เจ้าของ: waytosky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานหมอเฉลิม(ภาค2)ค้าบบ

[คัดลอกลิงก์]
เอาแบบมาริโอ้ไปให้หมอดูค้าบ 555 ถึงหน้าไม่ให้แต่จมูกเค้าสวยเจงๆๆ เลยอยากได้
หมอก็เลยให้ฮัมแบบมาริโอ้มา ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-8-30 12:42

พี่บอสมะชอบฮั้มพ์แล้วหราคับ

เอาไปประมูลได้นะคับ แถวนี้มีคนอยากได้อยู่คับ ฮ่าๆ
อืม... ถ้าจะทำใหม่ บอกพี่ก่อน 19 ก.ย. นะ จะได้นัดไปเปลี่ยนซิลิโคนกัน คริคริ
โอยยยย....

จะเปลี่ยนอัพหล่อกันอีกเเล้วหรอครับนี่

เเต่เอะพี่เอ

เค้ามีโยกให้กันได้ด้วยหรอคับนี่ 555+
โอยยยย....

จะเปลี่ยนอัพหล่อกันอีกเเล้วหรอครับนี่

เเต่เอะพี่เอ

เค้ามีโยกให้กันได้ด้วยหรอคับนี่ 555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-8-30 13:53

ที่ผ่านมายังไม่มี แต่พี่จะทำเป็นครั้งแรก ดีป่ะ คริคริ
ง่า !!!เอางั้นเลยเหรอครับพี่เอ

ผมจะเกาะขอบกระทู้รอดูเลย

เอ...คงต้องตั้งหัวข้อใหม่เเล้วล่ะมั๊งครับพี่เป็น

ดั่งโด่งเปิดซิงไรเงี๊ยะป่ะครับดูเก๋ดี 55+
เพิ่งรู้ว่า บอสใช้มาริโอ้เป็นต้นแบบ

พอดีพี่รู้จักกับโอ้ เคยคิดใช้จมูกเค้าเหมือนกัน

แต่ตัวจริงโอ้ จมูกก็ธรรมดาไม่เด่นอะไรนัก

พี่เลยเปลี่ยนใจ แต่บอสทำมาสวยกว่าต้นแบบนะ

ป.ล. หวังว่า โอ้จะไม่เข้าเวปนี้แล้วมาอ่านเจอนะ

ยังไงโดยรวมโอ้ก็ดูดีมากๆแล้ว
เพิ่งรู้ว่า บอสใช้มาริโอ้เป็นต้นแบบ

พอดีพี่รู้จักโอ้ เคยคิดใช้จมูกเค้าเหมือนกัน

แต่ตัวจริงโอ้ จมูกก็ธ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-8-30 23:43

กรีสสสส พี่โอมรู้จักดาราเยอะจัง
533#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 00:14:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่บอสมะชอบฮั้มพ์แล้วหราคับ

เอาไปประมูลได้นะคับ แถวนี้มีคนอยากได้อยู่คับ ฮ่าๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-30 12:48

มะชอบละค้าบ เยอะเกินอ่ะ ซี ยกให้ซีละกัน555
534#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 00:15:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม... ถ้าจะทำใหม่ บอกพี่ก่อน 19 ก.ย. นะ จะได้นัดไปเปลี่ยนซิลิโคนกัน คริคริ
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-8-30 13:52

อารายพี่เอ ระวังทำใหม่จะคิดถึงซิลิเก่าน้า เดี๋ยวจะหาว่าผมมะเตือน555
หล่อแล้ว หยุดได้แล้วพี่ ทำมาใหม่เดี๋ยวหมอก็เดือดร้อนอีกอ่า
แต่ก็ดีหมอจะได้รู้ว่าต้นตอคนมาขอแก้มาจากพี่เอ555
กรีสสสส พี่โอมรู้จักดาราเยอะจัง
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-8-30 23:46

ก็พี่ป้วนเปี้ยนอยู่ในวงการนี้ตั้งแต่เรียนปี 1

จนทุกวันนี้ รู้จักตั้งแต่รุ่นเก่าจนตอนนี้หลายคนเริ่มแก่(พอๆกับพี่นี่แหละ)

มาจนถึงรุ่นใหม่ๆรุ่นหลังๆนี่แหละเอ
536#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 00:22:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
531# mystically

