12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: 69_LadyBoy_69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รบกวนถามเรื่อง Size กับ "พี่มิ้ว" "พี่องุ่น" และผู้เชี่ยวชาญ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-26 23:11:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่มิ้ว ขา..า..า..า..า
นู๋มีเรื่องรบกวนพี่อีกแล้ว พอดีพี่องุ่นแนะนำให้ทำใต้กล้ามเนื้อ พี่มิ้วมีความเห็นว่าไงค่ะ
แล้วถ้าทำใต้กล้ามเนื้อ ต้องใส่ 500 cc. เหมือนเดิมรึป่าว...?
ต้นฉบับโพสต์โดย 69_LadyBoy_69 เมื่อ 2013-3-26 23:08
ขอบคุณค่ะ พี่ "องุ่น" แล้วใต้กล้ามเนื้อนี้คุงหมอจะท ...

ใต้กล้ามเนื้อ รักษานานกว่าค่ะ แต่ในระยะยาว ก้อดีกว่าค่ะ ไม่มีโอกาสคลำเจอซิลิโคน
แต่เหนือกล้ามเนื้อ รักษาแผล หายเร็วกว่าค่ะ มีผลดีในระยะสั้นนะค่ะ และมีโอกาส คลำหาซิลิโคนเจอค่ะ เราเป็นสาวสอง เรื่องเนื้อนม ไม่ก้อแตกต่างจาก ญแท้นะค่ะ  ไม่ต้องกลัวหรอก องุ่นก้อทำใต้กล้ามเนื้อ ถ้าทำใต้กล้ามเนื้อ เอาใหญ่ไว้ก่อนเลย มันจะยุบ อีก อิอิ  ลองเอาไปตัดสินใจดูนะ เจ็บไม่กี่วันเอง ช่วงมันบวม มันแค่อึดอัด เรายังไม่ชินมากกว่า
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-27 10:42:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2013-3-26 23:37
ใต้กล้ามเนื้อ รักษานานกว่าค่ะ แต่ในระยะยาว ก้อดีกว ...

พี่"องุ่น" ขา..า..า..า..า
นู๋เริ่มลังเล และเครียดมากเลยค่ะ อ่านไปอ่านมา นู๋เริ่มอยากเปลี่ยนเป็น หมอ "ธีรพงษ์ พระราม2"
อีกแล้ว พี่องุ่นคิดว่าไงค่ะ ตอนนี้เครียดมากๆ เลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย 69_LadyBoy_69 เมื่อ 2013-3-27 10:42
พี่"องุ่น" ขา..า..า..า..า
นู๋เริ่มลังเล และเครียดมากเลย ...

ถ้าหมอธี ต้องคิดก่อนนะ เอาแบบชัวร์ๆ ไซส์อะไรพวกนี้ เพราะเวลาแก้ เปลี่ยนไซส์ ต้องเสียตังเพิ่ม อิอิ  แต่หมอเทพ แก้ฟรีจร๊ ถ้ามั่นใจ หมอธี ก้ออีกทางเลือกค่ะ ตัดสินใจดูดีๆ ก่อนทำนะ แต่พูดถึง ถ้ากะเทยทำหมอเทพ องุ่นเห็นเป็นบล๊อกกันทุกคน แต่ผู้หญิงนมหมอเทพสวยมากเลย อันนี้เห็นจาก เพื่อนที่ไปทำมานะ แต่คนอื่นอาจจะสวยกว่าก้อได้ เพราะของแบบนี้มันขึ้นอยู่ที่ดวงด้วยค่ะ หมอธี กะ หมอเทพ เรื่องฝีมือ ก้อพอๆกัน เพียงแค่หมอธียาสลบ หมอเทพ ยาเบลอ แล้วแต่ตัดสินใจนะ อิอิ  หมอธี องุ่นก้ออยากจะเชียร์นะ แต่ถ้ามั่นใจไซส์อะไรประมาณนี้ แต่หมอธี ก้อให้ตามที่เราต้องการนะ และจะแนะนำก่อนเหมือนกันว่า ชอบไหม ถ้าไม่ชอบก้อเปลี่ยนไซส์นั้น ไซส์นี้ โครงสร้างหุ่นแบบนี้ องุ่นว่าหมอธี ก้อเป็นอีกทางเลือกค่ะ แต่ถ้าจองคิวไว้แล้ว ก้อไม่ค่อยอยากให้เปลี่ยนหรอกค่ะ อิอิ  ลองตัดสินใจดูนะ ทักมาหาองุ่นในว๊อทแอบ ได้นะ องุ่นไม่ค่อยได้เข้ามา อิอิ 0884059420
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-27 13:00:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2013-3-27 12:46
ถ้าหมอธี ต้องคิดก่อนนะ เอาแบบชัวร์ๆ ไซส์อะไรพวกนี้  ...

