12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nongkwang22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว24วันณรวีคลีนิค ต่อคะๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
ดูสวย ทรงดูยาวค่ะ ชอบ ๆ
ทรงสวยดีน่ะค่ะ เราว่าก่อนทำฐานคงดีเรยออกมาสวย
จมูกใหม่สวย รับกับใบหน้า ทุกอย่างลงตัวแล้ว สวย น่ารักมากเลยจ๊ะ
ทรงสวยมากค่ะ ไม่ทราบหมอเสริมเทคนิคไรคะ แนะนำด้วยค่ะ น่าสนใจราคาโปร^^
สวยค่ะ อยากทำค่ะ ที่เดียวกัน หมอเดียวกัน ^^
ทำที่เดียวกันเลยครับ...หมอเดียวกัน ทำมาสองครัง แล้วครับ...หมอใจดี พูดเพราะมากครับ
ของเราก็ไปทำกับหมอนี่แหละแต่ตอนนี้กำลังจะทะลุ กำลังอยากไปแก้แต่ไม่เอาณรวีแล้วเพราะคุณหมอทำให้สองรอบ ทั้งสองรอบรูจมูกก็ไม่เท่ากัน
แต่หมอพูดดีมากพูดเพราะอธิบายจนเข้าใจ แต่ผลงานออกมาไม่พอใจมากเพราะรูจมูกไม่เท่ากันและก็จะทะลุทั้งๆที่ทำแบบเอาหลังใบหูมาทำ แพงก็แพง แงแง
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้