12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Koyfueangfa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไบโอตัวร้ายโดย คุณหมออรรถพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 07:37:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย inline เมื่อ 2013-2-22 11:49
พี่ก้อยสวยมาก หายเร็วมาก หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ตารั้งเข ...

ตาไม่รั้งนะค่ะ ที่ดูเหมือนจะโด่งคือจมูกยังไม่ยุบเท่าไหร่นะค่ะ ยังบวมยาชายุค่ะ ก้อยต้องออกกำลังเพื่อให้หายเรวๆค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 08:00:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jinjirut เมื่อ 2013-2-23 10:30
คุณก้อยพี่มีนัดไปแก้ไบโอกับคุณหมอวันที่ 2 เมย. นี้แล ...

คุณ Jinjirut ค่ะ ไม่ต้องกังวลค่ะเรื่องงาน ผ่าเสร็จไม่เจ็บไม่ปวดเลยค่ะ แค่เรารู้สึกตึงๆหน้าเฉยๆค่ะ เพราะตรงบริจมูกเราจะบวม วันที่2ค่อยจะเริ่มช้ำนิดๆค่ะ จะช้ำมากช้ำน้อย รึบวมนาน รึยุบเร็ว ผิวหนังของแต่ล่ะคนไม่เหมือนกันนะค่ะ ก้อยจะบอกวิธีของก้อยล่ะกันนะค่ะ แต่ไม่รุ้ว่า คุณ jinjirut จะหเรวเหมือนก้อยป่าวนะค่ะ
  ก้อยทำตามคำแนะนำคุณหมอเลยค่ะ ไม่ทานเนื้อสัยว์ ก้อยเลยทานมังสาวีรัสเลยค่ะ กลัวไม่สวย ทานเนื้อสัตว์ได้นะค่ะหมอไม่ห้าม แต่..ทานได้แค่เนื้อปลาไปก่อนค่ะ
  แล้วก็ผ่าตัดมาใหม่กลับไปพักฟื้น ก้อยนั่งหลับทุกคืนเลยค่ะ เพราะคุณหมอให้เรานั่งกึ่งนอนอ่ะค่ะ จะได้ยุบบวมเร็วๆค่ะ
  แต่เรื่องอาหารนี่ควรระวังเลยค่ะ ทานมังสาวีรัสได้เป็นดีค่ะ อดทนหน่อยค่ะ เพื่อความสวยของเรา
  และจะมีช่วงระยะเวลาที่คุณหมอบอกให้ออกกำลังกายไม่ต้องกลัวจมูกจะเบี้ยวเสียทรงแต่อย่างใดนะค่ะ อะไรที่คุณหมอแนะนำคือสิ่งที่ดีทั้งหมดค่ะ ถ้าเค้าไม่ดี หมอเค้าไม่มานั่งใส่ใจรายละเอียดมากขนาดนี้ค่ะ
  เรื่องงาน3วันก็ดีแล้วค่ะ แต่ยังบวมอยู่นะค่ะ แต่ทำงานได้ปกติแน่นอนค่ะ ไม่ต้องกังวล แค่เพื่อนร่วมงานจะตกใจเรานิดหน่อยค่ะ
  ขอให้คุณ jinjirut หายจากความทุกข์นี้เร็วๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ มีอะไรไลน์มาถามก้อยได้นะค่ะ เดวก้อยทิ้งๆอดีไว้ให้ค่ะ สำหรับคนที่อยากจะถามคุยกับก้อย ในประสบการจริงนะค่ะ ไลน์มาได้เลยค่ะ ก้อยยินดีจะตอบทุกคนเลยค่ะ ID:noo...fa แล้วแอดมานะค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 08:02:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taya23 เมื่อ 2013-2-23 23:39
สวยมากค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ  เราเองก็รักคุณเฟีี๊ยตกับค ...

ก้อยขอให้ทุกๆคนที่มีความทุกข์เหมือนก้อย ได้หายจากความทุกข์ที่เป็นอยู่เร็วๆนะค่ะ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค่ะ เดวก้อยมารีวิวรูปให้ดูอีกค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Koyfueangfa เมื่อ 2013-3-1 08:00
คุณ Jinjirut ค่ะ ไม่ต้องกังวลค่ะเรื่องงาน ผ่าเสร็จไม่เจ ...

โหยน่ารักจังเลยค่ะ  จะพยายามทำตามที่แนะนำให้มากที่สุดเลยค่ะ  Jin อยู่หอค่ะ คงไม่ได้ออกกำลังกายมากนัก นอกจากทำความสะอาดห้องแค่นั้น ขอบคุณมากนะค่ะ คุณก้อย
คุณก้อยค่ะ ยาที่เพื่อนๆ แนะนำให้ทานก่อนผ่าตัดกะหลังผ่าตัด เพื่อลดบวม ลดช้ำ มันจะไปซ้ำซ้อนกับยาของคุณหมอมั๊ยค่ะ แล้วจะแบ่งทานอย่างไรดี แนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
ทำที่เดียวกันค่ะคุณหมอเก่งมากทรงคุณสวยมากดิฉันอยากถามว่าตอนตััดไหมได้มีการนวดด้วยรึป่าวค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้