เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ชื่อปอนด์ครับ
อนาคตอยากทำตาเกาหลี ขอแจมด้วยคนละกันนะครับ :)
สวัสดีค่ะ แอนนาค่ะ สมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยน่ะค่ะ

ทำจมูก 2 รอบ / ตัดปีก / ทำคาง / ตัดกราม / โบท๊อกซ์

ตอนนี้เดินหน้าหาข้อมูล ลักยิ้ม กับ ปากอวบอิ่มค่ะ...
หนึ่ง ครับ อยากทำจมูก ครับ เก็บเงินๆ สู้ๆ
ดีค่ะ ชื่อวิวนะคะ ...
กะลังจะทำจมูกค่ะ ... ได้คิวปรึกษา คุณหมอเฉลิม เดือน ธ.ค. นี้ค่ะ ...
ชื่อ แฟง ค่ะ  อายุ 20 ค่ะ

ยังไม่ได้ทำศัลยกรรมค่ะ  
คิดว่าจะทำจมูกก่อน ยังตัดสินใจเลือกหมออยู่ค่ะ
ต่อไปก็ว่า ฉีดโบท๊อก ทำหน้าอก ค่ะ

ขอข้อมูลด้วยนะค่ะ
ชื่อ เอิร์ธ คะ
อายุ 27 แต่สภาพหน้า เหมือน 50 อร้ายยย!!!
ศัลยกรรม คืออะไรคะ ไม่รู้ คะ ไม่เคยทำ คริคริ ของแท้ทั้งหน้าคะ (แป่ว)
สูง 160 เตี้ยมั๊กๆๆ
สวยไหม ไม่เคยคิดว่าตัวเองสวยคะ คิดว่า แซบ พอ ผ่าง!

ชื่อ B คับ...................

อายุก็ 19 คับ...................

สูงก็ประมาณ178ได้มั้ง.......

ฝากตัวด้วยนะคับ.................
มาแนะนำแบบตัวเป็นๆได้ในงานมีตติ้งพรุ่งนี้นะครับ
หวัดดีค่ะ ตุ๊กตาน่ะค่ะ สมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยน่ะค่ะ

เคยทำตา 2 ชั้น มาแล้วค่ะ

ปลายเดือน ต.ต.นี้ตั้งใจว่าจะไปทำจมูกอ่ะค่ะ
หวัดดีครับ ชื่อโอ๊คน่ะครับ
อายุ 24ครับ
สวัสดีค่ะ ชื่อ หมอก
อายุ....ไม่บอกดีกว่า
สิ่งที่อยากทำ....อยากแก้จมูกไบโอกับหมอเฉลิม เสริม+ตัดปีก โบท๊อค บรา ๆ บรา ๆ ๕๕๕

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อน ๆ ทุกคน ณ ดั้งโด่ง
สวัสดีครับ ชื่อ P.A. หรือจะ เรียก พอล (PAul) ก็ได้นะครับ
อายุ ยังไม่แก่ครับ อิอิ
สอ่งที่อยากทำ ก่อนเข้ามหาลัย   เสริมจมูกครับ ตัดปีก โบท็อคด้วยครับอิอิ  ตา2ชั้นด้วย
แก้ไขล่าสุด Ubi เมื่อ 2009-10-20 20:08

ชื่อ U ค่ะ
ทำ จมูก / ตา เพิ่งทำสดๆร้อนๆเลย กับหมอคมกริช เมื่อวานนี้ค่ะ
ตอนนี้อยู่ในระหว่างรักษาตัวคะ
ฝากblogด้วยนะคะ : )

ฝากเนื้อฝากตัวหน่อยนะค่ะ

ชื่อไหม อายุ17

กำลังดูข้อมูลไปเรื่อยๆเพระว่าหนูจบม.6แล้วคงจะไปทำจมูกเลย

คริคริ

ประสบการณ์ไม่มี
มีแต่ประสบการณ์ของคนที่บ้าน

แม่ทำจมูกมา 10กว่าปี พี่สาว2คนก้อไปทำจมูกมาได้ซัก ปี

แต่ไม่ถูกใจหมอที่พี่สาวทำเลยต้องหาข้อมูลเอง

อนาคตทำแล้วจะให้เหมือนดาราเกาหลีไปเลยค่ะ โซนยอ ชิดซ้าย คริคริ
กิตครับ

มีประสบการณ์ทำศัลย์ฯดังนี้
ปลายปี 2005 ทำตาเย็บ 3 จุด(ตื่นเต้นมาก ๆ )
ปลายปี 2008 ทำจมูก 1 ครั้ง
ตุลาคม 2009 แ้ก้จมูก

