เจ้าของ: antisilicone
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางเกือบเน่าเพราะซิลิโคนเหลว

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกำลังให้ค่ะ หายไวไวนะค่ะ
ซิลิโคนเหลวนี่ น่ากลัวเนอะ
หายไว...ไวนะค่ะเอาใจช่วยค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ ส่วนตัวอยากเห็นผลงานหมอประดิษฐ์จังเห็นว่ามีวิธีเอาออกได้ดี สู้ๆค่ะ
เป็นกําลังใจให้ หายไวไวนะจ้า
เป็นกำลังใจให้คะ

เอ๋ อยากทราบว่า การขูดคางนี่ ขูดครั้งเดียวไม่หมดหรอค่ะ
เดี๋ยวมันก็จะดีขี้นนะ ทุกปัญหามีทางแก้ค่ะ ค่อยๆรักษาไป ขอให้หานไวๆนะค่ะ
หายไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ดูจากรูปเหมือนหมอขูดออกมาไม่หมดหรือเปล่าคะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-12 09:48:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราขูดครั้งเดียวไม่หมด
น่าสงสารครับ
หายไวๆค่ะ ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์นะค่ะ
เป็นกำลังใจให่น่ะค่ะ  ขอให้ผ่านพ้น  ไปด้วยดีน่ะค่ะ  เจ้าของกระทู้
ไปขูดที่ ณพลักษณ์คลีนิค โอเคนะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orangesweet เมื่อ 2012-7-14 16:06

เป็นกำลังใจให้ค่ะ คุณหมอสมัยนี้ส่วนใหญ่ เก่งๆ สามารถทำให้ดีขึ้นได้แน่นอนค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sawarot เมื่อ 2012-7-17 11:52

เป็นกำลังใจให้นะคะ เราก็เป็นอีกคนที่ขูดสิลิโคลนเหลวที่จมุก เครียดมาก
หายไวไวนะคะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ ดีขึ้นรึยัง สู้ๆน้า
ก็ คงต้องหาหมอเก่งๆมาฃ่วยคุณเจ้าของกระทู้เอาซิลิโคนที่ใส่เข้าไปออกอะคะ  อาการดูน่าเป็นห่วงจังเลยคะ
สู้ๆน่ะค่ะ คนเราเจอปัญหากันบ้างแต่อย่าถ่อย มีสติทำำอะไรคิดรอบครอบน่ะค่ะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-8 15:31:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้คางยังเเดงเหมือนเดิม อักเสบเป็นระยะ สิวขึ้นพรึบ. เนื้อส่วนคางมีปัญหาตลอด ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ
รีบผ่าออกเห่อะน่ะ เราคิดว่าอย่าปล่อยไว้เรย หมอผ่าออกเก่งๆเยอะสู้ๆ
อยากทราบว่าผ่าเลยรึฉีดคะ ทรายก็เปนสิวตอนทำได้ซัก2เดือนอ่ะค่ะเริ่มขึ้นที่คางตอนนี้ขึ้นทั้งหน้าเลยไม่รุเกี่ยวกันก่ะทำคางมาไหม เป็นสิวอักเสบอ่ะค่ะมะก่อนหน้าใสมากค่ะตอนนี้มีแต่คนทักว่าไปทำไรมาเครียดมากค่ะไม่รุจะทำไงเกี่ยวก่ะแพ้สิลิโคนมะค๊ใครทราบข้อมูลช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
งงนิดนึง แล้วที่หมอผ่าไปครั้งแรกที่บอกว่าหมอชลทิศ นี่คือผ่าิซิลิโคน แล้วออกไม่หมดใช่ไหมฮับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้