เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ จุ๋มค่ะ อายุ 29 ปี อาชีพรับราชการในวงการ(55)สาธารณสุข บ้านอยู่หาดใหญ่

ไม่เคยทำอะไรเลย

ไม่เคยมีความคิดจะทำ

จนวันนึงชีวิตต้องเปลี่ยน

นึกไม่ถึงว่าวันนึงตัวเองคิดจะทำศัลยกรรม

และอีกไม่นาน...จะไปตัดปีกจมูก

และจะสวยค่ะ 555

ปล.ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค่ะ ชั่วโมงบินยังน้อย
สาหวัดดีครับเป็นสมาชิกใหม่นะ  ชื่อ หมูครับ ผม เห้นเพื่อนๆจมูกแล้วอยากทำบ้างจังอิๆๆๆ
สวัสดีค่า นู๋ ชื่อ หวานนะค่า อายุก้อ 23 แย้ว แต่เพื่อนๆ บอกว่า เหมือน เด็ก 9 ขวบค่า ๆ ๆ ๆ
ประสบการณ์การทำศัลยกรรมครั้งแรก ที่ คลีกนิกหลุยส์ ค่า
นู๋ปายทามตาสองชั้นมาค่า
สวัสดีจ้า

ชื่อ โรส นะคะ

อายุ 20 นิดๆ

ยังเรียนอยู่เล้ยเป็นสาวม.มหิดล

ประสบการณ์ >>  ยังไม่มีเลยค่ะ แต่นัดหมอเอาไว้แล้ว

วันที่ 17 เดือนหน้านี้ล่ะ

ทำจมูก

ส่วยรายการต่อไป...ยังไม่รู้เลย 55
ยินดีต้อนรับ สามาชิก ทุกท่านนะคับ

รู้สึกอบอุ่นจังเลยที่มาร่วมชายคาเดียวกัน

ยังไงก็ขอให้มีความสุขกับบ้านหลังนี้ของเรานะคับ
ยินดีที่ได้รู้จัก กับพวกพี่ๆทุกคนเลย
น้องชื่อ แอนค่ะ
จะไปทำจมูกวันเสาร์นี้แล้ว
ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัวใจด้วยนะคะ
(เดี๋ยวไปหารูปก่อนนะ)
สวัสดีจ้า

ชื่อ เหมย จ้า  อายุก็  22 ปี ใกล้ 23 ละ (อยากหยุดเวลาไว้ตรงนี้จริงๆ )

ประสบการณ์ยังไม่มี  ตอนนี้กำลังเก็บเกี่ยวข้อมูล

ฝากเนื้อฝากตัว ฝากจมูกไว้กับเวปดั้งโด่งด้วยนะค้า
ยินดีที่ได้รู้จัก มาใหม่ค่ะ อยู่ในช่วงเก็บข้อมูลค่ะ
ชื่อหนุงหนิงค่ะ
ตั้งใจไว้จะทำ จมูก ปาก คาง พร้อมกันเยย ไม่รู้จะไหวป่าว
ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
แก้ไขล่าสุด muayhongkong เมื่อ 2009-9-26 15:40

สวัสดีค่ะ ชื่อ หมวยจากเวปฮ่องกงค่ะ วันนี้แวะมาที่นี่มาหาข้อมูลวันแรก
ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยค่ะ

อายุ 3x ค่า

เกิดมาก็น่าตาดีเลยค่ะ แต่ว่าอยากทำ

ปรึกษาใครๆ รอบตัวมีแต่คนบอกว่า จะทำไปทำไมค่ะ

แต่ว่า..........คนมันอยากทำนะค่ะ

คือ เวลาถ่ายรูป รูปมันสวยสู้ตัวจริงไม่ได้นะค่ะ

เลยคิดเอาเองว่า ถ้าจมูกมีสันอีกนิด น่าจะดีค่ะ

เคยจัดฟันที่ โรงบาลบำรุงราษฎร์ คุณหมดพรรัชนี

รักษาสิวที่ คลีนิคราชเทวี

และ ดู คุณหมอปรีชา ที่สมิตติเวชไว้อยู่ค่ะ

เห็นว่ามีโปร 15000 เท่านั้น

เวปนี้ดีจังค่ะ ไม่มีใครห้ามเลย สุดยอดค่ะ

ขอบคุณค่ะ

:):):)
สวัสดีค่ะ ซิน ค่ะ เป็นน้องใหม่ของเว็ปดั้งโด่งค่ะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
อายุก็ สามสิบกว่าๆ
ประสบการณ์ศัลยกรรมดังนี้ค่ะ ทำตาสองชั้นแบบเย็บสามจุด เย็บแก้ไขหูกาง เหลากระเดือก แปลงเพศ
อนาคตว่าจะไปแก้ตาสองชั้นกะคุณหมอคัมภีร์ค่ะ
ยินดีต้อนรับทุกท่านเรยนะคับ

