่ะ  กำลังจะไปทำเหมือนกัน
ชื่อนุชค่ะ อายุ26 กำลังเก็บข้อมูลอยู่คะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ดีใจที่ได้เป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ อบอุ่นมากมาย
ทำที่ไหนคะสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ  ทรงจมูกก่อนทำเหมือนของนุชเลยค่ะ  กำลังจะไปทำเหมือนกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย nuch_july เมื่อ 2010-1-7 11:37

คุณแม่ค่ะเห็นมะสมาชิกใหม่ยังสนใจดั้งแหมบของคุณแม่เลยกลับมาให้คำตอบดีดี
กับน้องเค้าเถอะค่ะถือเป็นการแชร์ประสบการณ์ดีดีกันค่ะ
ชื่อดีนค่ะ ยังไม่เคยทำไรเลย แต่อยากทำหลายอย่างมาก จมูกอันดับแรก

ฝากเนื้อฝากตัวด้วย จร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้