12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: suthisameow
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง +โบทอก+ เมโสแฟต จากคนหน้าบานมากอยากหน้าเรียวสุดริส

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักมากมาย หน้าเปลี่ยนมาก สวยจริงอะไรจริง ......
โบท็อกหน้าเรียวไปแล้วเป็นไงมั่งคะ ^^
แต่ดูแล้วหน้าเรียวขึ้นเยอะเลยค่ะ
อยากให้มาแฟตอีกครั้งจังเลยค่ะ แก้มจะเล็กลงกว่านี้ได้อีก

คางทำที่ไหนมาคะ สวยและดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
ปากสวยแล้วค่ะ อย่าตัดน้าเด๋วจะไม่บาลานซ์กับใบหน้า
เสริมคางนี่เจ็บมากมั้ยครับ
หน้าฉีดโบท็อกกี่วันคะถึงลดได้ขนาดนี้
เราไปฉีดที่เดียวกันเลยพึ่งได้3วันเอง
รอดูผลอยู่เหมือนกันแอบกลัวว่ามันจะไม่ลด
สวยค่ะ มีดูรูปด้านข้างได้ไมค่ะ เราก็อยากทำคางค่ะ
ทำแล้วเหมือนปุ๊กลุ๊กเลย
ทำกับหมอท่านไหนคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่เอ่ย คางสวยมากค่ะ กำลังอยากทำค่ะ
เปลี่ยนไปเยอะเลย สวยๆ
สวยมากค่ะ เราก็รูปหน้าเหมือนกะตะเองเลย อยากทำคางมั้งจัง
สวยมากเร้ยคร่ะ  สนใจขอรายละเอียด ด้วยน่ะคร่ะ
ทำที่ไหนหรอคะ
สวยมากๆค่ะอยากเห็นเวลายิ้มแบบเห็นฟันด้วยจัง แล้วสิริโคนเป็นแบบไหนเหรอค่ะ นิ่มหรือแข็งค่ะ ^^
สวยมากเลยค่ะ ทำที่ใหนค่ะ  สนใจเหมือนกันค่ะ
หน้าเรียวดีจังค่ะ ทำที่ไหนคะ
สวยขึ้นมากเลยคะ
สวยขึ้นว้ากกกเลยครับลดหุ่นอีกหน่อย ฉีดเมโสอีกหน่อยสวยเวอร์เลยครับ ผมก็เป็นคนหน้าบาน ตอนนี้เข้าคอร์สโบท็อก+เมโสปรับรูปหน้า ฉีดโบท็อกไป1ครั้ง เมโส5ครั้งแล้วคุณหมอให้เพิ่มฉีดเมโสอีกเพราะไขมันทีหน้าเยอะ
สวยจ้าาา ต้องไปจัดแว้วว วว
สวยขึ้นมากเลยจ้ะ
  ดูดีขึ้นมากๆเลยค่ะ  ชอบจัง
คางสวยมากๆๆ เลยค่ะ ธรรมชาติ มน สวย ทีเดียวเลยค่ะ กี่วันหายเจ็บ คะ คุณหมอชื่ออะไรคะที่ทำ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้