12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Honeydip
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ทำจมูกกับคุณหมอสำรวยคร่า

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย kandytu เมื่อ 2012-4-28 22:47
ตัวเองถามหน่อยจิอีกกี่เดือนถึงจะโด่งอ่าเค้าทำมาได้ ...

ของเรากว่าจะออกมาสวยก้อรอประมาณ 6 เดือนค่ะสวยเป็นธรรมชาติจริงๆ
คุณหมอสำรวย อยู่ที่ไหนคะ อยากไปทำมั่งค่ะ  
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 04:19:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จรัญ53 ค่ะ
อยากไปทำบ้างคร้า
เราก็ทำกับคุณหมอได้อาทิตย์นึงแล้ว รู้สึกว่าแกนมันใหญ่ๆตรงหัวตา ทำให้ดูจมูกโตเหมือนสิงโตมากๆ มันจะยุบลงอีกไหมง่า ตอนนี้นอยมากๆ
สวยครับ เป็นอีกหมอที่ทำออกมาสวยนะครับ ที่ดูๆๆสวยๆๆก็หมอ ศรัญ  หมอยุทธพงษ์ และก็หมอสำรวย
อิอิอิอิอิ
อยากรู้ว่ามันจะตรงหรือเบี้ยวเนี่ยนานมั้ยค่ะ พอดีหนูไปทามมาได้ 20วันแล้วยังเบี้ยวมากเลยค่ะ
ราคาเท่าไหร่ พอจะรู้ราคาแก้ไหมค่ะ
ทำมาเท่าไหร่อ่ะค่ะ
ตอนทำเจ็บมั๊ยค่ะ ตอบหน่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากรู้ จะไปทำบ้างค่ะ
สวยจังค่ะ นี่ซิลิโคนญี่ปุ่นหรืออเมริกาคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย sakwolakulsiri เมื่อ 2012-4-25 22:07
พรุ่งนี้เราก้อ จะไปทำ กับคุณหมอสำรวย แล้วอ่ะ กลัวเหม ...

sakwolakulsiri  :  ไปทำมาแล้ว  อย่าลืมมาลงรีวิวให้เืพื่อนๆๆ  ศิษย์คุณหมอสำรวยชมกันด้วยนะคะ   อยากเห็นค่ะ
สวยจังเลยค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้