12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: jijee_naruk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จะ "แก้จมูก กับคุณหมอสุวิทย์ เวชกฤตยา" ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ!!

[คัดลอกลิงก์]
ตรงปลายสมูกดูเป็นรูปซีรีโคนเลยใช่ไหมค่ะ มันจะทะลุหรือป่าว

แสดงความคิดเห็น

ไม่ทะลุค่ะ..แค่เห็นขอบเฉยๆ  โพสต์ 2013-2-25 15:24
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-21 11:22:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย VesPAGiRL2 เมื่อ 2013-2-20 10:17
ถ้าเรามีข้อมูลมากๆ เราจะเสี่ยงน้อยที่สุด พลาดน้อยที ...

-ชอบคุณค่ะ..ครั้งนี้ ก็หวังว่า ดวงจี้ควรจะต้องดีขึ้นได้แล้วละเนอะ 5555+  ..2 รอบแล้วอ่ะ

-ที่จี้ทำมา...เช็คทุกอย่าง แล้วค่ะ ประวัติคุณหมอ จบสาขาอะไรที่ไหน...เช็คมาหมด

แล้วตัวคุณหมอ ก็ดีมากๆๆๆ เลยค่ะ บอกว่าจะแก้ให้ฟรี...จนกว่าเราจะพอใจ

...ตัวจี้เอง พื้นจมูกดีอยู่แล้วค่ะ ติดอย่างเดียวคือ ไม่โด่งเท่านั้นเอง  แต่คนอื่นที่แย่ๆ กว่าจี้

ดันทำออกมาสวย     ก็ไม่รู้ว่าจะโทษอะไรแล้วคะ นอกจากดวง  ....เหอะๆ  

เราไปปรึกษาคุณหมอมา คุณหมอละเอียดค่ะ เราซิลิโคนอเมริกาแก้31000เพราะมีปัญหาปลายบางด้วยน่ะค่ะ

ยาวหน่อยค่ะคุณหมอทำวันล่พ1-2คนเองค่ะ  โพสต์ 2013-2-25 22:49
คิวยาวมั้ยคะ..จี้ว่าต้นเดือนมีนา จะเข้าไปคุยกับคุณหมอเหมือนกัน  โพสต์ 2013-2-25 15:25
Can i please have some more detail of Doctor na ka...like the address or phone Number ka??

เด๋วจี้หาข้อมูลมาเผื่อนะคะ...  โพสต์ 2013-3-23 13:22
สู้ ๆๆคร้า  
จะแก้กับคุณหมอเหมือนกันคะ จมูกเดิมที่ทำมาเหมือนในรูปเลยคะ บุ๋มข้างนึง

ตอนนี้ถอดจมูกเดิมอันเก่าออกแล้ว รอไปแก้กับคุณหมอ 6 ตุลานี้คะ

คิวยาวไปนิดเนาะ แต่รอได้คะ
เราไปแก้มาเรียบร้อยแล้วค่ะ ขึ้นเขียงวันที่31มีนาคม เวลาทุ่มเป๊ะ! เสร็จตีหนึง.....เฮ้อ คุณหมอละเอียดและก็ใส่ใจมากๆด้วยค่ะ รวมทั้งคุณไหมก็ดูแลเราทั้งก่อนผ่าและหลังผ่าอย่างเต็มที่ ตอนนี้ก็ยังบวมอยู่เลยหมั่นประคบเย็นไว้เยอะๆตามที่คุณหมอสั่งพรุ่งนี้ก็ได้ประคบร้อนละ อยากสวยต้องมีวินัยค่ะ ของเราก็เป็นเคสแกเหมือนกันค่ะ ปลายจมูกเริ่มบางซึ่งตอนแรกคุณหมอจะให้ถอดพักสามเดือน แต่ด้วยว่าคุณหมอเห็นใจถ้าพักนานไปอาจจะไม่กล้าออกจากบ้าน เลยเสนอแนวทางใหม่คือใช้กระดูกอ่อนที่หูร่วมด้วย ตอนนี้ก็ยต้องดามทั้งดั้งดามทั้งหูเลยค่ะ
มาให้กำลังนะค่ะ สู้ๆ ค่ะ
หนู ก็ เพิ่งไป ปรึกษาอาจารย์มาค่ะเมื่อ สิ้นเดือนมีนา เเล้วก็จอง คิว ไปเเล้ว  หนูได้คิว 7  ตค ค่ะ กว่าจะมารีวิวไห้ดู นานเบย สิ้นปี
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-29 20:34:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nungningmar เมื่อ 2013-4-3 15:25
เราไปแก้มาเรียบร้อยแล้วค่ะ ขึ้นเขียงวันที่31มีนาคม เ ...

555+ ดามทั้้งดั้ง ทั้งหู  พูดซะเห็นภาพเลยค่ะ...ยังไงก็สู้ๆ นะคะ ขอให้หายเร็วๆค่ะ  

คุณNungningmar ได้รีวิว ไว้รึป่าวคะ...เด๋วจี้จะขอเข้าไปดูผลงานหน่อยอะค่ะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-29 20:35:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Crystal_Piyanut เมื่อ 2013-4-4 15:20
มาให้กำลังนะค่ะ สู้ๆ ค่ะ
หนู ก็ เพิ่งไป ปรึกษาอาจารย ...

โหววววววว....นานมากกกกกกกกกกกก!!

อันนี้คือ  หมอคิวยาว หรือว่าเลือกจะทำเดือนตุลา   เองคะเนี่ย!!
ได้คิว ตค ค่ะ ใจจิงๆ อยากทำเร็วที่สุดเลยยยค่ะ  

555...คุณหมอคงคิวเยอะน่าดู ใจเย็นๆนะคะ เด๋วก็สวยแล้วเนอะ ^^  โพสต์ 2013-5-14 08:03
เราก็เปงลูกศิลษ์อ.จ.หมอ::สุวิทของเราเปงเคสแก้คุณหมอเปงคนละเอียดและปราณีตมากใส่ใจคนไข้ทุกรายละเอียด
คุณหมอมือเอามากของเราแก้60,000บอกตามตรงเราไม่เสียดายเงินเลย
(แอบปลื้มคุณหมอจรรยาบรรณดีมากนับถือเลย)ไม่รุจะมีหมอดีๆแบบนี้สักกี่คน
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้