ถ้าวันที่ 17 ตุลานี้ว่าง ก็ไปร่วมงานมิตติ้งกันนะคับ
เข้ามาอ่านช้าไปค่ะ
  ชื่อ  kuro น่ะค่ะเป็นน้องใหม่ค่ะ(แต่อายุ 3x )
อยู่ในช่วงหาข้อมูลค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค่ะ
ยินดีต้อนรับทุกท่านเรยนะคับ

ถ้าวันที่ 17 ตุลานี้ว่าง ก็ไปร่วมงานมิตติ้งกันนะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-9-27 17:32

ซินลงชื่อไว้แล้วค่ะ ไปแน่นอนค่ะ ไว้เจอกันนะค่ะ:)
สวัสดีค่ะ กิ๊ฟค่ะ อายุก็ 27 แล้ว (พอใกล้ 30 ใจเริ่มจะหายค่ะ)

ประสบการณ์อันน้อยนิดค่ะ ทำจมูก กับ ฉีดโบท็อกซ์ค่ะ

อนาคตอยากแก้จมูกใหม่ ตัดกราม และอีกหลายอย่างค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ แล้วเจอกันที่งาน meeting  17 ต.ค. ค่ะ

แล้วเจอกันนะคะ
แอร์ค่ะ ยังมะได้ทำไรเลยค่ะ
แต่วันนี้จะไปปรึกษาหมอหลุยส์เรื่องตา2ชั้นค่ะ
ถ้าตัดสินใจทำแล้วจาโพสต์รูปให้เพื่อนๆช่วยดูหน่อยนะค่ะ
ดีครับ พรุ้งนี้ไปทำ แล้วครับ เดียวเอารูป หลังทำ กอนทำ มาให้ดู กลัวเจ็บจัง
18 ขวบ ครับ เพรชบุรี
หวัดดีค่า เราก้อน้องใหม่เหมือนกัน
พึ่งได้เข้ามาแนะนำตัวบอร์ดนี้

ชื่อ พลอย ค่ะ  ตอนนี้ 21 แล้ว
ประสบการณ์ไม่มีเลยค่ะ
แต่กำลังจะไปทำจมูกเสาร์นี้ค่ะ
ไว้คงได้มารีวิวให้ดูกัน...
ปอ ครับ
ชื่อจริง  ปอถัก

อายุ 24

น้ำหนัก  48  กก.
สูง        170 ซม.

ทำจมูกกับคาง หมอมงคล  สมเพชร คลินิคครับ ทำมาได้ สองวัน  อิอิ  ตอนนี้กำลังนาเนียสิงสู่
ชื่อเซฟค้า บบ

อายุ 18 ปี กำลังศึกษาอยุที่ มหาลัย ... คณะ ....

ประสบการณ์ เสริมจมุกครั้งแรกกับคุณหมอบุญ แล้วก้ ครั้งที่สองกับคุณหมอเฉลิมครับ

^ ^
ยินดีทีได้รุ้จักทุกคนค้าบ
ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ทุกคนคับ

ยกเว้นรีบน  เริ่มเก่าแร่ะ คิคิ

ส่วนใครไปงานมิตติ้งเจอกันแน่นอนคับ
หวัดดี ครับ ขอแนะนำตัวมั่งครับ มาแอบแฝงตัวอยู่ในเวปมานานแล้ว
ผม ทิม ครับ
อายุ 20 ปลายๆ อะ อิอิ
ตอนนี้ยังไม่ได้อับดั้งอะ หาข้อมูลอยู่ครับ
แต่หมายมั่นปั้นมือ กะ คุณหมอเฉลิม ครับ
อับดั้งแล้วจะโพสให้ดูนะครับ
แคนครับ เดือนหน้าก็ 26 ปีนี้แล้ว ยังไม่เคยทำจมูก แล้วก็ยังตัดสินใจไม่ได้เลย ง่ะ...ง่ะ
ขอสมัครเป็นสมาชิกเวปที่มีเพื่อนสมาชิกหล่อๆสวยๆ ด้วยคนน่ะครับ
รบกวนแนะนำด้วยน่ะครับ
ดรีมคับ

อายุ 19

กำลังศึกษาอยู่ว่าจะทำไที่ไหน

มีแนวโน้มกับหมอเฉลิม
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ

17 ต.ค. 52 มิตติ้งเว็บดั้งโด่ง

ใครสะดวกมาได้ก็เชิญนะครับ

มาได้ทุกคน ไม่ว่าจะทำศัลยกรรมแล้วหรือยังไม่ได้ทำอะไรเลยก็มาได้ครับ
ดีค่ะ ชื่อเพชรนะคะ อายุ 22

ประสบการณ์การทำศัลยกรรม  ยังไม่มี

ตอนนี้ว่าจะทำ หน้าอก จมูก ปาก และ คาง แต่ไม่รู้ว่าที่ไหนทำแล้วสวยบ้าง

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ  เคยปรึกษาคุนหมอมาบ้างแล้ว

แต่อยากได้คำแนะนำจากทุกคนที่เคยทำมาค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้