เจ้าของ: nong_tarn01
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูก กับหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ค่ะ 4/12/2009

[คัดลอกลิงก์]
หายไวไว นะคับ
อาการอักเสบไม่ได้เกิดขึ้นง่ายๆ ถ้าปฎิบัติตามคำแนะนำของหมอ ทานยาให้หมด งดอาหารหมัก ดอง เค็ม ฯลฯ
ให้ดีงดซัก 1 เดือนนะ อดทนไว้ จะได้หายไวๆ
เราก้อปฎิบัติตามคำแนะนำของหมอนะผ่านไป 6 เดือนไม่รู้มันอักเสบได้ไง เหมือนฝันร้าย
ตื่นขึ้นมาจมูกบริเวณหว่างตาเขียวบวม เลยต้องไปหาหมอทำใหม่ซะ
อยากสวยอ่ะนะ ก้อต้องทน

หายไวๆ นะ รอดู....
ปล. หมอคงไม่มือเบาหรอก แต่คงเป็นเพราะฤทธิ์ที่ทานและยาชามากกว่ามั้งทำให้เราเบลอๆๆๆ
เลยเหมือนหมอมือเบา อิอิอิ
สวยมากๆเลยค่ะ
อยากทราบว่าเจ็บหรือป่าวค่ะ
ก่อนทำสวยอยู่

ทำเเล้ว สวยเข้าไปอีกนะครับ
สวยนะค่ะ
จมูกโด่ง เรียว
อย่าลืมกินยาตามแพทย์สั่งนะค่ะ และทานยาลดบวมก็จะหายไวค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 14:24:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทราบว่าเจ็บหรือป่าวค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Evevyx เมื่อ 2009-12-7 01:46

ไม่เจ็บหรอกค่ะ   เจ็บแค่ตอนฉีดยาอะค่ะ  นิดเดียวเอง
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 14:25:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะ ที่เปนกำลังใจ

ตอนนี้ ยังมะ ยุบเลย ยุบเมื่อไหร่ จะรีบถ่ายรูปมาโชว์จร้า
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
แล้วซิลิมีขาไหมเอ่ย
ชอบรูปประจำตัวอะคับ
สวย มากๆ เลย
หมอเค้าฉีดยานอนหลับป่าวคับ เห็นเเค่ทรงก้รู้เลยว่าสวยนะคับ ^^
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 18:12:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอเค้าฉีดยานอนหลับป่าวคับ เห็นเเค่ทรงก้รู้เลยว่าสวยนะคับ ^^
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-12-7 17:46

ไม่ได้ฉีดยานอนหลับให้นะค่ะ

ฉีดแต่ยาชา   ยังดูมะออกเลย อิอิ  ว่าสวยป่าว

แต่ก็ขอบคุณที่เอาใจช่วยนะค่ะ
อ่า   ศิษย์หมอเดียวกัน สู้ๆนะคะ รับรองสวยแน่นอน นอนสูงๆๆเข้าไว้ ประคบเย็น 3 วัน ร้อน 3 วันอย่าประคบโดนจมูกนะ

รับรองอาทิตย์เดียวก็สวยและล่ะ ^^
สู้ๆค่ะ
เปนกำลังจัยหั้ยนะ
แนนกะลังมีคิววันที่10นี้เหมือนกัล
จะเปนงัยมั่งไม่รู้
ตอนแรกว่าจะทำกะหมอกมล
แต่หมอคิวไม่ว่างเลย
เลยเปลี่ยนเปนหมอวรวิทแห่งฟอร์จูนแทน
ขอให้สวยๆโด่งๆเด้งไปเลยนะ
เปนยางไงบ้างเอ่ย

เอารูปมาอวดบ้างน้าาาาจีะ
จมูกสวยยยยยยยยจัง เราก็ทำกับหมอกมล แต่ของเราไม่โด่ง T_T ของเดิมมีน้อยอ่ะ ตอนนี้ลุ้นอยู่กลัวมันเบี้ยว
เราออกไปเที่ยวตั้งแต่ตอนเย็นของวันที่สองหลังทำอ่ะ อิอิ มันบวมนิดเดียวจริงๆๆ
ขอให้สวยวันสวยคืนค่ะ
ก่อนทำจมูกก้อสวยอยู่แล้ว ถ่ายรูปหน้าคล้ายดาราคนหนึ่งอะคะ
ทรงสวยมากเลยนะคับ

คุณก็สวยมากคับ ^^
ก่อนทำก็สวยอยู่แล้ว หลังทำต้องสวยมากกกกกแน่นอนค่ะ
มาอัพเรื่อยๆๆๆน้าาาาาา
อยากเหนๆๆๆ
อย่าลืมมาอัพรูปให้ดูอีกนะคะ  รอดูอยู่  จะไปทำวันที่ 26 ธ.ค. นี้ค่ะ  กลัวเจ็บจังเลย  จมูกสวยดีค่ะ
จมูกสวยยัง
สิงอาทิดย์ได้ยังเนี่ย
อัพรูปบ่อยๆนะคับ
ตัวเองหน้าตาดีเป็นทุน อยู่แล้ว เสรืมอีกนิดมีชัยไปกว่าครึ่งแล้วจ๊ะ รอดูรูปอยู่นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้