เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้รางวัลที่2 ค่ะ >>"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
ปีใหม่  จะทำอะไรใหม่ๆ ลงทุนทำธุรกิจ เพิ่มรายได้ค่ะ หลักๆเลยนะหาเงินทำสวยเปลี่ยนแปลงหน้าให้กำไรกับชีวิตค่ะ ต้องบอกก่อนว่าเดิมทีมีงานประจำค่ะ อาชีพต้องเจอผู้คนบ่อยมาก ซึ่งตัวเองเป็นคนหน้าบาน ตาตก ดั้งแหมบ ปากหนา เรียกได้ว่าปัญหาครบค่ะ ใช้เมคอัพช่วยมาตลอด พยายามสวยทำโน่นนี่ ล่าสุดตอนนี้เสริมจมูก และมีแพลนอยากทำตาค่ะ  จะได้ดูดีกว่านี้ เมื่อมั่นใจงาน เงิน ชีวิตต่างๆก็จะดีขึ้นตามมาค่ะ
เลือก 4.yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรีคะ
ปีใหม่นี้ จะกลับไปหาคุณย่าที่ต่างจังหวัดคะ เพราะไม่ได้ไปหานานมากแล้ว ได้คุยกันแค่ผ่านทางโทรศัพท์ตลอด ปีใหม่สัญญากับคุณปู่คุณย่าแล้วคะว่าจะไปหา อิอิ (ซื้อของไว้ให้แล้วด้วย ตื่นเต้นๆ) >//<
รางวัลที่1 centrallaser clinic  ศัลยกรรมจมูก+จัดปีกจมูกฟรี
ปีใหม่2557 จะตั้งใจเรียนภาษาอังกฤษ ภาษาเพื่อนบ้านเพื่อเตรียมตัวเข้าสู่อาเซียน จะเปลี่ยนเป็นคนใหม่ที่ดีขึ้นสิ่งไหนที่ดีในตัวเราก็เก็บไว้พัฒนาให้ดีขึ้นไปอีก ส่วนอะไรที่แย่ๆก็ทิ้งไว้ในปีเก่า เก็บไว้เป็นประสบการณ์ให้กับตัวเอง แล้วหันมาดูแลตัวเองให้มากขึ้นเพื่อทำความฝันของตัวเองให้เป็นจริง นี้แหละคือการวางแผนในอนาคตของหนู
อยากได้รางวัลที่ 1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

อยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้นค่ะ อยากมีความมั่นใจในรูปลักษณ์
ทางลัดง่ายๆก็คือศัลยกรรม แต่ก็ไม่ง่ายเสมอไปเพราะยังต้องอาศัยงบประมาณจำนวนมาก
กิจกรรมนี้เป็นหนึ่งในความหวังของคนที่ไม่มีงบแต่อยากสวย
คิดว่าถ้าได้รางวัลนี้ ปีนี้คงเป็นปีแห่งการเปลี่ยนแปลงตัวเองที่ยิ่งใหญ่สุดๆไปเลยค่ะ
อยากได้รางวัลที่1 ค่ะ (จริงๆอยากตัดปีก แค่อย่างเดียวเสริมมานานแล้วค่ะ^^)
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่นี้จะ "ทำดี" ให้สุดๆ    จะไม่หยุด"ความสวย" ถ้ามีหวัง
จะโยนทิ้ง "ความซวย"และปล่อยมัน  ทำ"ตามฝัน"ให้เต็มที่ปีใหม่เอย
อยากได้รางวัลที่1.Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
อยากได้รางวัลที่ 1คร้า . "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่นี้ ปีใหม่นี้น่ะคร่ะอยากจะเปลี่ยนชีวิต เปลี่ยนหน้าตารูปร่าง ที่เคยถูกเพื่อน ล้อเลียนด่า ว่าต ่างๆนานา ไม่ว่าจะ อีแหมบ อิดั้งหัก อีหน้างอ อีแม่ไม่รักเอาหมอนทับจมูกหัก สาระพัดต่างๆนานา จะเปลี่ยนตัวเองจะลบคำสบปะหม่าที่พวกเพื่อนๆต่างทับถมต่างๆ รวมไปถึงความรักที่ผิดหวังมาไม่รู้จักจบจักสิ้น เพราะอิหน้าปลวกๆๆแบบนี้ เพราะเวลาถ่ายรูปหามุมกว่าสิบชาติจะได้รูปสวยๆพอเจอตัวจริงหงายหลังหนีเป็นแถวๆคร่ะ แล้วถ้าสวยขึ้นมาจะเอาหนังหน้าที่งามๆเพียบพร้อม เดินเข้าไปหาอิพวกเพื่อนที่ว่ากันต่างนานา แล้วไปบอกกับพวกมันว่า อุ้ยนั้นหน้าเธอหรอนึกว่าเหล็กขุดฉาบ แล้วก้อบอกว่าช้านว่าตอนนี้น่าจะเป็นพวกเธอแล้วแหละน่ะที่ควรจะเปลี่ยนหนังหน้าใหม่ ถ้าสนใจอยากมีหน้าที่เพอร์เฟคอย่างนี้ เชิญที่"Centrallaser Clinic" เค้าพร้อมให้คำปรึกษาทุกปัญหาเลยคร่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moonskai เมื่อ 2014-12-14 16:23

