เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
taii คับ
สมาชิกใหม่ อยากทำจมูกแบบชายแนวๆเอเซียอ่ะคับ
เพื่อนๆที่มีประสปการณ์ช่วยแนะนำด้วยคับว่า จากรูปหน้าแล้วควรทำแบบไหนดีคับ
ยินดีที่ได้รุจักเพื่อนๆแน้องๆทุกคนนะคับ
หวัดดีต่ะ เป็นสมาชิกใหม่ชื่อ ปูค่ะ ( อายุขึ้นเลข 3 แล้วค่ะ ) สนใจอยากทำจมูกกับลักยิ้มมั่กๆ
เพราะเวลาหน้าไม่ยิ้มจะออกแนวเหวี่ยงๆอ่ะค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า
หวีดดีค่ะ ชื่อ จ๊ะจ๋าค่ะ  อายูก้อ 26 ปี อ่ะค่ะ พึ่งทำครั้งแรก เดี๋ยวครั้งที่สองก็คงตามมาติดๆ จนกว่าความสวยจะเข้าตา
ว่าแต่ไม่รู้ทำรอบสองที่ไหนดี เฮ้ย กลุ้มใจ...... คิดไม่ตก ถ้าเพื่อนคนไหนอยากแนะนำ เชิญนะคะ
สวัสดีค่ะ ชื่อตั๊กกี้ :)
อายุ 24 ย่าง 25 .... ตอนนี้อยู่เกาหลี คร่าาา
จะบินไปขึ้นเขียง ที่เมืองไทย ถอยจมูกป้ายแดงกะคุณหมอธนยศเดือนหน้าแล้วค่ะ 21 Dec 09
ฮ่า ๆ มะมีปัญหาอัพดั้งที่แดนโสม แพงชะมัด เลยถือโอกาสบินกลับไปอัพดั้งที่บ้านเกิดเมืองนอน เร็วๆนี้ค่ะ !!
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ :)
ผิด ๆๆ ไม่มีปัญญา ต่างหาก มะช่ายปัญหา ..
ไม่มีปัญญาอัพดั้งที่เกาหลี ฮือๆๆ
แนะนำตัวค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ แอบซุ่มดูดความจ๋วยจากพี่ๆไปเยอะเลย ตัดสินใจจะทำจมูกปิดเทอมใหญ่นี้แระค่ะ ชื่อธิชา ค่ะ  อายุ20ต้นๆไม่อยากบอกเลยอ่าแง้ๆ แอบนอยนิดนึงค่ะโทรสัพท์ไปคลีนิกหมอเฉลิมแล้วอ่าทำไมเค้าคิดค่าทำเพิ่มขึ้นอย่างละ1000อ่าค่ะ มันขึ้นแล้วหรองะ นอยเลยเก็บตางเพิ่มอีกแล้วอ่าเศร้า
ชื่อ ตุ้ย คับ เป็นสมาชิกใหม่ เสริมจมูกไปแล้ว ทำอย่างอื่น ๆ ยังไม่กลัาคับ เห็นเพื่อน ๆ พี่ๆ น้องๆ ทำ แล้ว ออกมาสวยทั้งนั้นคับ
{:13_976:}สมาชิกใหม่เยอะแยะเลย...เย้ๆๆ
อุ๋ยค่ะ ทำจมูก หมอคมกริช สดดวันที่ 25 พย 52 จ้า
หวัดดีค่ะ ชื่อ ข้าวค่ะ ศัลยกรรมจมูกค่ะ
อนาคตอยากทำตา
ดีครับ...ผมโน๊ซ ครับ อายุ 25

อกหักครับ คบกับแฟนมา 7 ปี ไม่มีดี

เลยเปลี่ยนตัวเองให้หมด...

จะทำจมูกพร้อมตัดปีกนิดหน่อย ที่ YH สิ้นเดือน ธค. นี้กับหมอกรีครับ...

