12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: boworn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอสยามโดนจับ

[คัดลอกลิงก์]
เอาจริงๆนะค่ะ ของงี้ ฝีมือหมอ ดวง หนังหน้าคน ทั้งนั้นค่ะ ถ้าเลือกได้เอาหมอที่ชัวร์จบศัลยแพทย์เถอะค่ะ เดียวจะต้องมานั่งไม่สบายใจ อีก
5555555
หมอชัวร์ๆ แน่ๆก็มีหลุด EX. จมูกเค้าเอง

อุตส่าห์เลือกหมอที่บางแสนที่เค้าบอกว่าดี ตอนนี้(หกเดือน) รูจมูกไม่เท่ากัน

ตอนทำโดนยานอนหลับหรือยาสลบก็ไม่รู้ เพื่อนยังล้อเลยว่าแน่ใจหรอว่าหมอทำให้จริงๆ

555 แอบนอยด์ แต่ไม่แสดงออก เพราะตอนขึ้นเขียงก่อนทำ หลังทำไม่เห็นหน้าหมอเลย

ปล.ตอนนี้อยากแก้ ขอทรงสวย สิริโคนมีไม่เอฟเฟคกับร่างกาย จรรยาบรรณ และบริการหลังการขายที่ทำให้อุ่นใจก็พอแล้ว

คหสต นะครับ

แสดงความคิดเห็น

วีพัสใช่ป่ะเพื่อนก็โดน  โพสต์ 2013-8-11 01:33
จะเป็นยังไงผมไม่รู้ ผมรู้เพียงแต่ว่า เขาทำให้ผมจากที่จมูกเบี้ยวน่าเกลียด(ที่ไปทำแห่งหนึ่งแต่ก่อนแถวสะพานใหม่) เบี้ยวทั้งแกนทั้ง 2 รอบ(แก้ที่เก่าฟรี) ไปปรึกษาที่อึ่นก็บอกว่าก็เบี้ยวอยู่ดีเพราะจมูกผิดรูป แต่คุณหมอท่านนี้ หมอสยาม เพชรบุรี ซ.7 เป็นท่านเดียวที่บอกว่าทำได้แต่ไม่เต็มร้อย ไม่ให้อายใครและดีที่สุด เป็นความหวังเดียวและสุดท้ายที่ผมทำ และราคาแอบถูกเพราะพี่ผู้หญิงข้างหน้าแอบคิดราคาทำใหม่ให้ (ใจดีมากๆ) เชื่อไหมว่าตอนนี้มันผ่านมาหลายปีมากๆแล้ว จมูกอันนี้ยังอยู่กับผม และไม่มีปัญหาอะไรอีกเลยและโด่งแบบธรรมชาติแบบไม่มีใครรู้ และหน้าเปลี่ยนไปด้วย เขา เป็นผู้ที่มีพระคุณสำหรับผมมากๆ ถ้าใครอยากรู้ว่าที่มาที่ไปผมก็สามารถค้นหาได้จากเวบนี้ได้เช่นกันครับ แม้ในวันนี้ เขาจะโดนจับไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดๆก็ตาม แต่ผมก็ยังศรัธราและเคารพเขา เพราะเขาเป็นผู้มีพระคุณที่ทำให้ผมมีวันนี้ เป็นคนใหม่ที่ไม่อายเหมือนแต่ก่อน ตั้งแต่ปรึกษา ระหว่างทำ(ที่คุยกับผมตลอดเวลากับเสียงเพลงลูกทุ่งที่ดังๆนั้น) จนกระทั่งตัดไหม   ถึงเขาจะเป็นหมอเถื่อนหรือเปล่าไม่รู้ แต่ผมก็ยังไม่ลืมเขาและไม่อายใครๆ ที่บอกกับบุคคลรอบข้างว่า "ผมทำกับหมอสยาม" หมอที่มีพระคุณกับผม     

แสดงความคิดเห็น

รู้สึกว่าเราก็ทำที่เดียวกันเลย เบี้ยวเหมือนกัน แต่ต้องขอบคุณหมอชาตรี  โพสต์ 2013-7-23 00:15
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-28 21:44:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เชียร์ๆๆให้หมอทำคดีเสร็จใวๆๆค่ะ อยากไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ
แล้วเค้าจะได้มาเปิดคลีนิคเหมือนเดิมไหมเนี่ย???เครียด อุตส่าห์ศึกษามาว่าสิ้นเดือนนี้จะไปทำแย่เลยอ่ะ
คลีนิคเค้าจะเปิดอีกมั๊ย
หมอที่มีใบประกอบวิชาชีพ หรือหมอตาม รพ ที่มีชื่อ เคสหลุดน่าจะมี แต่อย่าลืมนะคะ คนที่ทำศัลยกรรมทั้งที่ทำมาแล้วสวย ทำมาแล้วหลุด บางคน เขาก็ไม่เอามารีวิวให้พวกเราดูค่ะ ไม่ได้เชียร์หรือหน้าม้าใครนะค๊าาาาาาา
เพื่อนสาวดิฉัน (กะเทย) ที่สนิทกัน ทำกับหมอชาตรีสองคน คนนึงทำเกือบสิบปีแล้ว นางบอกครั้งเดียวจบ....
อีกคนพึ่งทำได้ไม่ถึง 5 ปีมังคะ  อยู่พัทยา นางก็บอกพอใจมากเหมือนกัน จมูกเธอ ๆ สวยมากนะ (สาวประเภทสอง)
ถ้าคลินิกเปิดอีก อีฉันคนนึงล่ะ จะเอาสยามคลิกนิกมาเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกในการแก้จมูก  อิอิอิอิอิ
อยากทำกับหมอชาตรี ไม่นะ  TToTT
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้