"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

จะอาบเเดดเป็นผิวเเทนค่ะ  เเละหาสามีฝรั่งค่ะ เริดตรงนี้

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่นี้อยากจะทำอะไรใหม่ๆในชีวิตบ้าง?

ผมจะทำความดีอย่างน้อยวันละครั้งครับ อะไรก็ได้ง่ายๆ ที่ทำแล้ว ทำให้เราและคนอื่นมีความสุขทำแล้วรู้สึกสบายใจ ไม่จำเป็นต้องเป็นคนที่เรารู้จักครับ ใครก็ได้เลย ไม่จำกัดเงื่อนไข จะกับคนหรือกับ สัตว์ก็ได้ เช่น ที่ผมชอบทำอยู่เป็นประจำคือ ป้ายหน้า 7/11 มันชอบล้มเพราะลมพัดครับ เราก็เก็บขึ้นให้เค้า และก็แบ่งปั่นลอยยิ้มครับถ้าผมเห็นใครกำลังเครียดผมก็จะยิ้มให้ครับ ที่บ่อยเลยก็ป้าแม่บ้านแถวศูนย์อาหารเซนทรันอะครับเวลาผมไปธนาคาร ผมก็จะชอบถามแกว่า "วันนี้เหนื่อยไหมครับ กินข้าวหรือยังคับแม่" แต่ผมจะไม่เน้นใช้เงินช่วยเหลือนะครับ ผมเชื่อว่าถ้าคนในสังคมเราทำความดีวันละนิดบ้านเราจะหน้าอยู่ขึ้นเยอะเลยครับ ความสุขที่แท้จริงต้องส่งต่อได้ครับ...

ปีใหม่นี้อยากจะทำอะไรใหม่ๆในชีวิตบ้าง?
    แต่งงานสร้างครอบครัวค่ะ  มีพ่อแม่ลูก มีคนที่เรารักและรักเรา ขยัน อดออม เป็นภรรยาที่ดี เป็นเเม่ของลูกที่ดีค่ะ ชีวิตHappyค่ะ

แต่งงานสร้างครอบครัวค่ะ  มีพ่อแม่ลูก มีคนที่เรารักและรักเรา ขยัน อดออม เป็นภรรยาที่ดี เป็นเเม่ของลูกที่ดีค่ะ ชีวิตHappyค่ะ

2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ปีใหม่นี้อยากทำหน้าให้มั่น แล้วไปบอกรักคนที่แอบรัักมานานนนนนนนนนนมากกกกก
:  ปีใหม่นี้ ท่านอยากได้รางวัลอะไร ใน 6 รางวัลนี้ (เลือกได้เพียง 1 รางวัล)
===== > พร้อมทั้ง ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

สิ่งที่จะทำคือพัฒนาตัวเองให้ดียิ่งขึ้นทั้งบุคลิกภาพ หน้าตา รวมถึงจิตใจด้วย พยายามคิดดี ทำ ดี พูดดี เพื่อให้คนรอบข้างมีความสุข พี่น้อง ครอบครัว เพื่อน มีความสุขครับ
อยากได้รางวัลนี้คับ  1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่..ผมจะเปลี่ยนเป็นคนใหม่ ให้พ่อแม่ภูมิใจ ผมจะไปเรียนเสริมสวย เพื่อความฝันพ่อแม่และความฝันผม ผมจะสู้กับทุกปัญหาชีวิต จะทำให้หนี้ครอบครัวลดลง จะช่วยพ่อช่วยแม่ไม่หวังผลประโยชน์อีกแล้ว ^^
รางวัลที่อยากได้คือ 2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"  มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

