เจ้าของ: Zara1000
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปากดำ ปากคล้ำ อยากปากชมพู เชิญทางนี้เลย

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้อะค๊า ขอเบอร์หน่อยค่ะ 1 ชุด
สนใจค่ะ อยากสั่งต้องทำไงค่ะ  
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-29 16:34:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครจะเอาโทรมาบอกที่ 085-908-0623 วันเสาร์นี้ไปแน่นอน บอกชื่อ-แซ่ กันไว้จ้า จะได้รู้จำนวน  ได้ของแล้วจะโทรไปบอก แล้วค่อยนัดรับของ/ส่งไปรษณีย์--ชำระค่าเสียหาย กันอีกที   ถ้าได้ของมาพอดี ให้สิทธิ์คนที่โทรมาแจ้งชื่อก่อนเน้อ  แต่ก็จะเอามาเกินแหละแต่คงไม่มาก  โอเคนะจ้า  ซาบแล้วเปลี่ยน
อยากได้เหมือนกันไปเมื่อไหร่บอกด้วยนะจ้าฝาก 1 ชุด
สั่ง 1ชุด นะคะ....
อยากได้เหมือนกันค่ะ กำลังเจ้าของกระทู้เข้ามาบอกพิกัดของร้านที่บางใหญ่ค่ะ เข้ามาบอกหน่อยน้าว่าซื้อได้ที่ไหนอีะ^_^
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-30 00:12:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่อยู่คลีนิค ถ้าจากเดอะมอลล์งามวงศ์วาน ผ่านแคราย ตรงไปถนนรัตนาธิเบศธ์ ข้ามสะพานพระนั่งเกล้าไปเรื่อยๆ
จะถึงก่อนทางวนไปบางบัวทองอะก่ะ แต่ตอนนี้คลีนิคยังไม่เปิดเลยก่ะ ยังตกแต่งอยู่  คุณหมอบอกว่าเสร็จช้าเพราะ
ติดน้ำท่วม  แต่น่าจะอีกไม่นาน อดใจรอน๊า  ต้องไปรบเร้าเอาที่บ้านคุณหมอเอง (อยู่หลังคลีนิค)

** สำหรับเพื่อนๆ ที่จะสั่งขอรบกวนโทรแจ้งนิดนุงนะก่ะ เพราะบางทีทำงานอยู่ไม่ได้เปิดคอมฯ  อาจจะไม่ซาบ
เพราะอาจจะเอามาเกินที่สั่งไม่เยอะหรอกก่ะ และที่สำคัญถ้าได้ของแล้วจะได้ติดต่อกลับได้น๊า  
ขอชุดนึงครับ เท่าไร่ครับ
บิว เองนะค่ะ ถ้าเหลือยังไง ก้อรบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ชุดนึงค่ะ เท่าไหร่ค่ะ
ขอชุดนึงครับ  ราคาในข้อความนะครับ
อยากได้ค่ะขอเบอร์ติดต่อหน่อยค่ะ
ขอทราบเบอติดต่อที่ร้านคุณหมอ หน่อยนะคะ เพราะบ้านยุแถวปากเกร็ดอ่าค่า ว่าจะโฉบไปซื้อด้วย ^^
ผมเอาด้วยคับ 1 ชุด : )
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noojj เมื่อ 2012-4-19 10:53

อยู่ตรงไหนของบางใหญ่หรอ หาคลินิกไม่เจออ่ะ เมื่อวานไปแถวถนนราชพกฤษ์ พระราม 5 ที่บอกว่ามีแมคโดนัลเปิดใหม่อ่ะ หาคลินิกไม่เจอเลย รบกวนบอกสถานที่ด้วยนะคะ
นั่นสิ อยากได้บ้างอ่ะค่ะ ช่วยบอกให้ละเอียดอีกหน่อยสิคะว่ามันอยู่ส่วนไหนของบางใหญ่อ่ะคะ เอาจุดใหณ่ๆหน่อยนะ เพราะว่าบ้านเค้าอยู่แถวบางบัวทอง แล้วมันชื่อคลีนิคอะไรอ่ะคะ รบกวนด้วยนะคะ
เดอร์มาคลีนิก หรือชื่อใหม่ พรรณนาราคลีนิก อยู่ถนนราชพฤกษ์ร้านอยู่ข้างๆ กับแมคโดนัล ข้ามสะพานพระราม 5 เจอวงเวียนแล้วเลี้ยวซ้าย ดูในแผนที่ของ google map ได้ค่ะ
ปากคล้ำเหมือนกันค่ะ อยากได้ต้องทำไงค่ะตอนนี้ยังมีของหรือป่าวค่ะ
ใช้แล้วคับ มาช่วยฟันธง

คิวเป็นแดนเซอร์  ปกติเวลาแต่งหน้าต้องทาลิปสีชมพูกลบสีปากตลอด

หลังจากใช้เดอม่าลิป ไม่ได้แตะลิปสีอีกเลย  เพราะปากชมพู ม๊ากกกกกกกกกก

เห็นผลชัดเจน

ปกติทุกวันนี้เวลาแต่งหน้าก้อทาแค่ลิปมันหลอดม่วงๆคับ เก๋มาก
สนใจค่ะ 1 ชุด มีของเมื่อไหร่แล้วช่วยบอกด้วยนะค่ะ
Mail : nuenjoy@hotmail.com
สนใจมากมาย แต่โทรหาไม่ติดเลยคะ
สนใจมากกกกก สั่ง1ชุดค่ะ
ทดลองใช้แล้วคับ  เหมือนเดิม  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้