เจ้าของ: Nu_kAe
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกะ หมอ พิชญ์ ที่ยันฮี วันที่ 5 มิ.ย.52

[คัดลอกลิงก์]
ดีคร้าเพื่อนๆๆ

คือว่าเราไปเสริมจมูกมา

แต่ทำไมระหว่างคิ้วของเรามันสูงจัง

อ่าคร้าช่วยให้คำแนะนำด้วยนะคร้า

มันก็อาทิตย์หนึ่งแล้วอะ

กลุ้มใจมากๆๆเลยคร้า
ขอบคุณนะคร้า
นู๋เก๋สบายดีเปล่าจร้าคิดถึงและห่วงในเหมือนเดิมน๊าผอมลงบ้างหรือเปล่าเอ่ย
ไปทำจมูกกับหมอพิญช์มาเหมือนกัน วันนี้วันที่ 6 แล้ว จมูกคดเป็นตัว S เลยอ่ะ เซ็ง อ่ะ แล้วดูใหญ่เหมือนเสือเลยอ่ะ
นู๋เก๋ เปนงัยบ้างสบายดีมะ
ไม่ได้คุยกานเลยอ่านะ
อยากกินน้ำพริกฝีมือคุณแม่ของเก๋จังเลยอ่า.......
หายไปเลยนะเก๋ ยุ่งเหรอ
หายไปเลยนะเก๋ ยุ่งเหรอ
ต้นฉบับโพสต์โดย freshnight เมื่อ 2010-4-11 16:29

ถ้าจะยุ่งอ่าซี.....
นู๋เก๋ สวัสดีปีใหม่ไทยน้าคัฟ
ขอหั้ยมีความสุขมาก ๆ
สุขภาพแข็งแรง สวย ๆ ตลอดไปน้าคัฟ
สวยดีค่ะอยากทำแล้วซิ
มุกว่าจะไปทำกะหมอกรีชาติอยู่อ่ะ

ก้อเหงที่นี่เค้าวางยา

ก้อเรยสนใจ

มุกไม่กล้าเหมือนคนอื่นอ่ะ...แงแง

กลัวเจ็บ...แต่ดันอยากสวย
พี่เก๋ช่วยแนะนำหน่อย  คือเข้ามาอ่านเรื่องราวของคุณหมอแต่ละท่านแต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจาทามกับใคร

อยากเสริมจมูกแบบพี่เก๋อ่ะ
พี่เก๋คะ ประกัน6เดือนนี่ ยังไงหรอคะ ถ้าเราทำมาแร้วไม่พอใจอยากได้โด่งกว่านี้จะแก้ ก็ไม่ต้องเสียเงินเพิ่มอีกหรอคะ หรือเค้าประกันแค่เอียง ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุนคะ
เราก้ออยากทำนะที่ยันฮี
หน้าแบบนี้ไม่รู้ว่าทำแล้วจะดีไหม......กลัวเจ็บ
ไม่มาเยี่ยมบ้านตัวเองเลยน้าเก๋
สวยแล้วลืมเพือน ๆ  เลยอ่าจิ
สวัสดีคะพี่เก่ จมูกพี่ดูไม่ออกเลยว่าเสริมมา เนียนจริงๆคะ หนูทำกับคุณหมอสมศักดิ์คะที่ยันฮีเหมือนกัน ว่าจะไปแก้ให้มันโด่งกว่านี้ ปลายจมูกหนูเนื้อเยอะมากคะ เสริมยังไงคงไม่เรียวขึ้นใช่ไหมคะ แล้วแก้จมูกที่ยันฮีที่ว่ารับประกันแก้ฟรีในหกเดือนนี่มันจริงหรือป่าวคะพี่
แล้วหมอสุทัศอ่ะทำเปนยังไงเราเหนว่าทำสวย
พี่เก๋คะ

หนูก็ไปทำกับหมอกรีชาติที่ยันฮี มาได้ 12 วันแล้วคะ

ตอนนี้ยังเครียดอยู่เรยค่ะ ว่าปลายจมูกมันใหญ่มากค่ะ

อยากได้แบบพี่เก๋จัง

ไม่รุ้ว่ามันจะยุบอีกเมื่อไหร่
ทรงคล้ายกันกับของเพื่อนบีเรยค่ะ
ทำยันฮีเหมือนกัน ออกแนวธรรมชาติ
เดิมเค้าไม่มีดั้งเรย ทรงแบบ จขกทเรยจิงๆค่ะ
All people deserve good life time and <a href="http://lowest-rate-loans.com">loans</a> or just college loan can make it better. Just because people's freedom relies on money state.
สวัสดีค่ะ วันนี้เพิ่งไปพบคุณหมอพิชญ์ มา คือโทรไปสอบถามฝ่ายการตลาด ให้แนะนำคุณหมอ เขาก็แนะนำคุณหมอพิชญ์ ไม่ทราบจะดีหรือเปล่า  แล้วตอนนี้ก็นัดทำแล้วด้วยค่ะ วันที่ 23 ก.ค.53 เห็นว่ามีเพื่อน ๆ ที่ทำมาแล้วมีปัญหา ถ้าจะเปลี่ยนหมอใหม่ตอนนี้จะน่าเกลียดหรือเปล่า ช่วนแนะนำด้วยนะคะ
พี่เก๋ข๊ะ  เสริมที่ยันฮีนี่  หมอได้นัดไปตัดไหมปะค่ะ  รึใช้ไหมละลาย พีชอยากทำง่ะ
เราก้อทำที่ยันฮีมา1ปีแล้ว

มันน้อยอ่ะ...ไม่พอใจเลย...เราไม่รุจักหมอพยาบาลจัดให้ก้อเอา...

เห้ออยากทำใหม่อ่ะ...มันเปนธรรมชาติจนไม่รุว่าทำเลย....มีแต่สันข้างหน้าไม่ขึ้นเลย

.......ปีกมันยังบานเหมือนเดิม...ไม่สวยขึ้นเลย.........เศร้าจิต
เรากำลังจะไปทำค่ะ ที่ยันฮี เช่นกัน รุ้สึกตื่นเต้นไงไม่รุ้  ทำกับคุณหมอ กรีชาติ
ตอบกลับ 24# kindani23

ทำจมูกที่ไหนหรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้