เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักจังค่ะ
502#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-26 10:15:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิห่า

หน้ากรุบวมมากกว่าเมิงอีก

อย่างกะผี

ฮ่าๆๆๆๆๆ
เราก้เพิ่งทำกับหมอกมลมาค่า วันนี้วันที่2 ตาด้านขวาบวมจะปิดเรยอ้ะ แงๆๆ บวมจังเรยยย
แถมมันยังไม่โด่งได้ใจอีกค่ะ แล้วถ้ามันหายบวมแล้วมันจะแบนลงไม๊คะเนี่ย ดั้งอ้ะ
สวยจัง เฮ้อ.....น่าอิจฉา
สวยที่สุดเลยว่าจะไปทำตากับหมอกมลยูเนี่ยนหมือนกันคิดว่าหมอจะทำสวยไหม
น้องกี้..................

ระดับดาราเลยคับ ^^
สวยมากเลยค่ะ มาอัพรูปให้ดูบ่อยๆ นะคะ
พี่ น่า สวย ยุ แร้ว ค่ะ
ส ว ย  ม า ก   คับ
คุณกี้ ดูดีขึ้นมากเลย ตอนนี้เป็นดาราได้เลยค่ะ สวยมาก เปลี่ยนไปมากค่ะ จมูกรับกับใบหน้า ตา คิ้ว ปาก  สวยค่ะ
สวยค่ะสวยมากเลยทำแล้วหน้าคมขึ้นมากสวยจริง ๆ ค่ะ
น่ารักอะ  อยากไปแก้กะคุงหมอจังเลย
ถ้าแก้นี่   คุงหมอคิดเท่าไหร่อะ
อยากทำทรงนี้มั้งจัง

แล้วบอกคุณหมอยังไงอะคะถึงได้ทรงนี้มา

อยากรู้...บอกหน่อยนะคะ
สำนักเดียวกันเลยน้าส์  ...เค้าก็กำลังจะไปแก้  ให้โด่งกว่านี้อะนะ  *..*
สวยยยยยยยยย อะ เพ่ก็ไปแก้ที่หมอกมลมา ตอนนี้ยังบวมมมมมมม อยู่อะ ผ่านไป 2 อาทิตก่าแล้ว มะรู้เปนเพราะยังมะหายบวมป่าวไมดูมะโด่งเลย แต่หมอบอกแล้วว่าของเพ่อะทำได้แค่ 70 เปอเซ็นเพราะเนื้อจมุกน้อย เศร้ามะหายบวมสักที
น่ารักค่ะผิวใสด้วย
sexyขึ้นเป็นกองเลยครับ ทำแล้วเข้ากับใบหน้าดีจัง
สวยจังเลยค่ะ..หายไวๆนะ
เกาหลีสุดๆเลย
สวยอ่ะค่ะ   อยากรู้ว่าหลังทำจมูกแล้วมันจะทำให้รูปตาเราเปลี่ยนไปด้วยหรือเปล่าค่ะ

สวยขึ้น หรือว่าเลวร้ายลง  ใครมีผลตรงนี้บ้างค่ะ
คิดถึงน้องกี้คนสวยจังเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้