12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Mukkuro
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] จมูกโด่งพอแล้ว อยากตัดปีกจมูกช่วยแนะนำด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้เช่น เดียว กัน ค่า....
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 21:40:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคนอีกครั้งครับ
ลี่รุ้สึกเสียใจนิดนึงที่ ตัดปีกมา

แล้วจะมาเสริมทีหลังกลัวไม่สวย นอยๆ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-9 19:05:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: จมูกโด่งพอแล้ว อยากตัดปีกจมูกช่วยแนะนำด้วยครับ

[quote]เอารูปมาให้ดูครับด้านข้าง กับด้านหน้า(ด้านหน้าดูแบน ดูไม่มีดั้งเลย)ครับ ...
จะไปตัดเหมือนกันครับ เอาแบบให้เห็นรูจมูกน้อยที่สุด ไม่ทราบ หมอท่านใดตัดปีกสวยๆ มั่งครับ อยากให้พี่ๆ ช่วยแนะนำรายชื่อคุณหมอดังๆ ในกทม ซัก 4-5 ท่านประกอบการตัดสินใจได้มั้ยครับ
ผมว่าผมน่าจะเคสเดียวกันไงผมระรอติดตามนร้า

ได้เรื่องไงอัพเดทด้วยนะคับ

เป็นกำลังใจให้คับ
เอาเสริมเข้าไปเอาออกมาได้นะครับ ตัดไปแล้วมาต่อใหม่มันยุ่งยากกว่านะครับ
นุกก็มีปัญหาเรื่องปีกจมูกเหมือนกันค่ะ แต่รูจมูกมันก็ไม่ได้ใหญ่นะคะ แต่เนื้อตรงปีกจมูกค่อยข้างหนา เลยวางแผนว่าคงจะเสริมเอาอ่ะค่ะ คิดว่ามันคงจะยกปีกเราให้แคบลงได้บ้าง .. ^^
ที่เห็นก็ไม่ได้แย่นะคะ ตัดปีกอย่างเดียวหมอก็ตัดให้ค่ะ
ฉีดโบท็อกซ์ลดปีกจมูกโดยแพทย์ที่แพรคลินิก 1000บาท(โบท็อกซ์10unit )ใช้โบท็อกซ์ยี่ห้อneuronoxของเกาหลีผ่าน อย.แล้ว   โทรนัดคิวที่เบอร์0851521749 คลินิกอยู่ถนนเพชรบุรีตัดใหม่  กทม. ค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้