12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: taeshinee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กลุ้มคะกลุ้ม อาการแบบนี้ผิดปกติหรือเปล่าคะ ???

[คัดลอกลิงก์]
ของเราหน้าผากก็บวมเป็นลูกเลยคะ
วันนี้วันที่ สามเอง กลัวว่ามันไม่ยุบแล้ว ทื่อๆ แบบนี้ร้องไห้แน่ๆเลย
แต่ตกลงมันยุบใช่ไหมคะ
สาทุๆๆ ขอให้ยุบและสวยกันไวๆนะคะ
กะลังจิตตกมากมายเลยค่ะ พอกัน
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-14 21:08:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
26# jaoying99

ของแจ๊ดตอนนี้ค่อย ๆ ยุบลงแล้วนะคะ (เมื่อเทียบกับวันที่โพสกระทู้) มันจะค่อย ๆ ยุบลงคะ
แต่ก็ยังยุบไม่สุดนะคะ แจ๊ดเองก็รอลุ้นให้มันยุบลงเร็ว ๆ เหมือนกัน เพราะเวลาลูบ ๆ ตรงระหว่างคิ้ว มันยังสะดุดซิลิโคนอยู่

ช่วยกันภาวนาให้มันยุบเร็ว ๆ นะคะ สาธุ ๆๆๆๆ
หายเร็ว ๆ นะคะ
มาทักทายอีกทีคะ เป็นยังไง มั่งคะดีขึ้นไหมเอ่ย
ของเรายุบลงหน่อยแล้ว แต่ก็ ยังดู ตุ่ยๆ อ่ะคะ
รูปทรง และ แบบจมูกของเราคล้ายๆกันค่ะ ไว้จะเอารูปมาลงให้ดูนะคะ
(ช่วงนี้ หน้ามันส์ แบบสุดๆเลยค่า)
ขอให้ลดลงอีกนะคะ
สวยไวๆเถอะ สาวๆอย่างเราอิอิ
พรุ่งนี้กำหนดพบหมอ 7 วันละคะ
หายไวๆนะคะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-18 16:28:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
28# jaoying99
ยุบลงมากแล้วคะ ดีขึ้นเรื่อย ๆ
ไปหาหมอมาเป็นงัยบ้าง หายเจ็บยัง ลงรูปให้ชมบ้างซิ อยากเห็นทรงจมูก
แจ๊ดมีรูปอัพเดทแล้ว ลองเข้าไปดูนะคะ

http://www.dungdong.com/viewthre ... p;extra=&page=5
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้