12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: koikoi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ต้องการคำแนะนำ จะไปแก้ตาทัวร์หนูแหวนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก้อยคะทำที่ไทยดีกว่าค่ะ หมอไทยเก่งๆๆๆเยอะค่ะ แต่บางอย่างเค้าอาจจะโดดเด่นกว่าไทยเรา เช่น ทำ v-shape ทุบโหนกแก้มไรเงี๊ยะค่ะ แต่อย่างอื่นของ confirm ว่าหมอไทยทำสวยค่ะ แต่ยังไงก้อขอให้ศึกษาข้อมูลหมอที่เก่งและเชี่ยวชาญในการศัลยกรรมตานะคะ รวมถึง case แก้ด้วย ทุกอย่างมีทางออกค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-19 02:32:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่าา ตอนนี้ก้อลองไปปรึกษาหมอมาหลายที่แล้วนะคะ ก้อคงต้องรอตาให้เข้าที่ก่อน เผื่อมันอาจจะดีขึ้นเรื่อยๆๆก้อได้ แต่ก้อถูกชะตากับหมอคนนึงคะ ถ้าไม่แก้กับคนเดิม ก้อคงคนเนี้ย แต่ถ้ารอหกเดือนแล้วชอบก้อคงไม่แก้แล้วล่ะค่ะ เพราะดูไปดูมาหน้าตาก้อเริ่มไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่ ติดตรงตีนเป็ดอย่างเดียวเลยตอนเนี้ย เฮ้อออ ไม่น่าเป็ดเล้ยยย ซวยจิงๆๆ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-23 01:52:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่ไง เห็นมีคนบอกว่าการทำตาสองชั้นแบบหางตาเปิดถ้ากะไม่ดี ชั้นสูงหรือเปิดไกลไป จะทำให้หางตายาวกว่าปกติ หมอนพรัตน์บอกมา ก้อยไปถามหมอคนเดิม เค้าบอกว่าเค้ากรีดสั้นไม่มีทางที่หางตาจะยาวได้ แต่ก้อยว่าหมอทำชั้นสูงไปแล้วเปิดไกลอ่ะ ไม่งั้นมันจะต่อกับหางตาเป็นสองเส้นยาวๆๆได้ไง ในเมื่อก่อนทำมันไม่ต่อ ตีนกาไม่เคยเห็นชัดขนาดนี้อ่ะ ก้อยพยายามหาคำตอบมากๆๆๆๆ เลยนะว่ามันเป็นไปได้ไง ใครๆๆก้อบอกว่าหมอกรีดไม่ยาวๆๆ ตอนแรกก้อคิดว่าหมอเอาไขมันออกให้เยอะเกินไปรึป่าว หรือว่ามันเป็นความซวยของเราเองมี่บังเอิญมันต่อกัน แต่ถามใครก้อไม่เห็นมีใครเป็นเลยอ่ะค่ะ มีใครเป็นบ้างมั้ยช่วยออกตัวหน่อย อยากรู้ว่ามันจะหายมั้ยคะ หรือว่าแก้ได้รึป่าว ตอนนี้คงต้องไปถามหมอนพรัตน์อีกทีว่าแก้ได้มั้ย เศร้าเหลือเกิน ทำไมต้องเกิดกับเราด้วย ฮือออออ
สู้ๆครับพี่ก้อยย
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-23 18:13:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ  สู้ๆๆค่าาา
สะ สาม แสนนนน..
ขอปาดดดดดดดดเหงื่อก่อน  หุหุ..
ดูดาราเกาหลีก็สวยดีอ่ะนะ  แต่ถ้าให้เสียเงินขนาดนั้นกับตาอย่างเดียว  ส่วนตัวก็คงไม่ไหว  ไม่มีตั้งค์ด้วยแล้วก็ใจไม่กล้าด้วย
แต่ถ้า 3 แสนแล้วสวยครบทั้งตัวก็ว่าไปอ่ะค่ะ  ถ้าอยากทำจริงๆก็ลองศึกษาดูเยอะๆก่อนดีกว่าค่ะ  เงินมิใช่น้อยเยย  หุหุ..
เป็นเหมือนกันค่ะ. ตาลึก ไม่สวยเลย. ของเก่าสวยกว่า.และตีนกายาวมาก. คุณก้อยหายไหมคะ.
แล้วแก้ยังไงคะ.  เครียดมากเลย. ทำมา เกือบ2 เดือนแล้ว. คุณหมอนพ..ค่ะ
ใจเย็นๆนะคะ ตากว่าจะเข้าที่ก็ประมาณหกเดือนขึ้นไปค่ะ (หมอเคยบอกมา)
ถ้าใจร้อนแก้ไป ตาจะยิ่งช้ำเอานะคะ
ค่อยๆเลือกหาหมอที่ดีๆไปเรื่อยๆดีกว่าค่ะ หมอไทยเก่งๆก็เยอะนะคะ
ถ้าไปเกาหลี เกิดไม่ได้อย่างที่ต้องการ ต้องบินกลับไปแก้อีก ดูค่าใช้จ่ายจะบานปลายเอานะคะ
ยังไงก็ขอให้แก้ตาได้สำเร็จ ได้สวยสมใจค่ะ
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=UNWzuWug7a4
http://www.siliconeclub.com/board/index.php?topic=113.0
หนูก็อยากแก้ค่ะ ว่าจะไปแก้กับหมอกมล เพื่อนๆชาวDDว่าไงบ้างค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้