เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวย เซ็กซี่มากมาย ชอบมากค่ะคุงน้องกี้ฉุดฉวย
คนอะไร สวยจริงๆเลยอะ มองกี่ทีก็ไม่เบื่อเลย
น้องกี้หายไปไหนอ่า ^_^
คนอะรั๊ย ยย
น่ารักมากมาย ย
ตอนไปทำต้องบอกหมอว่าเอาปลายแหลมหรอปลายมน อ่ะคะ พอดีจะไปทำวันที่11นี้แล้วล่ะเหงน้องกี้น่ารักมากมายค่ะ
ถ้าจะขอรูปที่เอาไปให้คุงหมเปงแบบหน่อยได้มั้ยคะ
จะบอกว่าบ้านอยู่วัชรพลเหมือนกันเลยค่ะ อยู่หมู่บ้านอะไรคะเผื่อว่าอยู่ไกล้กันๆๆ  อิอิ
ลืมถามไปค่ะ ก่อนขึ้นเขียงต้องซื้อยาอะไรไว้บ้าง เหงบอกว่าไม่ได้ประคบเย็นแล้วแล้วไม่บวมหรอคะ จขกท ดูแลตัวเองยังไงคะ
แม่จ้าวววววววววววววว
สวยได้ใจจิงๆคร่าคุงน้อง{:13_953:}เล่นเอาเรา
ต้องอ่านมันทุกหน้าเลยเหนละอยากทำใหม่จิงๆ
ละถ้าเราไปแก้เนี้ยะคุงหมอเค้าคิดยังไงอะคร่า
สวยงามมากค่า กี้.....
ติดตามบอร์ดนี้มาตลอด
เหนกี้กะพี่กั้งถกกันน่าร๊ากดี
แนนอยากทำมั่ง...กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะทำกะหมอคนไหนดี
เหนจมูกกี้แล้วอยากทำกะหมอกมลมั่ง
แต่โทรไปที่คลีนิกเด่วนี้เค้าคิดค่าปรึกษาหมอด้วยหล่ะ

(((((อยากรู้ว่ากี้ตัดปีกด้วยมั้ย)))))
        ^____^
กำลังจะไปทำกับหมอกมลวันพุธนี้คะ อยากทราบว่าใช้ซิลิโคนตัวไหนคะ
487#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 21:30:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พระเจ้าไม่ได้มาตอบนานมากๆๆๆ

ขอบคุณทุกคำชมนะคะตอนนี้กี้บวมมากเลยกี้เปนไทรอยง่ะ

ป่วยไปนานเลยอะ แง่

มาตอบแล้วๆ

หลายคนเลย

กี้ดูแลตัวเองตามคุณหมอบอกอ่าไม่ไห้ประคบก้ไม่ประคบทาเรพาริลนอนหัวสูง ไม่กินของแสลง

กี้บอกว่าเอาคมๆอะค่าไม่ได้บอกว่าทู่แหลม

กี้จะเข้ามาเชคบ่อยๆน้า หึหึ ดินพอกหางหมูกี้
น้องกี้มีเบอร์ติดต่อคุณหมอมั้ยคะ พี่จมูกบานโคตรๆ ทำแล้วจะ ได้ทรงสวยเสี้ยวน้องกี้บ้างมั้ยนี่
อยากน่ารักแบบนี้ โอ้ยย ใครอัพดั้งมาก็มีแต่สวยๆ
จมูกสวยมากค่ะคุณหมอทำออกมาแล้วดูสวยจังเลยเป็นศิษย์หมอกมลเหมือนกันแต่ว่าทำมาแล้วไม่โด่งอ่ะโด่งแต่ช่วงปลายและปลายก้อดูเหมือนมันใสๆอ่ะคิดว่าจะเอารูปน้องไปเป็นแบบนะค่ะคงไม่ว่ากันน่ะค่ะคิดว่าจะกับไปแก้กับคุณหมอนะค่ะขอบคุณมากค่ะ อยากสวยเหมือนคุณน้องนะค่ะ
ชอบทรงจมูกมากๆเลย ขอรูปถ่ายแบบข้างๆกับหน้าตรงได้มั๊ยจ๊ะ จะเอาไปเป็นแบบให้หมอทำทรงนี้บ้าง ช่วยส่งมาที่ e-mail :thanate2520@hotmail.com ขอบคุณมากๆค่ะ
ไปทามมาแล้วคะ วันนี้เศสแรกเลย อยากไห้จมูกออกมาสวยอย่างพี่ม่าง
บอกคุณหมอว่าเอาแบบธรรมชาดหรือเอาโด่งหรอคะ พอด๊นัดหมอทำวันพุธ อยากทราบเอาไว้เปนข้อมูล แล้วของพี่ใช้ซิลิโคนตัวไหนคะ
อยากเห็นตอนหายดีแล้วจัง เป็นซิลิโคนแบบไหนหรอค่ะ
กี้ขา ชอบกี้มากน่ารักค่ะ
จมูกสวยๆๆ
สวยค่ะ  พี่สาวก็ทำกับหมอกมลมาตั้งเกือบ 10 ปีแล้ว  
แต่ก็ยังเหมือนเดิมไม่มีอะไรผิดปกติเลย

อยากทำมั้ง ว่าจะทำกลางปีหน้า  เห็นคนที่ทำมาแล้วสวยทุกคนเลยค่ะ
แวะมาดูคนจ๋วย อิสสาตาร้อนเผ่า
สวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้วด้วยค่ะ

ทำมาแล้วยิ่งสวยกันไปใหญ่เลย
อัพรุปบ้างสิคร๊า...............คนสวย ^^
499#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-22 23:11:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพรูปค่า อย่าตกใจในความอ้วนล่ะ55 บวมๆ

สวัสดีปีไหม่ทุกคนจ้า^^

DSC00730-tile.jpg (179.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 34)

น่ารักเหมือนเดิมแหละจ้า บวม ๆ  นิด ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้