12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mucarter
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคยรถคว่ำมาแล้วเสียโฉมจะแก้ได้ไหมครับ มีรูป

[คัดลอกลิงก์]
ครับ พูดไม่ออก ขอให้ จขกท

ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ แต่ก่อนเราหล่ออยู่แล้ว แล้วทำไมเราจะกลับไปเหมือนแต่ก่อนไม่ได้
จะบอกว่าทำได้ล่ะคับ

ขอให้มีความอดทน

มีความพยายาม

มีความเข็มแข็ง

อาศัยเวลา ค่อยๆปรับปรุง

แต่ก่อนยังหล่อ แล้วทำไมจะกลับไปหล่ออีกไม่ได้

ใจเย็นๆนะคับ ค่อยๆ ดูว่าควรแก้ไขอะไร แล้วก็ค่อยๆทำคับ
เป็นกำลังใจให้อีกคนนะ
ศึกษาข้อมูลดีๆ....เป็นกำลังใจให้นะคะ....
เป็นกำลังใจให้นะคะ
ใช่คนเดียวกานหรอเนี่ย รถคว่ำทำคนเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้เลย เปนกำลังใจให้น่ะครับ
ไม่น่าประสบอุบัตเหตุเลย แต่ว่า เดียวนี้หมอทำไห้ดูดีได้ ไม่ต้องเป็นห่วง ปรึกษาพี่ๆๆ เพราะพี่ๆเก่งๆๆทุกคนเลย

เรารับประกัน
ลดน้ำหนักก็หล่อแล้ว
ต้องไปแก้ที่จมูกก่อนอ่าคัฟ
จากนั้นก้อลดน้ำหนัก
หลังจากที่ลดน้ำหนักได้แล้ว
ก้อมาดูอีกที่ว่าจะต้องเพิ่มตรงไหนอีก
สุ้ ๆ น้าคัฟ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้