เจ้าของ: kaszuka
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว สรุป ครบ 6 เดือน ผลงานคุณหมอพีระ

[คัดลอกลิงก์]
หล่อเลยคับ
รอครบ 1 ปี หล่อกว่านี้อีกนะคะ จะยุบลงกว่านี้อีกไม่ต้องห่วง เอาน้ำอุ่นล้างหน้าบ่อยๆๆสิช่วยุบเร้วมากมาย
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-15 20:46:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลังจะไปแก้จมูกใหม่แล้วครับ  แกนมันใหญ่ไป โด่งมากเกินไป ไม่ธรรมชาติเลย  

ค่าแก้ สามหมื่นกว่า  ว่าจะไปทำให้เร็วที่สุด เอาดั้งลงครับ มันโด่งมากเกินไป

จะบ้าตาย  

หล่อขึ้นนะคะ
โห...ดูดีขึ้น..กว่าก่อนอีก....ของเขาดี จิงๆ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-16 22:25:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่เห็นยังไม่ได้แก้  กำลัจะไปแก้ครับ  เพราะว่ามันดูไม่ธรรมชาติ

อยากทำใหม่
ต้นฉบับโพสต์โดย kaszuka เมื่อ 2011-2-15 20:46
กำลังจะไปแก้จมูกใหม่แล้วครับ  แกนมันใหญ่ไป โด่งมากเ ...

ไม่นี้ครับ ผมว่า พอดีออก เดี๊ยวมันจะยุบได้อีกนะผมว่า กว่าจะอยู่ตัวก็เกือบหนึ่งปี
ผมดูว่าจมูกสวยดีออก จริงๆ เพิ่มปลายหยดน้ำอีกยังได้เลยนะเนี้ย
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 09:54:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

โดยรวมไม่เหมาะอ่ะครับ  ผมว่ายังไงก็ต้องไปแก้ใหม่ มันไม่ธรรมชาติมากๆ

แกนใหญ่ไป หัวตาสูงมากไป ไม่เหมาะเลย มองหน้าตัวเองและเซ็งทุกวัน

เสียสุขภาพจิต  เฮอออ.......

มันไม่เข้ากับหน้าเลย  อยากให้มันโด่งน้อยกว่านี้อีกนิด คงจะดีกว่านี้ครับ

ใครๆ คงอยากได้โด่งๆ  แต่ส่วนตัวไม่ชอบโด่งมากๆ  มันดูหลอกๆ ปลอมๆ

ต้นฉบับโพสต์โดย kaszuka เมื่อ 2011-2-17 09:54
โดยรวมไม่เหมาะอ่ะครับ  ผมว่ายังไงก็ต้องไปแก้ใหม่ ม ...

ต้องดูหน้าตรงๆหน่อยอะ(หน้าตรงจริงๆ) ครับ เพราะเห็นแต่มุมเอียง
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 20:43:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปหน้าตรงที่อยากได้เห็นครับ

งืมโอเค เข้าใจละ แต่ดูด้านข้างอะสวยมากๆ เลย ผมว่า ควรเอาสันระหว่างหัวคิ้วลงนิดนึง เหลาซีรี่ ให้เรียวกว่านี้หน่อย ที่สำคัญ ต้องเพิ่มตรงปลายครับหยดน้ำให้ยาวและงุ่มลงนิดหน่อย(เพราะจมูกกับปีกจมูกอยู่เสมอกันเลย) โอเลยแหละคราวนี้
หล่อเป็นทุนอยู่แล้ว
หล่อแล้วค่ะ
หล่อแล้ว  ไว้หนวดให้หน้าเข้มขึ้น   แล้วก็ฟิตกล้ามเป็นปูดีกว่า
ดูดีแล้วนะครับ
หน้าตรงหล่อเลยครับ  แต่หว่างคิ้วสูงไปนิ๊ดดดดส์นึง
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 16:02:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จะครบสองปี  เบื่อหน้าตัวเอง
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 16:08:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปไหนมีแต่คนทัก หน้าไปทำไรมา ใช้ครีมอะไร  ทำจมูกมาหรอ เบื่อมากๆๆ  

เบื่อตอบ เบื่ออธิบาย
ใช่ค่ะเห็นปุ๊บรู้ว่าทำมา แก้ดีกว่าค่ะจะหล่อขึ้นมากมาย
ผู้ชายโด่งมากไม่นาเกลียจหรอกครับ สู้ๆ
หน้าตาดูมีเสน่ห์อยู่แล้วนะคัพ รูปก่อนทำถึงจมูกจะไม่โด่งแต่ก็ดูน่ารักดี ถ้าทำแกนเรียวเป็นธรรมชาติ หว่างตาไม่สูงจนเกินไป ปลายเป็นสันนิดๆ เท่ห์ระเบิดระเบ้อเลย .... จะเป็นกำลังใจให้นะคัพพพพพพ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 17:47:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล่าสุดยังไม่ได้แก้เลย เซ้ง

เฮอออออออ  จะได้ไปแก้มั้ยเนี่ย
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-23 09:41:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  สองปี ดั้งเล็กลง หลังจากกินยาตัวใหม่ แต่ว่าจะไปแก้
หล่อแล้วครับพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้