เจ้าของ: pectcharath
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว : ศัลยกรรมจมูกกับคุณหมอไพศาล : ไพศาลคลินิกศัลยกรรม บางแค ค่ะ :)

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย PoonFah เมื่อ 2013-1-24 23:28
สวยหน้าดุฌณียวขึ้นเยอะเลยคะ เปลี่ยนบุคลิกกันเลยทีเ ...

เออ จริงอีก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยขึ้นนนเลยยค้าา ดีใจด้วยนะค้าาา เราก้เพิ่งทำได้เจดวันน เหมือนจะเบี้ยวว ตรงปลาย ขอบชิลิชัดเกินนน นอยๆๆTT
สวยขึ้นนนเลยยค้าา ดีใจด้วยนะค้าาา เราก้เพิ่งทำได้เจดวันน เหมือนจะเบี้ยวว ตรงปลาย ขอบชิลิชัดเกินนน นอยๆๆTT
คนละคนเลยอะอยากทำมั้ง
บางคนที่ทำออกมาแล้วเบี้ยว เพราะอะไรค่ะ
พอดีกำลังตัดสินใจทำจมูกอยู่ค่ะ พอดีพี่ทึ่รู้จักแนะนำหมอไพศาลบางแค เลยอยากรู้ว่ามีคนทำเยอะไหม แล้วสวยหรือเปล่า ใครมีคำแนะนำอีกเชิญได้นะค่ะ
อยากถามว่า..บวมหรือเจ็บกี่วันเอ่ย   กลัวๆๆๆๆ  กลัวหายเจ็บไม่ทันด้วยยย ไม่ค่อยมีเวลาพัก  งานเยอะ มากก
ต้นฉบับโพสต์โดย nuchaleeabb เมื่อ 2013-3-7 21:17
พอดีกำลังตัดสินใจทำจมูกอยู่ค่ะ พอดีพี่ทึ่รู้จักแนะ ...

กำลังจะทำกับหมอไพศาลเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมาก55

แสดงความคิดเห็น

เท่าที่ดูรีวิว หมอไพศาล ไม่ค่อยเตะตา บางคนสันโด่งเกินไป แข็งไป  โพสต์ 2013-3-29 02:33
ต้นฉบับโพสต์โดย padzeeiew เมื่อ 2013-3-28 17:35
กำลังจะทำกับหมอไพศาลเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมาก55 {:29_174 ...

เท่าที่ดูรีวิว หมอไพศาล ไม่ค่อยเตะตา บางคนสันโด่งเกินไป แข็งไป เช่น
[รีวิวจมูก] ไปทำจมูกกับหมอไพศาลมาค่ะ555 http://www.dungdong.com/forum.ph ... 8%E0%B8%B2%E0%B8%A5

ไม่มีสโลบ ปลายใหญ่ เช่น
[รีวิวจมูก] อัพเดตทำจมูกกับคุณหมอไพศาล บางแค
http://www.dungdong.com/forum.ph ... 8%E0%B8%B2%E0%B8%A5

บางคนดูจมูกโต เช่น
[รีวิวจมูก] สุดท้ายลงเอยเสริมจมูก หมอไพศาล(บางแค)คร่าาา

http://www.dungdong.com/forum.ph ... 8%E0%B8%B2%E0%B8%A5

คะแนน

1

สวยมากเลยคะ ยังไงแนะนำด้วยนะคะ กำลังตัดสินใจ ทำหมอนี้อยุเหมือนกัน
ถ้าตัดปีกจมูกราคาเท่าไหร่คะพอจะทราบไหมคะ^^
กะว่าจะไปทำเหมือนกัน หามาหลายที่ตัดสินใจไม่ได้สักที บางทีก็ไกลเกินขี้เกียจนั่งรถฟ่ารถติด สิ้นปีที่แล้วไปเมือไทยเกือบทำที่พัทยาแต่พอดีเป็นหวัดอย่างหนักเลยมะได้ทำ ดีนะมาเห็นกระทู้นี้ก่อน เป็นเด็กบางแคมาตั้งแต่เกิด   เพิ่งรู้ว่าบางแคก็มี งั้นกลับไทยครั้งหน้า ไปที่นี่ละ สวยดี ชอบๆๆ ขอบคุณนะที่มา รีวิวให้ดู.

คะแนน

1

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padzeeiew เมื่อ 2013-5-5 14:33

พี่สาวค้า เค้าไปทำมาแล้วน้า อยากเห็นพี่สาวตอนปัจจุบันจังเลย
ติดตามดูรีวิวอยู่นะคะ รีบๆกลับมาน๊า
ทรงสวยมากเลยค่ะ พี่บอกกับหมอว่าเอาทรงแบบไหนคะ? พอดีวันที่ 14 นี้จะได้ไปทำกับหมอพอดี ><
ตื่นเต้นๆ กลัวเจ็บ 5555 หมอทำออกมาแข็งป่าวคะ? เห็นบางคนเขาพูดกัน
จมูกของพี่ ใช้ซิริโคลนของอะไรค่
จองคิวนานมั้ยคะ พอดีอยากแก้ค่ะ..ตอนทำมีแบบให้หมอดูไหม..ชอบทรงคะสวยมากๆเลข
เห็นทำมาแล้วสวยทุกคน..
น่ารักมากค่ะ ทำแล้วหน้าคล้ายพลอย ชิดจันทร์
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-3-29 02:32
เท่าที่ดูรีวิว หมอไพศาล ไม่ค่อยเตะตา บางคนสันโด่งเ ...

ที่ไหนทำสวยคะ แนะนำหน่อยคะ
ทำหน้าผากรึป่าวค่ะ
ทรงสวยเข้ากับหน้าเลย ทำซิลิโคลของไรหรอ ราคาเท่าไหร่บ้าง
ยุบแล้วกำลังสวยเลยค่ะ
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ ทรงสวยด้วย
รีวิวระเอียดดีจัง^^ กำลังหาข้อมูลยุ่พอดีเลย ทำออกมาแล้วสวยเลยค่ะ แล้วเลือกสิริโคนแบบไหนไปค่ะ เบ็ดเสร็จจ่ายไปเท่าไหร่ สวยค่ะมารีวิวเพิ่มหน่อยน๊ารอดูจร้า
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-9 16:08:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ปุ้ยต้น เมื่อ 2013-11-23 10:40
รีวิวระเอียดดีจัง^^ กำลังหาข้อมูลยุ่พอดีเลย ทำออกมาแ ...

ขอโทดทีจ้า พอดีไม่ได้เข้ามานานเลย ตอนนี้ทำมาจะครบ 1 ปี วันที่ 28 นี้แล้วค่ะ ใช้ซิลิโคนแบบธรรมดา ราคาตอนทำ 8000 บาท กับค่าเจลประคบ 200 จ้า ไว้จะมาลงรูปให้ดูนะคะ ยกเลิกเน็ตที่บ้านไป ตอนนี้เหมือนอยู่หลังเขาเลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้