เจ้าของ: VESPA
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูหน่อยยังหาทรงเสริมจมูกให้ตัวเองไม่ได้เลยครับวันที่ 2 มิ.ย. กะหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด BIGBANG เมื่อ 2009-6-1 02:45
ผมก็ว่าก็คงต้องเป็นแบบนั่นอะครับเอาไว้ทำเสร๊จจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ
คือผมก็อยู่ไกลด้วยอะครับ คือ ...
ต้นฉบับโพสโดย VESPA เมื่อ 2009-6-1 02:40

โห๋... ฝั่งมุกเส็ดจะเอามาให้ดูกันเลยหรือคับ โห๋..

ส่วนเรื่องมุกไรนั้น
แหม
นิชเคน จะอวดว่าตัวเองมีเงินอะดิ
ซื้อมุกมาสะสม
แหมมมมมมมมมมมมมมม ทำไปได้ ก๊ากกกก ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-1 02:38

ก็ค่อยๆสะสมไปคับ เหลืออีก2เม็ดจะครบ100พอดี โครงการต่อไปจะลดขนาด55 (เริ่มติดเรทล่ะกระทู้ๆ)
เก็บตก  วันนี้ จม จากคุณ นิชเคน

พี่กาละมังครับ ผมจะลดขนาดทำไงดีครับ

จากนิ้วก้อยให้เหลือเท่าสะดืดจุ่น ก๊ากกกกกกกกกกกกก
โห อยู่เขียงใหม่ แล้วบินลงมาทำวันอังคารเหรอคับ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-1 02:48:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห อยู่เขียงใหม่ แล้วบินลงมาทำวันอังคารเหรอคับ
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-1 02:45

ก็ไมรู้เหมือนกานเลยเห็นพี่บอกจะเอารถไปหรืออะไรประมาทนี้แหละครับ ถ้า เอารถ ไปก็ คงออกพรุ่งนี้แหละครับ
แต่เห็นคุณ โอ๋ บอกว่า หมอนัดประมาท 5 โมงเย็นนี้แหละมั่งครับ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-1 02:50:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด VESPA เมื่อ 2009-6-1 02:51
โห๋... ฝั่งมุกเส็ดจะเอามาให้ดูกันเลยหรือคับ โห๋..

เง้อไม่ใช้มุขก๊าฟ จมูก ก๊าฟ ถ้าเรื่องนั่นนะผมจะฝั่ง ขอเอา เพรช ไป ฝั่งเลยจะได้ดูมีราคาห้าๆๆๆ

^^^^ เราก็เวอร์พอตัวนะเนี้ย เพรช ปลอม นะอยาคิดมาก - -"
แก้ไขล่าสุด BIGBANG เมื่อ 2009-6-1 02:54
ก็ไมรู้เหมือนกานเลยเห็นพี่บอกจะเอารถไปหรืออะไรประมาทนี้แหละครับ ถ้า เอารถ ไปก็ คงออกพรุ่งนี้แหละครับ
...
ต้นฉบับโพสโดย VESPA เมื่อ 2009-6-1 02:48

แต่เราควรไปถึงก่อนก็ดีนะคับจะได้เป้นการเตรียมพร้อมกับตัวเราเองด้วย ถ้าไปถึงใกล้ๆเวลาทำเลย เดี๋ยวเราจะตื่นเต้น แต่ถ้าเวลาไม่อำนวยจิงๆ ก่อนทำก็คุยกับหมอให้ละเอียดดีๆก่อนนะคับ จดคำถาม+รูปแบบอย่างที่อยากได้ไปให้พร้อม จะได้เข้าใจตรงกัน จะได้ไม่ตอ้งกลับมาทำใหม่อีกนะคับ สู้ๆ แล้วตกลงจะฝั่งอีกเม็ด? บอกหมอให้ดีๆนะว่าจะเอาเม็ดก๋วยจี้หรือเม็ดทุเรียน 55
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-1 03:00:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด VESPA เมื่อ 2009-6-1 03:06
แต่เราควรไปถึงก่อนก็ดีนะคับจะได้เป้นการเตรียมพร้อมกับตัวเราเองด้วย ถ้าไปถึงใกล้ๆเวลาทำเลย เดี๋ยวเราจ ...
ต้นฉบับโพสโดย BIGBANG เมื่อ 2009-6-1 02:50

อ๋อครับ ขอบคุณครับ ข้อนี้ดีมากครับ แต่ ทุเรียนไม่ค่อยชอบเท่าไรอะครับมันใหญ่ไปขอเป็น เม็ด ลำใย หละกาน 555 - -"{:13_926:}
เจ้าของกระทู้น่ารักแล้วจ๊ะ

