เจ้าของ: crabby
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รักษาแผลคีลอยด์แบบไม่ต้องผ่าตัดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ คือว่าเราก็เป็นแผลคีลอยด์เหมือนกันอ่ะค่ะ เกิดจากอุบัติเหตุ แล้วเราก็ไปฉีดยาให้แผลยุบตัวลง แต่ว่าผิวหนังจากที่เคยนูนพอยุบตัวลงมันก็เลยย่นนะค่ะ เพือนๆมีคำแนะนำดีดีไหมค่ะ ว่าเราควรทำอย่างไรดี เราควรเลเซอร์ดีไหม ขอบคุณมากๆค่ะ
มีประโยชน์มากกกกก สุดยอดดดดด
สุดยอดเลยค๊าบบบ ของเค้าดีจิงๆ
ขอให้สวยวันสวยคืนนะคะ ที่มาบอกข้อมูลที่เป็นประโยชน์มาาาากกกกกกกกกกก

คำเดียว สุดยอด
mederma ร้านเพชรรัตน์ตรงศิริราช 700 ค่ะ เพิ่งไปซื้อมาให้พี่ชายมะต้นเดือนเอง
เครื่อง Ultra Sonic ที่จขกท. ใช้ ใช่เครื่องแบบนี้หรือป่าวคะ จะได้ไปหาซื้อถูกค่ะ

7TXW41267712052-1.jpg (17.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

pic000355_000919.jpg (15.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ดีใจด้วยนะค่ะ ขอให้แผลหายเร็วๆนะค่ะ สู้ๆนะค่ะ
มีรูป  ก่อนและหลัง ทำไม คะ  พี่  เป็นเหมือน กัน อยากหาย คะ  

ถามราคาแต่ละ ที่ ทำเราจน เหมือน กัน คะ
ตอบกลับ 1# crabby

แล้วใครจะไปที่อินเดียบ้างอ่าคะ
จะฝากซื้อเราเป็นแผลรถล้มที่ขา ผ่านมา6 เดือนแล้ว
ยังใช้ได้อยู่มั้ยคะ
ไม่มีที่สั่งซื้อมั่งเลยหลอ  อยากได้เหมือนกัล แผลเป็นคีลอยด์ เนี่ยน่าเกลียดจิงๆเปงมา ปีกว่าแระ จารักษาหายไหมคะ
อ่านแล้วเริ่มมีความหวัง
เครื่องultra sonicยี่ห้อไรคับ รุ่นไหนด้วยคับ ผมจะหาซื้อ ผมก็เป็นแผลนี้ที่หน้าอก มาหลายปีแล้ว แอดไปที่facebookผมก้ได้
cm-26ooo@hotmail.com
ขอบคุณคับ
ไปอินเดียเกือบทุกเดือนเลยคะ...ฝากซื้อได้นะคะ...
ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูลดีๆ เคยฉีดสเตียรอยก้อยุบนะ เจ็บสุดๆ แต่ยางคงมีรอยดำๆ ด่างๆ ตอนนี้ทาฮีรูสการ์อยู่ มะรู้ช่วยได้ป่าว สงสายต้องปายสอย Merdama ซะเเร้ว..
สวัสดีค่ะ......!
เป็นแผลคีลอยด์ที่เกิดจากอีสุกอีใสค่ะ
ไม่แน่ใจว่าจะใช้กับกรณีแมงกะพรุนได้หรือป่าว
ถ้าได้ก็ดีค่ะ..จะได้หาซื้อเครื่อง.....ที่ว่าค่ะ
ชื่อเครื่องอะไรนะค่ะ
มีประโยชน์มากจริง ๆ ค่ะ ขอบคุณมาก ๆ สำหรับข้อมูลค่ะ
ขอบคุน จกท มากๆๆค่ นุ๊กเป็น คีย์ลอย ที่บริเวณ เหนือหน้าอก มาหลาย ปี แล้ว เคยไปหาหมอ หมอบอกว่า ต้อง ฉีดยาต่อเนื่อง ประมาน สาม สี่เดือน แต่ นุ๊กเรียน อยู่ปักกิ่งเลย ไม่มีเวลา อยากบอก ว่า ดีใจสุดๆๆ เจอกระทู้นี้ เพราะพอจะ มีหวัง ขึ้นมาบ้าง ฮ่าๆๆ ขอบคุนจิงๆค่ะ
มีประโยชน์มากมายครับ
ผมก็เป็นแผลเป็น แมงกระพรุนครับที่แขน เด่วผมจะซื้อมาใช่นะครับขอบคุณครับ
ขอบคุณมากนะค่ะ :)
เราสั่งซื้อ mederma ขนาด 50g จาก usa ค่ะ
สั่งมา 6 หลอด ใครจะซื้อจากเราก็ได้นะ แต่ต้องรอของประมาณเดือนหน้าถึงจะได้
ขาย 2,000.- บาท / หลอด
email มาก็ได้นะ ที่ panther.chucherd@yahoo.com
ขออนุญาตแนะนำนะคะ ที่ วิลเลมิน่า ของเราก็มีเลเซอร์แทบทุกตัวเหมือนที่รพ.ผิวชั้นนำมีค่ะ
แต่ราคาจะพิเศษกว่า เนื่องจากคุณหมอดูแลเองทุกขั้นตอนรวมถึงสถานที่เป็นของคุณหมอเองค่ะ
อย่างที่คุณ จขกท. บอกว่าเคยสอบถามมาในราคา 120,000 น่าจะใช้ Fraxel หรือ Q-Switch
ซึ่งราคาของที่นี่ตอนนี้มีโปรโมชั่นดีดีอีกเยอะเลยค่ะ ขอให้หายเร็ว ๆ เป็นกำลังใจช่วยนะคะ
กระทู้นี้ดีมากจริงๆ เด๋วจะลองสอยมาบ้างค่ะ ซื้อยามานานแล้วไม่ได้ทาเลยขี้เกียจ ตอนนี้ต้องกลับไปรักเหมือนเดิม
ขอบคุนที่แบ่งปันกันนะคะ
ตอบกระทู้ nuuMay ตั้งกระทู้

ซื้อที่เราก็ได้นะ
เรานำเข้ามาเอง mederma ขนาด 50 g
มีไม่เยอะนะ รีบๆ หน่อย ขายอยู่ที่ 2,200/ tube
email มาได้ค่ะ panther.chucherd@yahoo.com

แสดงความคิดเห็น

medermaมีขายตามร้านขายยาใหญ่ฯทั่วไป20กรัม550บาทเองค่ะ  โพสต์ 2012-10-29 23:45
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้