เจ้าของ: basnz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิว ปาก คาง ตัดปีกจมูกกับคุณหมอ นพรัตน์ หลังผ่าตัดมาได้ 11 อาทิตกับอีก3วันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะแต่ปากเว้าไปหน่อย
ตอนทำเอารูปต้นแบบ ไปให้หมอดู ไหมค่ะ
กำลังจะเสริมคางช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
เป๊ะมากกกค่ะ แต่ขอนิสนุง เค้าว่าปากเดิมสวยดีอะ
ได้ทำจมูกกับตามาก่อนไหมคะ  แต่สวยมากเลยคะ อยากทำปากมั้งคะ
หน้าเด็กจริงคะ
สวยค่ะ คางทำแล้วช้ำป่าวค
ตอนทำเอารูปต้นแบบ ไปให้หมอดู ไหมค่ะ
เป๊ะมากกกค่ะ แต่ขอนิสนุง เค้าว่าปากเดิมสวยดีอะ
ปากเดิมของน้องก็สวยดีนะค
สวยค่ะตาคมจังเลย
สวยจังเลยอ่ะ เค้าชอบคิ้วมากๆ ทำยังไงจะมีแบบนั้นมั่ง มีเคล็ดลับไหมค่ะ หรือมีมาอย่างนั้นเองเลย
สวยจร้า
คางบอกคุณหมออย่างไงค่ะถึงได้แบบนั้นอยากได้บ้าง
เราว่า สวย น่ารัก  แต่ปาก อันเดิม สวยกว่านะ
ปากก่อนทำสวยกว่าตอนทำนะค่ะ แต่โดยร่วมสวยค่ะ
โทษนะค่ะพอดีว่ารีวิวของคุณอ่ะค่ะหน้าคุนมันไปตรงกับรีวิวกับอีกรีวิวนึงไม่ทราบว่าเป็นรีวิวเดียวกันหรือป่าวค่ะ
ที่บอกว่าอายุ  35  มีลูกชายอายุ  16หรือ17  อ่ะไม่มั่นใจในรีวิวอันนั้นรูปก่อนทำเป็นรูปพลาสสปอดอ่ะค่ะ
ถ้าไม่ใช่ก็แสดงว่ามีคนเอารูปมาทำรีวิวปลอมๆขึ้นมา
ใบหน้าโดยรวมน่ารัก ปากอันใหม่มันดูไม่ธรรมชาติค่ะบางไป เว้าไป
ดูน่ารักขึ้นค่ะ ปากเซ็กซี่ขึ้นเยอะ สวยมากกกกกกกก
ไม่รู้แสงหรือว่ายังไง ตอนแรกหลังทำจมูกโด่งสวยมาก นานไป มองไม่เห็นสันเรยงะ
ตาได้ทำมาไมคะ แล้วไปทำที่ไนคะ
หน้าคล้ายพี่คนนั้นเลยอ่ะ ที่มารีวิวกะลูกชายเมื่อปีก่อนอ่ะ จริงๆนะตะเอง แต่สวยนะจะบอกให้
สวยมากเลย คางธรรมชาติมากค่ะ ส่วนปากน่ารักนะ
เราพึ่งได้คิว ทำจมูก ปาก เอาพร้อมกันเลย 2พยฺนี้ค่ะ
สวยมากจ้า โดยรวมทำออกมาแล้วโอเคคะ น่ารักขึ้นเยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้