12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: fergie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกหมอบุญถิ่น ทำวันนี้เองค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กลัวจัง รอดูต้อง ยุบ - -*
ตอนนี้เป็นไงบ้างจ๊ะ เริ่มหายบวมหรือยัง หายไวๆ นะจ๊ะ
สู้ๆ เอามารีวิวอีกนะค่ะ รอดู
ขอที่อยุ่ และเบแร์หมอหน่อยได้ป่ะค่ะ ;)
ต้นฉบับโพสต์โดย muayvespa เมื่อ 2013-3-26 21:53
เราทำมาวันนี้เมื่อเช้า เอาขึ้น02 03 01แอบเอียงซ้ายด้วย ...

อาจจะบวมอยู่จ้ะ ของเราก็ว่าเอียงตอนทำเสร็จ เลยดันซะงั้น บวมหนักเลย ตอนนี้ 7 วันแล้ว บวมนิดๆ ด้านซ้ายแอบเอียงนิดนึง นิดจริงๆ แต่ดูแล้วคงบวมอยู่ จับเบาๆแล้วรู้สึกอะคะ ว่าบวม แหะๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย mamamii เมื่อ 2013-3-28 23:35
อาจจะบวมอยู่จ้ะ ของเราก็ว่าเอียงตอนทำเสร็จ เลยดันซ ...

วันนี้ของเรายุบลงมาก แต่ไม่เป็นทรงเลย ทุเรศมาก อยากเอาออกแล้ว แงๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย muayvespa เมื่อ 2013-3-29 01:04
วันนี้ของเรายุบลงมาก แต่ไม่เป็นทรงเลย ทุเรศมาก อยา ...

ตอนนี้ของเรา เดือนกับสี่วันแล้วคะ ปลายบวมนิดๆ แต่ก็ โอเค ได้อยู่คะ ^^ ใจเย็นๆนะคะ เราว่าเดี๋ยวมันจะเช้าที่เรื่อยๆนะ อย่าเพิ่งนอยเนอะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้