12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sonysnow
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ 1 ปี 2 เดือน แก้จมูกกะคุณหมอภู (หล่อแถมใจดี^^)

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ว่าพี่ฉีดที่ไหนอ่ะคะ อยากขาวบ้าง ขอบคุณคะ
อยากแก้จมูกอยู่เหมือนกัน ตะเองจมูกสวยอ่า เอารูปใครไปให้หมอดูคะ
จมูกสวยมากๆครับ กำลังคิดจะไปทำจมูกกับหมอภูอยู่เลยเหมือนกัน
ได้เห็นรีวิวนี้แล้วรู้สึกมั่นใจที่จะทำจมูกกับหมอภูขึ้นเยอะเลย
ลูกศิษย์สำนักเดียวกัน แต่อยากแก้เพราะหมอภูทำโด่งเกินไป ว่างๆจะเข้าไปหาหมอใหม่เพราะไว้ใจคะ
สวยจังเลย ปลื้มๆ... ฉีดโบท๊อกด้วยปะคะหน้าเรียวขึ้นเยอะเลย^^
คุณน้องสวยมากเลยคะ

ทุกอย่างรับกันหมดเลย บนใบหน้า  สวยจริงๆๆ

แต่ที่อยากถามที่สุด  หนูทำตาหรือเปล่า   ทำที่ไหนคะ   แนะนำพี่ด้วย  

ขอบคุณคะ
สวยมากมายคะ สวยๆๆๆๆ เราว่าจะไปทำกับหมอภูต้นปีหน้า เราขอเอารูปของsonysnowไปเป็นแบบนะคะ
ไปทำไรกะคางมาคะ ดูเรียวมากเลย ได้โบท๊อกรึป่าวเอ่ย
สวยมากค่ะ เราว่าจะไปทำจมูกกับหมอภูพอดีเรยจ้า แต่ตะเองสวยมากเรยนะค่ะ ชอบๆๆๆ ขอบคุนสำหรับข้อมูลดีๆนะค่ะ
ขอบคุณสำหรับรีวิว ค่ะ กำลังศึกษาข้อมูลเลยกะว่าจะไปทำ เหนรีวิวคุณแล้ว หมอภู มาวินเลยค่ะ...
สวยๆๆจี้ดมากและ คุงหมอก้อหล่อจริงๆ
สวยมากค่ะ สวยๆๆๆๆ
ผมก็ศิษน์หมอภูเหมือนกันครับ ทำจูมกตอนเดือนเมษา  2555 และก็จะไปทำปาก ตอนปีใหม่นี้ครับ T_T อดเที่ยวเลย

เปลี่ยนมากเลยคะ สวย
ตัวเองสวยมากเลยอ่ะ อีกอย่างโครงหน้าเดิมสวยด้วย
พี่คับพีสวยมากๆ บวมนานไหมช่วยแอดเฟสผมหน่อยน่ะคับอยากปรึกษาเรื่องศัลกรรมผมยังไมรู้ข้อมูลมากเลย อีกอย่างก็เรียนอยู่เลย netch_netch@hotmail.com please
เราเพิ่งมอไปปรึกษา ไม่ว่าจะทำอะไรคิวกรกฎาปีนี้แน่ะ รอมะไหว
สวยมากกกกกกกกกกกกๆคร๊า ชื่นชม ชมชอบด้วย^^
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้