ไม่ทำก็สาวๆตรึมแล้ว

พี่ก็คนนึงล่ะในบรรดาสาวน้อยนั้น คริกๆๆๆๆ
สู้ๆ นะครับ เอาใจช่วย..หล่อ อยู่แล้วนะ....เสริมให้โด่งอีกหน่อย ก็ ok แล้ว ครับ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-1 11:20:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจ้าของกระทู้น่ารักแล้วจ๊ะ

ไม่ทำก็สาวๆตรึมแล้ว

พี่ก็คนนึงล่ะในบรรดาสาวน้อยนั้น คริกๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย mocha เมื่อ 2009-6-1 08:59

แหะๆๆ {:13_957:}  เอาซะเขิลไปเลย คริคริ

สู้ๆ นะครับ เอาใจช่วย..หล่อ อยู่แล้วนะ....เสริมให้โด่งอีกหน่อย ก็ ok แล้ว ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-6-1 10:10

ขอบคุณด้วยครับ ^^"
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-1 13:50:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะไปหาหมอแล้วยังนึกไม่ออกเลยเอาทรงรายดี {:13_960:}
แล้วมีทรงที่ชอบในใจหรือป่าวคับ  แบบดาราคนไหนก็ได้

จะได้มีแบบไปให้คุณหมอดู จิงๆแล้วอยากให้แต่ละคนเป็นคนเลือกทรงจมูกของตัวเองมากกว่าคับ

เพราะอยู่บนหน้าเราเอง ถ้าไม่ชอบก็ต้องเสียเวลาแก้อีกคับ

แนะนำต้นแบบคับ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=173&extra=page%3D1
พรุ่งนี้แล้วสิน้าคัฟ
ขอหั้ยโชคดีในการทำ
และเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพน้าคัฟ
เจ้าของกระทู้ น่ารักดีออก ไม่ทำก็หล่อแล้วน๊า

แต่หน้าหล่อ ขนาดนี้ คงหาทรงได้ไม่ยากอะค่ะ

สู้ ๆ น๊า ทำหล่อมะไหร่ อย่าลืมมาบอกกานน๊าคร๊า
ต๊าย ตาย ตาย ตาย น่ารักมากมายก่ายกอง..ดองมะม่วง
ถ้าหาแบบไม่ได้ก็บอกหมอเอาทรงเดิมแบบนี้แต่ให้มันโด่งขึ้นกว่าเดิม
เพราะพี่ว่าทรงเดิมของเวสสวยแล้วอ่ะ
ว่าแต่ทำแล้วจะนั่งเครื่องกลับได้หรือเปล่าครับ
ต้นฉบับโพสโดย VESPA เมื่อ 2009-6-1 01:45

รุ้สึกว่า ทางสายการบินจะถามน่ะครับว่าไปทำไรมา
กี่วัน นานแค่ไหนแล้ว
เพราะ ทางสายการบินไม่อนุญาติให้ขึ้นเครื่อง
กรณีบุคคลผ่าตัด อะไรทำนองนี้ ภายใน สองวัน หลังทำการผ่าตัดน่ะครับ

หมายเหตุ...เพื่อนผม เคยโดนมาแล้ว ขึ้นตอนหน้าบวมเปล่งเลย แต่ทำมาได้สี่วันแล้ว
เค้าเลยไม่ว่าอะไรครับ
เพราะขึ้นที่สุง มันมีผลต่อแรงกดอากาศและความดันอากาศน่ะครับ
อืม สู้ๆ อีกไม่กี่อึดใจ ก็โด่งค้ำฟ้าแล้ว คัรบ
รอดู จขกท ครับ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 19:13:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสร๊จแว้ว ดีจัยจัง ไว้เอารูปมาลง
เสร๊จแว้ว ดีจัยจัง ไว้เอารูปมาลง
ต้นฉบับโพสโดย VESPA เมื่อ 2009-6-4 19:13

ตอนทำเสร็จพี่แดงถ่ายรูปให้อีกป่ะ  แล้วทำเสร็จมานเริ่มบวมยังอ่ะ
เข้ามารอรูปด้วยคน {:13_927:}
ลงรูปให้ดูหน่อยดิค่ะ หนุ่มน้อย ทำแล้วน่าจะออกมาดูหล่อเลยหล่ะ  คอนเฟริ์ม
รอชมความหล่อคัฟผม{:13_935:}
ปู่ก็อยากดูเหมือนกัลล์อ่ะหลาน เมื่อไหร่จะอัพรูปให้ปู่ดูมั่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้