ใช่ละครับพี่โอม ตอนแรกผมก็คิดแบบพี่อ่ะครับ ผมเคยเห็นตัวจริงจมูกมาริโอ้ก็ธรรมดามะเด่น
แต่เวลาถ่ายรูปมา โดยเฉพาะด้านข้างปลายโด่งมากๆๆๆๆๆ เพื่อนผมมันก็เลยเอาไปเป็นแบบก่อน
สุดท้ายหมอทำออกมาปลายพุ่งสุดๆๆ ผมก็เลยรู้เลยว่าแบบจมูกดาราคนไหนที่ปลายโด่งๆๆ
หมอจะบอกว่าโด่งมาก ซึ่งเท่ากับว่าหมอก็จะทำให้ผมปลายโด่งที่สุดเท่าที่จะเหมือนแบบได้อ่ะครับ
ผมก็เลยเอาเพื่อน และรูปมาริโอ้ไปด้วย555 แต่ติดแค่ว่าฮัมที่อยู่บนหน้ามาริโอ้มันสวย แต่พออยู่หน้าผม
แล้วผมมะชอบอ่ะครับว่าแต่พี่โอมโกหกผมป่าวครับที่บอกว่าจมูกผมสวยกว่าแบบ5555 ถึงโกหกก็ดีใจค้าบ

ปล. แต่ตอนนี้ผมอยากได้จมูกแบบพี่ที่สุดเลยค้าบ โด่งสวยมากๆๆ
537#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 00:27:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพรูปให้ดูเล่นๆๆครับ เพราะรู้สึกว่าวันนี้จมูกยุบไปเยอะละครับ เหลือแค่ช่วงปลายนิดหน่อย คงยุบมะได้มากละ
เพราะจับมะเจ็บแล้ว คงต้องยอมรับความจริงละครับว่าปลายคงเล็กกว่านี้มะได้ละ สงสัยต้องไปปรึกษาหมอละ555
ตอนนี้ถ้าอยากแก้จมูกอีกครั้งคงเป็นเพราะฮัมอ่ะครับ อยากเอาออก และมะแน่ใจว่ามันเอียงด้วยไหม ต้องรอดูจนมัน
ยุบสนิทก่อน

IMG_5397.jpgnew.jpg (16.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

IMG_5401.jpgnew.jpg (16.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

IMG_5408.jpgnew.jpg (14.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

531# mystically

ใช่ละครับพี่โอม ตอนแรกผมก็คิดแบบพี่อ่ะครับ ผมเคยเห็นตัวจริงจมูกมาริโอ้ก็ธรรมดามะเด่น
แต่เวล ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-8-31 00:22

ถ้าให้พี่เทียบรูปมาริโอ้ กับ รูปบอส

พี่ก็ชอบจมูกบอสมากกว่าแน่นอน

เพี่ยงแต่พี่เคยคุยกับมาริโอ้หลายหน แต่พี่ไม่เคยเห็นหน้าบอสตัวเป็นๆเลย

เห็นแต่จมูกบอสในรูป แล้วพี่ก็ชอบมาตั้งแต่จมูกเดิมของบอสแล้ว

แต่พี่ไม่เคยคิดเอาไปเป็นต้นแบบ เพราะ คิดว่า อย่างพี่คงทำจมูกโด่งๆแบบบอสไม่ได้แน่

ส่วนของโอ้พี่เคยดูในรูปหลายหนเหมือนกัน แต่พอเจอตัวจริง มันได้เห็นชัดๆ

เลยเปลี่ยนใจ เพราะ ดาราหลายคนถ่ายรูปขึ้นกล้องมาก

จนดูเครื่องหน้าเค้าสวยไปหมด

แล้วไหนจะแสง เมคอัพ หรือ อาจมีรีทัชบ้างในบางคน

แต่ไม่ใช่มาริโอ้จมูกไม่สวยนะ จมูกโอ้ก็สวย ฮัมพ์ก็ธรรมชาติดี

เหมาะกับหน้าเค้า แต่ไม่ได้โด่งมากมายเหมือนในแมกกาซีนที่เค้าถ่ายไว้
มาอัพรูปให้ดูเล่นๆๆครับ เพราะรู้สึกว่าวันนี้จมูกยุบไปเยอะละครับ เหลือแค่ช่วงปลายนิดหน่อย คงยุบมะได้มา ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-8-31 00:27

จมูกบอสด้านตรงดูดีกว่าพี่เยอะมากกกกกกก

แต่ด้านข้างก่อนถึงฮัม้พ์ พี่ว่า มันเว้าไปนิดนึง

หรือไม่ก็ฮัมพ์สูงไปนิด ตรงระหว่างตามันเลยเว้าไปหน่อยอ่ะ
แวะมาดู แบบว่าจมูกสวยมั้กๆครับ
มะชอบละค้าบ เยอะเกินอ่ะ ซี ยกให้ซีละกัน555
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-8-31 00:14

