12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ZetsubouShojo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกมาได้เดือนนึงแล้วค่ะแต่ดูไม่โด่งเลย >,<

[คัดลอกลิงก์]
ถ้า เทอทำด้วยจะสวยมากเลยคะ
ซัก 3 เดือน คงโด่งได้มากว่านี้นะคะ แต่แบบนี้ก็สวยนะคะ ไม่โด่งเว่อร์ เนียนๆๆ
ก็สวยดีนะค่ะ..เป็นธรรมชาติ
เปนธรรมชาติดีค่ะ
โด่งสวยแล้วคร่า
แบบนี้ก็สวยอยู่แล้วนะค่ะเนี่ย
ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ  แต่ดูจาก style การแต่งหน้าจากเจ้าของกระทู้แล้ว
เป็นแนวสวยเปรี้ยว เพราะฉะนั้นถ้าโด่งกว่านี้ได้ก็
จะยิ่งเข้า กับ style มากขึ้นค่ะ  

ก้ดูมีมิตินะคะ
ไม่โด่งเหมือนกันค่ะ   อยากแก้ใหม่แต่ไร้ตังแก้ค่ะ อิอิ
เราว่าสวยนะ เพิ่งเดือนเดวเองทีแรกเราก้จิตตก พอรอให้มันหายบวมมันจะเริ่มรัดแระก้โด่งมากขึ้น ใจเย็นๆนะเราชอบสวยดี
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้