ขอบคุณค่ะ! "พี่องุ่น"
โทรไปคลีนิคหมอธีแล้ว ให้เข้าปรึกษา 22 เมษา ได้ผ่าประมาณ พ.ค. ไม่ไหวค่ะ คิวยาวมากกกก
หมอเทพ ก็หมอเทพค่ะ สู้ๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย 69_LadyBoy_69 เมื่อ 2013-3-27 13:00
ขอบคุณค่ะ! "พี่องุ่น"
โทรไปคลีนิคหมอธีแล้ว ให้เข้าปร ...

จร้า ขอให้น้องนมออกมาสวยๆนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย 69_LadyBoy_69 เมื่อ 2013-3-26 23:11
พี่มิ้ว ขา..า..า..า..า
นู๋มีเรื่องรบกวนพี่อีกแล้ว พอดีพ ...

ทำใต้ได้นะ ก่อนผ่าตอนหมอวาดหน้าอกค่ะ บอกย้ำเลยว่าขอใต้กล้ามเนื้อ ไม่งั้นหมอทำเหนือให้เพราะมีเนื้อนม
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-1 09:07:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขึ้นเขียงเมื่อวานค่ะ! 31-3-56. หมอให้เต็มที่ 425 cc. ใต้กล้ามเนื้อ ( ขอ 450 cc. หมอไม่ให้) รูปนี้วันที่ 1 ค่ะ
ตอนนี้มันแสบๆ ต้องรักแร้ ค่ะสาเหตุมาจากอะไรค่ะ (กลัวแผลจะปริอ่ะ) แล้วก็ปวดช่วงรอบตัว น่าจะมาจากสาเหตุของการพันผ้า เพราะพันแน่นมากๆ
อ๋อ! อีกเรื่องค่ะ ทำไมหมอทำนู๋มีรอยช้ำตรงช่วงร่องอกด้วย เครียดมากเลย ยังไงรบกวนพี่ๆ ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ปล.รูปนู๋มันกลับหัวกลับหางต้องทำไงค่ะ โพสใน iPad mini
ต้นฉบับโพสต์โดย 69_LadyBoy_69 เมื่อ 2013-4-1 09:07
ขึ้นเขียงเมื่อวานค่ะ! 31-3-56. หมอให้เต็มที่ 425 cc. ใต้กล้ ...

ว่าแล้วจะได้ไซส์ประมาณนี้ อิอิ สามวันแรก แน่นๆ อยู่นะ ทนไปก่อนค่ะ สู้ๆ เรื่องช้ำ องุ่นก้อช้ำ เด๋วมันหายไปเอง แผลก้ออย่าพึ่ไปใช้งานมันหนัก เด๋วแผลปริ อิอิ  เป็นกำลังใจให้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

จร้า อดทนนิดๆ นะ สู้ๆ  โพสต์ 2013-4-1 16:06
ขอบคุงค่ะ พี่องุ่น ปวดมากมาย อิอิ อาจเป็นเพราะทำใต้กล้ามเนื้อด้วย อิอิ  โพสต์ 2013-4-1 11:52
ต้นฉบับโพสต์โดย 69_LadyBoy_69 เมื่อ 2013-4-1 09:07
ขึ้นเขียงเมื่อวานค่ะ! 31-3-56. หมอให้เต็มที่ 425 cc. ใต้กล้ ...

เราช้ำๆเหมือนมีเส้นเลือดตรงเนินอก2วันก็หายเองค่ะ ไม่ต้องเครียดนะคะ สู้ๆๆๆๆๆ^^
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-2 09:52:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่ 2 ค่ะ ทุกอย่างก็ปกติดี! แต่เหมือนจะปวดหลังกว่าวันแรก นอนแทบไม่หลับเลย (ทรมานสุดๆ) แต่อยากสวยก็ต้องทน

ร่องหน้าอกยังช้ำไม่หาย เหมือนน้องนมจะห่างด้วย (สงสัยเป็นเพราะผ่าใต้กล้ามเนื้อ) ถ้าเริ่มนวดมันจะชิดกว่านี้มั้ยค่ะ..?

รบกวนท่านผู้รู้หน่อยค่ะ หมอนัดแกะผ้าวันที่ 3-4-56 หลังจากนั้นต้องพันผ้าต่ออีกมั้ยค่ะ..? (ไม่อยากพันเลยมันปวดหลังมากๆ)

น่าจะใส่ซัก500 ^^ แบบนี้ก็สวยค่ะ กำลังงาม ไม่ใหญ่มาก

พี่มิ้วค่ะ! ขนาดนู๋ขอหมอ 450 cc. หมอยังไม่ยอมให้เลยค่ะ  โพสต์ 2013-4-2 12:01
ต้นฉบับโพสต์โดย 69_LadyBoy_69 เมื่อ 2013-4-2 09:52
วันที่ 2 ค่ะ ทุกอย่างก็ปกติดี! แต่เหมือนจะปวดหลังกว่ ...

