12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: phamornrat
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวคุณหมอธีระวัฒน์ ไมโครคลีนิก ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
สวยคะ
สวยค่ะ มีรุ่นน้องเรียนอยู่ราชภัฏอุดร เขาบอกว่าทำที่นี้เหมือนกัน ตอนแรกน้องเขา(ไม่ได้ว่านะ)หน้าตาแบบลาวๆเลยหละ พอน้องเขาเสริม แล้วดูสวยขึ้นมาก แล้วดูไม่ออกเลยนะว่าไปเสริมมา แต่เราว่าราคาแพงจัง
พอเห็นน้องเขาสวยขึ้นก็อยากเสริมบ้าง  แต่เราไม่ได้รวยเหมือนน้องเขานิ กว่าจะมีปัญญาไปเสริม หมอคงขึ้นราคา เป็น 30000 บาทกันพอดี
ดูเป็นธรรมชาติมากจ้าาา กะลังพอดีเลย
สวยมากเลยค่ะ เป็นธรรมชาติ
พึ่งไปทำกับหมอธีระวัฒน์มา วันที่ 23 ธ.ค. ที่ผ่านมาค่ะ ตอนนี้กำลังยุบค่ะ

แสดงความคิดเห็น

รีวิวให้ดูมั่งสิคะ  โพสต์ 2011-12-28 13:48
คลีนิคหมอเปิดเวลารัยบ้างคะ
จันทร์-ศุกร์ 12.00-14.00
เสาร์          10.00-12.00
มัดจำ          2,000
รวมค่าเอกซ์เรย์ จ่ายทั้งหมด 20,000
พึ่งโทรถามตะกี้เสียความรู้สึกมาเลย
มีไอ้ควายตุ๊ดตัวหนึ่งรับโทรศัพท์มันพูดภาษาคนไม่รู้เรื่องแถมตะคอกอีกถ้าไม่คิดว่าชอบในฝีมือหมอคงด่าแม่มันไปแล้ว สงสัยมันคงเปนยาธิหมอมันถึงไม่โดนไล่ออกหมอคงไม่รู้ว่ามันปากไม่มีหูรูด
มีอีกอย่างคะปีหน้าจะขึ้นราตฃคานะคะแต่ยังไม่สรุปคะ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ยิ่งง
นานจะยิ่งโด่งขึ้นค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kookkai2522 เมื่อ 2011-12-29 10:36

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kookkai2522 เมื่อ 2011-12-29 10:33

พึ่ง 6 วัน หายบวมอีกหน่อย เดี๋ยวจะรีวิวให้ดูนะคะ ว่าจะรีวิวหลังทำ 4 วันให้ดูแต่อัพภาพขึ้นยังไม่เป็น อิอิ

อยากเห็นรีวิว เจ้าของกระทู้อีกจังค่ะ อยากเห็นความสวยเพิ่ม รอดูอยู่นะคะ
ไม่เหมือนทำเลย สวยมาก
ไปทำมาวันที่ 21 เมษายนนี่เอง  วันนี้วันที่ 24 ยังบวมยุเลยอ่ะ
อยากอัพรูปที่ไปทำมาให้ดู แต่อัพไม่เป็น ช่วยบอกวิธีอัพด้วยนะค่ะ  อยากให้เพื่อน ๆ ดูฝีมือคุณหมอค่ะ
เราหาข้อมูลนานมากๆ ที่นี่ราคาแพงที่สุดเท่าเท่าที่หามาเลย คิวก็นานมาก  แต่สุดท้ายตัดสินใจทำที่นี่ เพราะ
1. ก่อนทำมีการไปเอ็กซเรย์ก่อนที่ รพ. ราชพฤกษ์ แล้วส่งผลออนไลน์มาให้คุณหมอโดยตรงเลย แต่ที่อื่นมาถึงก็ผ่าตัดเลย เราก็ไม่รู้ว่าดีกว่ายังไง แต่ทำให้เรามั่นใจมากขึ้นนะ
2. ซิลิโคนของคุณหมอมีเกรดเดียว Made in USA and Designed by คุณหมอธีระวัฒน์ เอง แต่ที่อื่นทีหลายเกรด ราคาพันปลายๆ จนถึงสองหมื่นก็มี

แต่รอคิวนานเกิน ก็กล้ากลัวๆ อยู่ค่ะ เพราะคลินิกเพิ่งโทรมาเลื่อนออกไปอีก ว่าคุณหมอไปต่างประเทศอีกแล้ว
ใครทำกับหมอธีแล้วบ้าง มาแชร์ประสบการณ์ด้วยนะคะ

ทำมาสี่ปีแร้วค่ะทรงงยังสวยยุเรย เชียร์ๆ ไม่เจ็บด้วย ยาชาหมอดีมั่กๆ^^  โพสต์ 2012-9-30 00:55
สวยมากๆเลยค่ะ จมูกเราก็ทรงเหมือนของคุณตอนก่อนทำเลย
เราไปได้คิววันที่ 7 พย. 55  คุณบวมกี่วันเรอะค่ะ หายเป็นปกติกี่วัน
เอารูปลงอีกเยอะๆนะ :)
แต่เพื่อนที่ไปทำกับคุณหมอธีบอกว่า วันแรกจะโด่งมากและสวยมากด้วย
แต่พอนานไปจมูกจะเริ่มลดลงไม่โด่งเท่ากับตอนแรก ตอนนี้เพื่อนทำมาได้ 5 เดือนแล้ว   
ใครที่เคยทำกับหมอธี บอกหน่อยได้มั้ยค่ะว่าจมูกจะโด่งขึ้นหรือลดลง
กลัวเป็นเหมือนเพื่อนอ่ะ

ทำมาสี่ปีแระของเรายุบลงนิดหน่อยจ๊ะ>.<  โพสต์ 2012-9-30 00:57
สวยมากเลยค่ะเปลี่ยนไปมาก จมูกเปงธรรมชาติ ว่าจะไปเสริมจมูกที่นี้แหละค่ะแต่ยังไม่มั่นใจ เนื้อจมูกเราก้อน้อยไม่รู้ว่าจะโด่งได้เท่าไหนแต่ในใจก้ออยากได้โด่งนะค่ะ และเราก้อเปงคนตาเล็กด้วยไม่รู้ว่าทำออกมาแล้วตาจะเล็กกว่าเดิมไหม
พี่คะ พี่รอคิิวนานมั๊ยคะ เเล้วราคาเท่าไหร่ เเพงมากมั๊ยคะ
สวยค่ะ ยุบหมดคงโด่งกว่านี้ ได้รูปสวยแน่ๆ
ทำแล้วสวยเข้ากับหน้ามากค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ
สวยครับ คนรุ้จักทำที่นี้เยอะครับ ปล.ผมทำหมอสุรพลครับ
สวยเป็นธรรมชาติมากคะ
7วัน กินส้มตำได้ยังค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้