เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจก เสริมจมูก+ตัดปีกฟรี 30 รางวัล จาก Centrallaser Clinic

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้มั้งค่ะ
อยากได้บ้างค้าบ
อยากได้จังเลยค่ะ
ยากได้จังค่ะ แต่ไม่รู้ไปลงชื่อที่ไหนอ่ะ
รางวัลนี้เราได้ไปแล้ว  ดีใจสุด ๆๆ ตั้ง 20000 บาท เสริมจมูกพร้อมตัดปีกด้วย  คิคิ ตอนกำลังหาเวลาว่างไปทำอยู่จ้า  
เด่วก็ได้สวยสมใจละ
ตอนนี้กำลังล้ารางวัลทำปากกระจับ อยู่ อยากได้มากๆๆๆ,,,,,^_____^

แสดงความคิดเห็น

อ่อ ตัวเอง ต้องไปสมัคร เป็นสมาชิก ของ WWW.dungdong ก่อน ถึงจะเล่นเกมส์ได้จ๊ะ  โพสต์ 2013-6-20 14:08
ตัวเอง ต้องทำไงหรา ท่าจะร่วมสนุกอ่ะคะ อยากได้ ๆๆๆ อิอิ  โพสต์ 2013-6-20 13:03
สนใจอยากทำจมูกฟรีคับ
ต้องทำไงถึงจาได้ค่ะ อยากทำ ๆๆๆๆๆๆๆๆ มั๊กมากๆๆๆ อิอิ แอบหวังนิส ๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย BOBBY เมื่อ 2013-2-13 20:02
ถ้ายังไม่ได้รับรางวัลใหญ่เสริมจมูก สามารถร่วมสนุกใ ...

ตอนนี้หมดเขตรึยังคะ...แล้วถ้ายังไม่หมดเขตต้องทำไงบ้างคะ อยากเข้าร่วมสนุกคะ
อยากได้รับโอกาสเหมือนกันครับ เพราะส่วนตัวไม่มีความมั่นใจในตัวเองเพราะเป็นคนที่ดั้งแหมบ และหวังมาตลอดว่าถ้าช่วงชีวิตนึงเก็บเงินได้จะศัลยกรรมจมูกเป็นอย่างแรก ถ้าได้รับโอกาสคงจะเป็นอะไรที่มีความสุขในชีวิตเลยล่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้