12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: anasist
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รบกวนขอความเห็นค่ะ ครบอาทิตย์วันนี้..นี่จมูกเบี้ยวใช่มั้ยคะ???

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 17:31:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือสรุปว่าต้องแก้ค่ะ ที่แก้เพราะว่าพอยุบแล้วเห็นสิลิโคนเป็นแท่งตรงปลายเลย แอบเซ็งมาก
สวยแล้วค่ะ ของเราเอียงกว่าเยอะเลยนะ เห็นด้วยกะเพื่อนๆคนอื่นๆนะค่ะ ไม่มีอะไรในร่างกายเราที่เท่ากันทุกอย่างหรอกค่ะ มันเป็นธรรมชาติ
เห็นด้วยค่ะ เอียงนิดหน่อย ถ้าเราไม่เพ่งดูแต่โดยรวมแล้วสวยกว่าเดิม ก็น่าพอใจนะคะ เราก็เอียงทั้งสองรอบถ้าแก้แล้วยังเอียงอีก เราว่าปล่อยวางบ้าอะไรบ้างก็ดีค่ะแก้บ่อยไม่ดีและเจ็บตัวเสียเวลาด้วย แล้วนี่เพิ่งอาทิตย์เดียวเองมันยังบวมอยู่ค่ะ
เอียงนิดๆคล้ายกันเรยค่ะ แต่ตอนนี้ไม่ซีเรียสแร้วค่ะ เพราะรอเวลา แร้วมันไม่ได้เหงชัดมาก ก้ปล่อยๆไปก่อนค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 17:03:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเค้าเห็นชัดมากกกก แบบที่คนทักตลอดเวลาจนเซ็ง
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 17:04:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย koryar เมื่อ 2013-4-24 10:08
เห็นด้วยค่ะ เอียงนิดหน่อย ถ้าเราไม่เพ่งดูแต่โดยรวมแ ...

เอียงไม่ค่อยเท่าไหร่ค่ะ ตรงปลายด้านซ้ายมือเห็นเป็นแท่งเลย
ดูเอียงนิดๆ แต่ไม่สังเกตไม่เห็นหรอกค่ะ
สวยแล้วนะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้