โครงการต่อไป... ยังคิดไม่ออก เอามันทุกอย่าง ถ้าพอใจและทุกท่านรีวิวว่าดี แฮ่ๆ
แก้ไขล่าสุด shacky เมื่อ 2009-12-11 15:49

สวัสดีครับ
ชื่อสอง 17 ปี ครับบบบบ
เสริมจมูก

(เป็นสมาชิกมานานโข แต่ไม่ได้เปิดตัว)

อยากสนิทกับพี่ๆทุกคนเน้ออออออ
ค่ะ สมาชิกใหม่นะค่ะ เพิ่งตอบครั้งแรกค่ะ
ชื่อ เอ็กซ์นะค่ะ
ทำจมูก อย่างเดียวค่ะ
ดีคร้า^______________^

อายุ 28 ขวบ ก๊าบบบบบบบ

ชื่อปุ้ยนะค่ะ เคยทำตากับคุณหมอกมลค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ
ดีครับ เพื่อนๆพี่ๆทุกคน ผม ฟิฟ จาก ขอนแก่น   และ จังหวัดเลย ครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจ พร้อมดั้งน้อยๆด้วยนะครับ ชื่นชมทุกคนที่ทำให้ตัวเองดูดดีขึ้น สวยตายหล่อตายดีกว่าแก่ตายครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุด pepro เมื่อ 2009-12-16 13:59

สวัสดีค่ะทุกคน  ชื่ออุ๊ค่ะ  อายุ22  เคยทำเขี้ยวมา(เรียกว่าศัลยกรรมป่าว)แต่พรุ่งนี้ทำจมูกแระกะหมอบุญถิ่น

ทำจมูกเรียกว่าศัลยกรรมชัวร์55+
หวัดดีค่ะ เราชื่อ อ๋อค่ะ เป็นสมาชิกได้ไม่นานมานี้

อายุ21ปีค่ะ ทำจมูก กับตามาแล้วค่ะ

ในอนาคตแพลนว่าจะไปแก้จมูกให้โด่งกว่าเดิม

แระก็ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

เราเปงเด้กใหม่ แล้วก้เป็นคนรั่วๆด้วยค่ะ ถ้าเราพุดอะไรที่มังรั่วเกินไป เอิ่ม พี่ๆน้องๆ ช่วยตักเตือนด้วยนะคะ =D
หวาดดีค่ะ ชื่อนกค่ะ อายุ 25 ค่ะ
อาศัยอยู่ ฝรั่งเศสค่ะ ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอย่างหนักหน่วง อิอิ
เพื่อจะกลับไปสวยปีหน้าค่ะ เปนกำลังจาย และรบกวนด้วยนะคะ .......
""""ถึงจะบ้า แต่ว่าไม่โง่ น๊ะคะ ฮาๆๆกานไป ชีวิตซีเรียสไปไม""""
หวัดดีค่ะ ชื่อ นาโน จ้า

อายุ 24 ขวบจ้า

ทำจมูกกะหมอบุญถิ่นจ้า

โครงการในอนาคต ปากบางจ้า
สวัสดีค่ะ..ชื่อนุ่น อายุ กำลังจะ 25 ละค่ะ จัดฟันใกล้เสร็จแล้ว
ตอนนี้อยากทำจมูกมากๆๆๆๆ
อยู่ในช่วงตัดสินใจว่าจะทำกะคุณหมอท่านใดค่ะ
(หนักใจจริงๆ)
มีอะไรแนะนำด้วยนะค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
หวัีดดีด้วยคนครับ
ชื่อ เบค ครับผม อายุก็ 27 แล้วคับ
ยังไม่ทำอะไรมาก่อนเลยคับ ตอนแรกอยากทำจมูกมากแต่พอผอมลงแล้วรู้สึกดั้งมันดูดีขึ้น
พอผอมแล้วมันก็หนังมันซ้อนๆกันบริเวณคอก็อยากทำ RF อีก แต่พอซักพักมันดันหายไปเอง
สรุปตอนนี้เลยยังแค่รอเวลาให้ร่างกายมันเฟริ์มกว่านี้ก่อนค่อยดูทีท่าอีกทีคับ
ตอนนี้ลด นน. อย่างเดียวคับ จาก 85 มา 71 แล้วคับผม
แต่ที่คาดว่าจะทำแน่ๆก็คง BotoX ล่ะคับ

งานอดิเรก วาดรูป
http://www.dungdong.com/viewthre ... p;extra=&page=1 แวะมาดูกันได้คับ
Hello  to every one my nick name is pop my old is 41years . I am live in Sweden and first child only 2 months . I had  breast implant  for 6 years ago with Dr. Kittisuk Vichachai. My plan i will going back to Thailand in April for vacation.And need to do job nose and also i'm looking clinic some nice to make nose good and beautiful .
my pic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้