** คำตอบสำหรับคำถาม **

ปีใหม่นี้จะทำงานเก็บออมเงินทุกบาททุกสตางค์ เพื่อทำสวยให้กับตัวเอง นี่คือรางวัลที่ผู้หญิงทุกคนอยากได้
และดิฉันก็อยากได้เช่นกัน ><!
อยากได้รางวัลที่ 3 ค่ะ
3. Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ปีใหม่นี้ แค่อยากลองมีประสบการณ์การทำศัลยกรรมสักครั้งหนึ่ง  อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองค่ะ เพราะตลอดชีวิตนี้ ไม่เคยทำศัลยกรรมเลย ทั้งๆที่อยากทำมากเลยค่ะ แต่อาจเป็นเพราะปัจจัยหลายๆอย่าง การเรียน  ฐานะทางบ้าน 55
     แต่ว่าปีใหม่นี้ตั้งใจแล้วค่ะ  อยากจะให้รางวัลตัวเองบ้าง อยากอยู่กับครอบครัวมากขึ้น อย่างทำอะไรใหม่ๆโดยเฉพาะ เปลี่ยนแปลงตัวเอง เพราะจะได้พบอะไรใหม่ๆในชีวิต  ไม่โดนเลือกปฎิบัติอย่างที่ผ่านมา  
     จะพยายามตั้งใจเรียนให้มากขึ้นแล้ว เพื่อทางบ้านค่ะ 55 จะพยายามหาเงินไปด้วย ไม่อยากให้พ่อแม่เหนื่อยเน้อะ :)  

ปล. รัก ป๊า ม๊า นะ #การเรียนต้องคู่ความสวยค่ะ55 ( อันนี้ไม่เกี่ยว )
ขอบคุนนะค่ะ  สำหรับโอกาส ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ 55
อยากได้รางวัลที่ 1 "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

สิ่งที่ตั้งใจจะทำในปี 2557 และตั้งใจในทุกๆปีอยู่แล้วคือ การดูแลตัวเองให้ดูดีและสวยอยู่เสมอ 55555 บุคลิกที่ดีทั้งกาย วาจา และใจย่อมนำพาสิ่งดีๆมาให้ พร้อมกับโอกาสและประสบการณ์ใหม่ๆ

" เป็นผู้หญิงเค้าว่าอย่าหยุดสวย           แต่ไม่รวยเลยต้องเล่นเกมนี้หนา
                       อยากหน้าเรียวจมูกโด่งแบบดารา             ขอพี่ขาช่วยน้องยาได้จมูกที"

ขอให้โชคดีมีชัยกันถ้วนหน้านะค่ะชาวดั้งโด่ง สมความปรารถนาในทุกอย่างๆ ทั้งแอดมินและสมาชิกทุกๆท่าน ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่จ้าาาาาาาาาาาาาาาาาา :)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CANOMODMAN เมื่อ 2014-12-18 10:44

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีก

ผมเลือกข้อ 1. ครับ อยากทำมานานแล้วครับแต่ยังไม่มีโอกาสได้ทำอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น ปีนี้ถูกแฟนตัดเยื้อใยแบบไม่มีใยดี บล๊อกทุกอย่าง เบอร์โทร เฟสบุค  คบมา2ปี  ไม่มีความหมายอะไรเลย อยากให้เค้ารู้ครับว่าสักวันนึงจะต้องหล่อและดูดีให้ได้ อยากเปลี่ยนเป็นคนใหม่ครับอยากให้ฝันเป็นจริงในปีใหม่นี้จังเลยครับได้ทำจมูกใหม่ได้ดูแลตัวเองให้ดูดีขึ้นอะไรๆในปีหน้าจะได้ดีตามมาสมัครเวปนี้มาหลายปีแล้วครับเข้ามาศึกษาหาข้อมูลศัยกรรมและเป็นแฟนพันธ์แท้ของเวปดั้งโด่งมานานแล้วครับ  ก่อนหน้านี้เมื่อหลายปีก่อนจองคิวจะทำจมูกกะปากเอาไว้ไว้ว่าจะทำแต่ก็เมื่อปัจจัยเรื่องการเงินจึงต้องหยุดชะงักไปถ้าได้รับรางวัลจากทางแอดมิน ถือว่าจะเป็นการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่ในชีวิตผมเลยครับและจะเป็นของขวัญปีใหม่ที่มีค่าที่สุดในชีวิตผมเลยครับ...  เดือนที่แล้วเครียดๆๆอกหักรักคุดเลยไปดูหมอดูมาหมอดูทักมาว่าจะได้ของขวัญชิ้นใหญ่ปีใหม่นี้ เอ...หรือว่าจะเป็นของขวัญจากทางแอดมินเวปดั้งโด่งเวปศัยกรรมอันดับ 1 ของเมืองไทยรึป่าวเอ่ย... สงสัยปีใหม่นี้ผมคงต้องรอลุ้นแล้วครับ  ปล.(ชีวิตนี้ยังไม่เคยศัยกรรมอะไรมาก่อนเลยนะครับ)

