12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: toromo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ร้อยไหม เมโท แบ็งค็อก คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-26 17:53:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะ ที่เข้ามาชมรีวิวของโม

และก็ขอบคุณสำหรับ คำชมของเพื่อนๆทุกคนด้วยนะค่ะ

ยังไงเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆที่อยากสวยทุกคนนะค่ะ
ราคาแพงมากมั้ยค่ะ จะได้เตรียมตัวก่อนโทรไปจองคิวค่ะ
เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ อันนี้พูดจาดใจเลยนะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลยค่ะ ทำที่ไหนค่ะ ราคาแพงไหมค่ะ สนใจอยากไปทำค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-3 16:12:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะ
เป็นสาวหมวยหน้าเป๊ะ ไปเลยนะค่ะ

คะแนน

1

33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-9 15:36:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จิงปะค่ะ อิอิ ดีใจมากค่ะ
เยี่ยมยอดไปเลยค่ะ

คะแนน

1

มีแผลไหมคะ กี่วันถึงหาย รักษาตัวนานไหม หลังทำคือใช้ชีวิตได้ปกติป่ะคะ แหะๆอยากทำบ้าง
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-11 18:05:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีแผลค่ะ แต่จะมีรอยบุ่ม ข้างละ2จุดค่ะ ก็จะมีรอยปะมาณ 1อาทิตย์นิดๆค่ะ ขึ้นอยุ่กับแต่ละคน

แต่จิงๆหลังทำกลับมาก็ใช้ชีวิตประจำวันปกตินะค่ะ ทำเถอะค่ะ ถ้าอยากสวยโมเป็นกำลังใจให้ค่ะ
คุ้มสุุดๆค่ะ หน้าเด็กขึ้นเยอะเลย
น่าเด็กลงเยอะเลยค่ะ  ปลื้มๆๆๆ

น่ารักขึ้นด้วยย
ตอนทำเจ็บมั้ยค่ะ
คุณโมคะไหมแบบกรวยได้นานถึงสิบปีเชียวหรือคะดีจริงๆค่ะเจ็บครั้งเดียวเสียเงินครั้งเดียวสวยนานดีจริงๆค่ะเพราะถ้าร้อยไหมธรรมดา พีดีอะไรนี้แหละค่ะหนึ่งถึงสองปีเองง่ะค่ะก็ต้องร้อยใหม่อีกรอบเจ็บอีกเสียเงินอีกฮ่าๆๆๆขอบคุณคุณโมมากๆๆๆๆนะคะที่มีอีกทางเลือกหนึ่งที่ดีกว่าค่ะ
เจ็บครั้งเดียวแต่สวยและหน้าเด็กลงถึงสิบปีแถมยังอยู่ได้นานเป็นสิบปีอีกเรียกว่าคุ้มเกินคุ้มเลยนะคะคุณโม พอดีเล็กอยู่ต่างจังหวัดค่ะอุดรธานีค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้