12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: อิคคิว
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผมทำครั้งที่หมอ อรรถพรแต่ไม่ได้ดังใจเลยคับ ให้ทำแบบนึ่งแต่ทำอีกแบบหนึ่ง เอียง

[คัดลอกลิงก์]
โห มีแต่กระทู้โฟโตช็อฟทั้งนั้นเลย ในรูปก้องมันแต่งได้ทั้งนั้น
อยากเห็นตัวจริงนัดจัดมิตติ้งไปเลยไหมจะได้เห็นว่าใครขาวจิงอะไรดีจิง
แต่ล่ะรูปโฟโตช็อปทั้งนั้นปรับแต่งแสงสี แล้วคนอื่นๆก็ดูไม่ออกหรือไงกันค่ะ เบลอ หรือเพ้อค่ะ
เอาความเป็นจิงซิค่ะว่ามันแต่งารูปกันแหลกๆแหมๆเพ้อเบลอๆกันใหญ่ เด๋วแม่จัดมิตติ้งเจอตัวจริง
แต่ล่ะคนหน้าเหมือนในรูปแค่ไหนดีไหม ประกวดคนหน้าเหมือนในรูป ก่อนหลังโฟโต้ช็อป ค่ะๆ
ตกลงจะขายของ หรือจะว่าหมอที่ทำไม่เหมือน หรืออะไร ก็เข้ามาเครียหน่อย เซ็ง...มาตั้งกระทู้แล้วก็หาย
โอ๊ยยยยยยยยยยยย หล่อจัง ทั้งขาว ทั้งหล่อ ทำไรมั้งนิ
จขกท ไม่ได้ตั้งใจจะโชว์จมูกเลย แค่อยากจะโชวความขาวเฉยๆครับ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-15 19:31:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมกินกลู้ต้าของเมกา   1.บลูบลานโก้เคลียล่า  4000  มก.คับ 2.ตัวเร่งขาวสกัดจากแอปเปิ้ลเขียว 3.วิตามินซีสกัดจากเม็ดดอกกุหลาบคับ ถ้าสนใจก็  0852164588  คับสอบถามเพิ่มเติ่มได้คับ

แสดงความคิดเห็น

กูว่าแล่ะขายของ  โพสต์ 2012-7-20 22:34
ต้นฉบับโพสต์โดย อิคคิว เมื่อ 2012-2-15 19:31
ผมกินกลู้ต้าของเมกา   1.บลูบลานโก้เคลียล่า  4000  มก.คับ 2 ...

สรุปว่าขายของ ก่อแค่เนี้ยแหล่ะ จบ  แล้วรีวิวแก้จมูกอันเดียว ตั้งไป 4-5 กระทู้ แต่ไม่ได้เน้นจมูกเลย เน้นแต่ผิวล้วนๆ ช่วยย้ายกระทู้ไปห้องขายของได้ไม่ครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2012-2-20 15:27

หล่อทั้ง จขกท และ เม้นที่มีรูปอะ อิอิ
เสล่อออ

แสดงความคิดเห็น

แร๊งง 555  โพสต์ 2012-4-26 17:11
โหขาวผิดผิวเดิมขนาดนี้ กินอย่างเดียวไม่น่าถึงขนาดนี้น่ะครับ เพราะเพื่อนผมก็กิน กินยิ่งกว่าคนอีกของแท้แน่ แต่มันก็ขาวขึ้น1-2สเต็ปเองไม่ได้ขาวเวอร์ขนาดนี้อ่า เหอๆ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้