สิ่งที่จะทำในปีใหม่คือ เปลี่ยนแปลงตัวเองในด้านบุคลิกภาพดีขึ้น ดูแลตัวเองให้มากขึ้น อยากมีความมั่นใจให้มากกว่านี้เพราะผมเป็นคนหน้าตาไม่ค่อยดีเลยไม่ค่อยมีความมั่นใจ ซึ่งสิ่งที่จะทำให้ผมมั่นใจได้นั้นคือ "หน้าตา" และเชื่อมั่นในฝีมือ Centrallaser Clinic ทำสวยเพือ่นสนิทไปทำมาไม่มีปัญหา น่าสนใจ อิอิ
อยากได้รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรีค่ะ
ปีใหม่นี้ตั้งใจว่าจะไปขอขมากรรมกับแม่ ที่ทำไม่ดีทั้งหมดค่ะ ชีวิตจะได้ดีขึ้นๆๆ เฮงๆ แล้วก็ถ้าได้ทำตาฟรี จะเอาความสวยที่ได้ลองหางานใหม่ๆ ทำค่ะ
อยากได้"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี"

ปีใหม่นี้ เก็บตัง ซื้อรถคันใหม่คะ  แต่อยากสวย อยากมีจมูก อยากมีดั้ง มันแหมบมาก จิงๆ  แฟนเอาเงินไปซื้อรถ แต่ไม่มีเงินให้ทำจมูกคะ  เลยอยากร่วมสนุกกับโปรแกรมนี้คะ
รางวัลที่อยากได้คือ รางวัลข้อที่3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

สิ่งที่หนูอยากจะทำหลังจากผ่านพ้นปีนี้ไปก็อยู่มีหลายสิ่งหลายอย่าง อยากหาเงินให้พอส่งน้องเรียนส่งตัวเองเรียน ช่วยพี่น้องสามคนให้เรียนจบไปด้วยกัน ไม่อยากให้เเม่ต้องเหนื่อยอีกเเล้ว บางคนคิดว่างานอะไรก็ทำได้ถ้าใจอยากจะทำ เเต่ข้อจำกัดอยู่ข้อนึงว่าถ้าหากความสวยของผู้หญิง คือความพอดีของหน้าตา เเละหากเงินตราจะหลั่งไหลเข้ามาเพราะรูปหน้าเป็นทรัพย์ ข้อนี้คือเรื่องจริงคะ ไม่สวยก็ต้องทำงานหนัก เเต่ถ้าทุกอย่างบนใบหน้าโอเค เเค่พนักงานเสริฟเดินเข้าไปก็รับเเล้ว ไม่ต้องสัมภาษณ์หรอกคะ5555ความเจ็บส่วนตัว

รางวัลที่อยากได้คือ รางวัลข้อที่3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

สิ่งที่หนูอยากจะทำหลังจากผ่านพ้นปีนี้ไปก็อยู่มีหลายสิ่งหลายอย่าง อยากหาเงินให้พอส่งน้องเรียนส่งตัวเองเรียน ช่วยพี่น้องสามคนให้เรียนจบไปด้วยกัน ไม่อยากให้เเม่ต้องเหนื่อยอีกเเล้ว บางคนคิดว่างานอะไรก็ทำได้ถ้าใจอยากจะทำ เเต่ข้อจำกัดอยู่ข้อนึงว่าถ้าหากความสวยของผู้หญิง คือความพอดีของหน้าตา เเละหากเงินตราจะหลั่งไหลเข้ามาเพราะรูปหน้าเป็นทรัพย์ ข้อนี้คือเรื่องจริงคะ ไม่สวยก็ต้องทำงานหนัก เเต่ถ้าทุกอย่างบนใบหน้าโอเค เเค่พนักงานเสริฟเดินเข้าไปก็รับเเล้ว ไม่ต้องสัมภาษณ์หรอกคะ5555ความเจ็บส่วนตัวนิดๆ เพราะปากคือส่วนที่สำคัญของการสื่อสาร เลยอยากทำปากคะ555
อยากได้ รางวัล 3 ครับ  
ปีใหม่ อยากมีอะไรใหม่ๆ ให้กลับชีวิต ผมเลือดที่อยากจะมีปากใหม่ เป็นปากที่บาง สวย ได้รูป เพื่อการพัฒนาบุคลิก ผมมั่นใจว่าคลินิกนี้ จะทำออกมาสวย และดี มากๆครับ #ฝากเนื้อ ฝากตัวนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้