แวะมาเยี่ยมพี่บอสคับ

ซีมะเอาฮัมพ์พี่บอสอ่ะ

มีเป็นของตัวเองแล้ว กำลังดี ไม่มากไม่น้อย ชอบๆ

เปลี่ยนเป็นขอหยดน้ำได้ป่ะคับ อยากได้มากกว่าฮัมพ์อีก ฮ่าๆ
นั้นผมมาขอแบ่งความหล่อพี่บอสแล้วกัน
อิ อิ
543#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 21:55:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกบอสด้านตรงดูดีกว่าพี่เยอะมากกกกกกก

แต่ด้านข้างก่อนถึงฮัม้พ์ พี่ว่า มันเว้าไปนิดนึง

หรือไม่ก็ฮัม ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-8-31 00:43

ไม่จริงอ่ะพี่โอมผมว่าจมูกพี่สวยกว่าผมเยอะเลยค้าบบ ตอนนี้ผมรู้สึกเหมื่อนพี่เลยครับว่าฮัมมันสูงไปอยากเอาออกมาก
แต่แม่ เพื่อนมะยอมบอกดีแล้ว ถ้าถามผมว่าพอใจกับจมูกนี้แค่ไหนก็ถือว่ามากๆๆเลยครับ ติดแค่ฮัม
ถ้ามีโอกาสไว้ไปเจอพี่ที่คลินิคนะค้าบบ จะได้เห็นจมูกจริงๆๆผมสุกทีว่าควรเอาฮัมออกไหม เพราะหมอยังอยากเอาออกเลยครับ
544#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 21:56:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาดู แบบว่าจมูกสวยมั้กๆครับ
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-8-31 13:48

ขอบคุณคราบบ ขอให้จมูกนายโด่งๆๆสวยๆๆเลยนะครับ ว่าแต่ทำเมื่อไรครับเอามาให้ชมด้วยนะค้าบบ
545#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 21:57:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาเยี่ยมพี่บอสคับ

ซีมะเอาฮัมพ์พี่บอสอ่ะ

มีเป็นของตัวเองแล้ว กำลังดี ไม่มากไม่น้อย ชอบๆ

เปลี่ยนเป็ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-31 14:11

พอแล้วซีเดี๋ยวหล่อเกินหน้าเกินตา พี่ขี้เกี้ยจมานั่งอิจฉ่อ่ะ แค่นี้ก็แย่ละแต่ละคน
546#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 21:57:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นั้นผมมาขอแบ่งความหล่อพี่บอสแล้วกัน
อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-8-31 14:24

พูดผิดป่าวค้าบแบง พี่ต้องไปเอาความหล่อจากแบงมากกว่ามั้ง
เข้ามาชื่นชมจมูกที่สวยที่สุด ในบอร์ด ตามความคิดผม

จมูกนายสุดๆๆ
ไม่จริงอ่ะพี่โอมผมว่าจมูกพี่สวยกว่าผมเยอะเลยค้าบบ ตอนนี้ผมรู้สึกเหมื่อนพี่เลยครับว่าฮัมมันสูงไปอยากเ ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-8-31 21:55

มีโอกาสเจอตัวจริงกันก็ดี จะได้เห็นชัดๆเลย

พี่ไปธุระที่ฟอร์จูนทีไรก็มักแวะไปทักทายหมอกับพี่แดงประจำ

เรื่องฮัมพ์อยู่ที่ใจบอส เพราะ จมูกอยู่บนหน้าบอส

คุณหมอก็เห็นด้วย บางทีเอาออกแล้วคนที่เคยค้านอาจเปลี่ยนใจ

เพราะ ตอนนี้มันไม่มีตัวเปรียบเทียบ

เอาออกแล้วหลายคนอาจเปลี่ยนใจมาชอบก็ได้ครับ:)
พอแล้วซีเดี๋ยวหล่อเกินหน้าเกินตา พี่ขี้เกี้ยจมานั่งอิจฉ่อ่ะ แค่นี้ก็แย่ละแต่ละคน ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-8-31 21:57

ถ้าจะให้น้องหล่อเกินหน้าพี่บอส

ซีต้องไปทุบหน้ามาใหม่คับ

ถึงจะผ่านได้

ฮ่าๆ
550#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 23:20:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาชื่นชมจมูกที่สวยที่สุด ในบอร์ด ตามความคิดผม

จมูกนายสุดๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-8-31 22:34

โห้ชมเกินไปละค้าบอชิ จมูกอชิก็สวยสุดๆๆแล้วค้าบบ ผมว่าโด่งกำลังสวยเลยนะค้าบ
จมูกผมบางมุมยังดูแปลกๆๆอ่ะครับ อชิมะต้องแก้จมูกก็ได้นะค้าบ เพราะหน้าหล่ออยู่ละค้าบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้