รอแกะผ้าก่อนนะถึงจะรู้ว่าชิดได้เยอะไหม ตอนนี้ยังบอกไม่ได้จ้า แต่รวมๆสวยนะ ไซสกำลังดี

ได้แกะผ้าเมื่อไรจะรีบเอารูปมาลงเลยค่ะ ตอนนี้กลัวอกห่างมากเลยค่ะ!  โพสต์ 2013-4-2 12:06
ขนาดสาวประเภทสองยังนมใหญ่กว่าเราอีกอ่ะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-3 22:36:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันนี้ครบ 4 วัน ค่ะ! หมอนัดไปคลีนิค แต่! ก็ไม่ได้ทำอารายเลยยยยยย แค่แกะผ้าพันออก (ตอนแกะรู้สึกสบายและโล่งมากๆ) แต่ก็ถูกพันกลับเหมืิอนเดิม

แต่หลวมกว่าเก่า (ค่อยสบายขึ้นมานิดหน่อย ดีกว่าตอนแรกเยอะเลย) ตอนแกะเลยแอบขอผู้ช่วยพยาบาลถ่ายรูปนิดนึง อิอิ

แต่!!!!!!!! ตกใจ ม๊าก มากกกกกก นมใหญ่เวอร์ และยังไม่เข้่ารูป เข้าทรง (อยากได้เล็กกว่านี้) แต่เดี๋ยวคงยุบ แถมนมก็ไม่เท่ากัน อาจเพราะยังไม่ได้นวด

รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ผู้เชี่ยวชาญ ช่วยติชมด้วยนะค่ะ  ห่าง/ชิด เกินไปมั้ย..?  เล็ก/ใหญ่ ไปรึป่าว..? ขอบคุณมากๆ ค่ะ
ก่อนทำมีเนื้อนมอยู่แล้ว ทั้งที่เป็นสาวประเภท2 ไม่ทราบว่ามีเคล็ดลับอย่างไรคะ

กินยาฮอร์โมน คร้าาาาาาาาาา  โพสต์ 2013-4-5 21:46
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-10 10:55:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ก่อน-หลัง 425 cc. ใต้กล้ามเนื้อ 31 มี.ค.56

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 69_LadyBoy_69 เมื่อ 2013-4-10 10:59

ได้ 10 วันแล้วค่ะ (วันนี้จะไปตัดไหมทั้งหมด) ตอนครบ 7 วัน หมอตัดให้แค่ครึ่งเดียวค่ะ

ยังมีอาการตึงๆ บริเวณหน้าอกค่ะ (สงสัยยังไม่ชิน) เวลานอนพลิกตัวมีอาการเจ็บแปลบๆ ที่อกข้างซ้ายค่ะ (เป็นบางครั้ง)

รบกวนถามพี่ๆ หน่อยค่ะ พอดี วันที่ 7 หมอตัดให้ครึ่งเดียว นู๋ถามผู้ช่วยพยาบาลว่าต้องนวดไหมค่ะ ผู้ช่วยพยาบาลบอกว่ายังไม่ต้องนวด

แต่! นู๋แอบนวดเวลาอาบน้ำ เช้า-เย็น จะเป็นอะไรมั้ยค่ะ (กลัวนมมันแข็งอ่ะ) ผู้ช่วยพยาบาลบอกว่ายังไม่ต้องทำอะไรทั้งนั้น

เสื้อในสปอตร์บาร์อะไรก็ยังไม่ต้องใส่ ให้โนบาร์ไปก่อน จนถึงวันที่ 17 เม.ย. แล้วกลับไปให้หมอตรวจค่อยว่ากันใหม่

รบกวน! พี่ๆ ผู้เชี่ยวชาญช่วยแนะนำนู๋ด้วยนะค่ะ ว่าช่วงนี้ ต้องทำอะไร ยังไงบ้าง.....?
โอนะ สวยอยุ่ สวยมากๆ อิอิ
โมจิว่าสวยอยู่นะค่ะ โมจิรอบตัวเดิม33 หมอให้ไซส์400cc ไม่รู้จะใหญ่ไปมั้ย สูง168/53 แต่ได้ดูจากเจ้าของกระทู้ รอบตัวเล็กกว่าเราแต่ใส่ไซส์ใหญ่กว่าเรา แล้วออกมาสวยใหญ่กำลังดี
แบบนี้ สำหรับโมจิที่ได้400ccที่รอบตัวใหญ่กว่า ก็น่าจะออกมากำลังดีไม่ใหญ่ไปใช่มั้ย
ใกล้ถึงวันผ่าล่ะอีก20วัน กังวลมากมายว่าจะใหญ่เกินตัวและหาเสื้อผ้าใส่ยาก-*-
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้