อยากทำในอนาคตก็กรีดตาเอาหนังตาและไขมันออก เพราะขนตาทิ่มตาดำ
สวัสดีค่ะ ชื่อเฟี๊ยตน่ะค่ะ อายุ30ปีค่ะ เพิ่งมาใหม่ค่ะ

ประสบการณ์ทำศัลยกรรมก็มี ทำจมูก กรีดตา หน้าอกและสุดท้ายแต่ไม่ท้ายสุด แปลงเพศค่ะ

ตอนนี้อยากเปลี่ยนจมูกค่ะ เล็งคุณหมอเฉลิมไว้เหมือนกัน
หวาดดีค่ะ

กิ้บนะค่ะ

ยังไม่ได้ทำอารัยเรยย

เเต่จะทำดั้ง กับ ตัดปีก

ที่ หมอ เฉลิม ตัดปีกเท่าไหร่ค่ะ
ขอแนะนำตัวมั่งนะค๊า
สวัสดี พี่ๆ ป้าๆ (อุ้ย! โทษค่ะพิมพ์ผิด อิอิ)
ชื่อแจ๊ซ นะคะ อายุ 26 แหมๆ ทำแซวคนอื่นตัวเองก้อมิใช่น้อย 555
ใบหน้าที่ทุกคนได้เห็นอยู่นี้ มิได้มาแต่กำเนิดแต่อย่างใด อิอิ
เสริมจมูก ที่สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง ย่านงามวงศ์วาน(เรียนอยู่แถวนั้น)
สำหรับโครงการต่อไปคือ เสริมคางค่า กะลังคิดว่าจะเสริมหรือจะฉีดดี
ถ้าไงก้อขอคำแนะนำทีนะคะ ยินดีที่ได้แนะนำตัวและฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะค๊า
ชื่อ จอนคุงครับ
ตัดปีก เสริมคาง ครับ
ฝันอย่างเป็นนายแบบ อยากเป็น เคยเป็น ได้เป็น ตอนนี้หมดเวลาเป็นครับ
ยินดีต้อนรับทุกคนเรยน๊าคับ อิอิ
ไม้น้ำจร้ายังไม่ได้ทำอะรัยรอคิวหมอเฉลิมอยู่จะทำจมูกอะค่ะยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ
ดีจ้า...ชื่อ ขวัญ...อายุ28
.....ยังไม่เคยมีประสบการณ์การทำศัยกรรมก่อนเลย....กำลังอยู่ในช่วงตัดสินใจค่ะ(อยากเสริมจมูก)
...ยินดีได้รู้จักทุกคนค่ะ...ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ
......และขอคำแนะนำต่างๆด้วยนะคะ
สวัสดีค่ะ ชื่อเนมนะคะ
อายุ25ค่ะ กะลังจะไปทำจมูกกะคุณหมเฉลิมค่ะ
ได้คิว25ธค.ค่ะ
เพราะเวบนี้แหละค่ะ ถึงทำให้ได้คิวนี้มา ดีใจสุดๆ
ขอบคุณมักๆค่ะ รักทุกคนมักๆ คิสๆ
แก้ไขล่าสุด Bukejang เมื่อ 2009-11-4 02:58

ชื่อ กีกี้ .. ยังไม่ได้ ทำอะไรเลย
งบประมาณยังไม่พอ ฮ่าๆๆ ตอนนี้เก็บได้ สองร้อยแล้ว
คาดว่ารอคิวคุณหมอยาว คงเก็บได้ หลักหมื่น haha
ว่าแต่ ..คุณหมอคนไหนใจดีลดราคา ซิบบอกด้วยนะค่ะ

จมูกโตแบบนี้ทำไงดี  อารมณเสีย...
ขอถามหน่อยนะ  นายทำตาและทำคางที่ไหนอะ เราจะทำตา2 ชั้นอะแนะนำหน่อย
ขอบคุณล่วงหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้