เจ้าของ: CAKE.CAKE
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 วันแร๊วค๊าบ กับจมูกใหม่ หมอชาตรี สยามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย bombaykung เมื่อ 2013-1-7 07:57
วันที่ 12 นี้ก็ได้คิวแก้เหมือนกันครับ เป็นคนอุดร เหมื ...

คลีนิคหมอเก่ามากอ่ะคับ แต่ข้างบนห้องผ่าตัดสะอาดนะคับผม ผมก็เพิ่งไปแก้มาวันที่4 นี้เอง ไม่ต้องกังวลเรื่องนี้นะคับ เพราะว่าครั้งแรกผมก็คิดเหมือนคุณเลย
คือผมอยากสอบถามหน่อยนะคับ ตอนนี้กำลังลังเลว่าจะทำที่ไหนดี คื่อตอนแรกผมจะไปทำหมอต่อพงษ์ที่รัชดา แต่พอถามเพื่อนเก่าที่ไปทำมา เพื่อนก็บอกว่าไปทำกับหมอ ชาตรีที่สยามคลินิคมา ผมอยากรู้้ว่า ระหว่างหมอชาตรีกับหมอต่อพงษ์ที่รัชดา หมอไหนทำจมูก ผช ดีกว่ากันอ่าคับ
ค่าเสียหายในการแก้เท่าไหร่ครับ ค่าอะไรบ้าง
ทรงจมูกสวยมากครับ
หล่อแล้ว ครับ ยุบเร็วดี ทรงสวยมากเลือกทรงของใครครับ
ตอนนี้ไปทำมาได้สาทวันแล้ว อยากถาม จขกท. หน่อยครับว่า บวมที่สุดอยู่ประมาณกี่วัน แล้วจะเริ่มยุบวันที่เท่าไหร่ แบบกังวลมาก เพราะนี่วันที่สามแล้วยังเปล่งอยู่เลยครับ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-14 20:38:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bombaykung เมื่อ 2013-1-14 18:11
ตอนนี้ไปทำมาได้สาทวันแล้ว อยากถาม จขกท. หน่อยครับว่า ...

ของผมบวมยุ่สองวันคับ วันที่สามก็เริ่มหายคับ
ราคาแก้เท่าไหร่ครับ ......สนใจ
ต้นฉบับโพสต์โดย bombaykung เมื่อ 2013-1-14 18:11
ตอนนี้ไปทำมาได้สาทวันแล้ว อยากถาม จขกท. หน่อยครับว่า ...

บวมเหมือนกันคะ  นี่วันที่4แล้วจิตตกเช่นกันน
เรียนถาม จขกท. นะครับ พอดีของผมอะมันเป็นเคสแก้ นี่ก็เข้า 10 วันละ แต่มันยังเป็นบวมๆโตๆอยู่เลย มันจะเป็นสันๆแบบโด่งๆเหมือนของชาวบ้านเค้ามั้ย?? หรือเป็นเพราะว่าเราฉีดสารเหลวมาก่อน.....
จมุกสวยมากเลยจ้ะ
หล่อมากค่ะ บวมพอๆกะเราเรยเราบวมแค่ 3 วันก๊หายแร้วรอไปตัดไหม ^^ ศิษย์เดียวกันคะ
หล่อละครับ ชอบๆ สั่งหมอว่าเอาแบบไหนอะคับ
หล่อมากกกกกกกกกกกกกก หมอชาตรีไม่เคยทำให้ผิดหวังจริงๆเรื่องความโด่งสวย
หล่อค่ะดูกี่ครั้งก็ชอบ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-24 17:34:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย EFiERCE เมื่อ 2013-2-12 04:23
หล่อค่ะดูกี่ครั้งก็ชอบ

คุนค้าบบบบบบบบบ.
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-24 18:39:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: 2 เดือนกว่าๆ แร๊วค๊าบกับจมูกใหม่@สยามคลีนิค #แนะนำหน่อยนะคับอยากเป๊ะกว่านี้ต

รีวิวช้าไปนิดน่ะคับ
# ผมอยากเป๊ะกว่านิ่แต่ไม่รุ้ว่าจะทำอไลอีกบ้าง ถ้าทำตาให้คมกว่านี้จะดีมั้ยคับ อยากทำปากกระจับด้วย (: รบกวนแนะนำหน่อยน่ะคับ
หล่อขึ้นโครตๆ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-25 00:39:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Manwiro เมื่อ 2013-3-24 20:41
หล่อขึ้นโครตๆ

ขอบคุนค้าบบบบบบบบ.
ต้นฉบับโพสต์โดย spriteza เมื่อ 2013-1-7 21:22
คือผมอยากสอบถามหน่อยนะคับ ตอนนี้กำลังลังเลว่าจะทำท ...

หมอชาตรีครับ ทำจมูก ผช  สวยมาก  
เลือกแบบล่างขวาไปให้หมอดูช่ายไม๊ครับ ^__^ พุ่งมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้