12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nanazjung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับคุณหมอกิตติศักดิ์ สวยงามคลีนิก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักค่ะ^^
อืม...จะไปทำกะหมอกิตติศักดิ์ที่สวยงามเหมือนกัน

แล้วได้เอารูปไปหั้ยหมอดูรึป่าว หรือว่าบอกหมอว่าเอาทรงอะไรอ่ะ

สวยดี ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมว่าไม่ตัดปีกก็สวยแล้วนะครับ
สวัสดีค่ะ เราก็กำลังจะตัดสินใจไปทำที่สวยงามเหมือนกัลน่ะ

ช่วยแอดfozzy_girl@hotmail.com หน่อยนะ

จะปรึกษาหน่อยอะคะ ขอบคุณล่วงหน้านะจ๊ะคนสวย
ก็สวยงามสมชื่อคลินิคเค้าแหะ
ต้นฉบับโพสโดย swinggirl เมื่อ 2009-11-3 11:12

เห็นด้วยค่ะ
เราก็จะไปทำที่สวยงามเหมือนกัน ทำกับหมอเกมส์ พอดีเพื่อนเราทำงานอยู่ที่นั่น
เพื่อนเราบอกว่าถ้าทำกับหมอเกมส์จะไม่เจ็บแล้วก็ไม่ช้ำเพราะหมอมือเบามาก
แถมหมอจะเทคแคร์ดีมาก
แต่เราจะทำแบบธรรมชาติล่ะ
เพราะกลัวทำโด่งไปจมูกจะทะลุ น่ากลัว
ราคาเท่าไหร่คับ

สนใจมากๆ
ทำออกมาเป็นธรรมชาติดีค่ะ......

น่ารักๆๆ....
สวยงามมำออกมาดูธรรมชาติ

ไม่หลอกตา
พี่คะสวยมากเลย

ตอนนี้หนูอายุ18ปีทำได้มั้ยคะ

ดั้งไม่มีเลย T^T
จขกท. ทำกับหมดเกมส์หรือหมอกิตติอ่ะคะ
แล้ว ผู้ ชาย เค้า ทำ ออก มาดี ไหม
เค้าไปทำวันพฤหัสนี้
กลัว มากกกกกก
ทำกับหมอกิตติศักดิ์
กลัวยาสลบอะ๕๕๕๕
กลัวหน้าเปนสิงโต
กลัวไปหมดเลย ยังไม่ได้ทำๆ
จะไปทำพรุ่งนี้หวังว่าคงจะดูดีเหมือนเพื่อนนะ
สวยค่ะ ว่าจะไปทำอยู่เช่นกัน

สวยจังเลย เราก็ทำที่สวยงาม
สวยค่ะ ทำออกมาแล้วเข้ากับหน้าดีจัง
สวยงามเป็นธรรมชาติมากก
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้