เจ้าของ: priim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำดั้ง ตัดปีก จัดฟัน ทำคาง we can change, trust me!!!!

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 21:37:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอคางเข้าที่ จะเอารูปมาอัพให้ดู ถ้าออกมาสวย และถูกใจ จะแจ้งชื่อคุณหมอให้ทราบนะค่ะ
จะได้เหมือนเป็นการให้เครดิตคุณหมอด้วย ^^

อยากจากดไลค์ให้ซักพันครั้ง555555
สุดยอดเลยค่ะ ทำแล้วไม่ผิดหวัง แต่อยากเห็นรูปปัจจุบันจัง
จขกท. ดูดีขึ้นมากเลยนะครับ
แต่แนวทางคิด จขกท.กับผมต่างกันมาก ตรงที่ผมคิดว่า ปัจจุบันผมอายุ 20 ผมคิดจะทำจมูกแค่อย่างเดียว เพราะ ส่วนอื่นผมไม่มีอะไรบกพร่องขนาดที่จะต้องทำ แล้วผมคิดว่าถ้าทำหลายอย่างระยะกาลเวลาผ่านไป ก็ต้องตามแก้อีก ยิ่งเราทำหลายอย่างมากเท่าไรเราก็ต้องแก้หลายจุดเท่านั้น เพราะผมคิดว่าของแบบนี้มันไม่สามารถทำจบครั้งเดียวจนเราตายไปได้...ถึงยังไงก็ต้องแก้ใหม่ 5ปี10แล้วหรือมากกว่านั้น แล้วยิ่งอายุมากขึ้นหนังเหนิงเหี่ยวลง ซิลิโคนมันก็ต้องรัดเป็นแท่งถึงเวลานั้นผมค่อยไปเอาออกแล้วไม่คิดจะทำอีกแล้วครับ

ผมเคยไปปรึกษาหมอและพาแม่ไปด้วย หมอบอกจะทำไมโด่งอยู่แล้ว หมอบอกถ้าอยากทำต้องทำแบบโอเพ่น ซึ่งอายุ 24-25 ควรจะมาทำดีกว่าเพราะจมูกเราจะโตเต็มที่(หมอจรรยาบรรณดีมากครับ) ซึ่งผมก็เชื่อและรับฟังหมอนะครับ แต่ผมคิดว่าถ้าผมอายุ 25 ไปแล้วผมคงไม่ทำแล้วแหละครับ เพราะไม่รู้จะทำไปให้ใครดูแล้ว อิอิ สรุปที่เล่ามา เล่ามาทำไม!

ขอให้ จขกท.สวยและปลอดภัยไปได้นานๆหรือตลอดไปเลยนะครับ
โอ้โห สวยขึ้นมากกกกกกกกกกเลยค่ะ ขาวขึ้นด้วย
จะไปตัดปีที่ p10 พอดีเลยค้า ขอถามหน่อยคะว่าหมอเอาตัดออกให้เยอะมั้ยค้า แล้วแผลเย็บสวยมั้ยอ่า แต่ที่เหนเจ้าของกระทู้สวยขึ้นมากกกกเลยค้า
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 11:24:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
P10 หมอจะดูจากพื้นฐานจมูกเราค่ะ ถ้าไม่บานมากก้โอาเข้าพอสวยงาม
รอยแผลเป็นมีนะ ถ้าดูดีๆ แต่ถ้าไม่บอกใครให้สังเกตุไม่มีทางเห็นค่ะ ^^
ตัดปีก แล้วสวยขึ้นเยอะเลย

โอ๊ววว แล้วทำคางจะสวยขนาดไหนเหนียะ

ทำแค่นี้ก็สวยขึ้นมากแล้วนะคะ อิจฉาจัง
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 14:04:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงๆ after ก็อาจไม่ได้สวยขนาดนั้น
แต่พอดี before มันขี้เหล่หนัก เลยทำให้ after มันต่างกว่า 5555+ คิดว่านะ
ขอบคุณมากๆๆ เริ่มมีกำลังใจที่จาเปลี่ยนตัวเองแล้วคร้า
สวยยอด ขอคารวะ
เสียเงินแบบไม่ต้องเสียดายเลยนี่ซิเปลี่ยนของจริงขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะซู้ดยอด
ดีจังเลย

หมออ่ะไม่ยอมตัดปีกจมูกให้เราอ่ะ เพราะเราไม่ได้เสริมกะหมอ
มาดูอีกที ก็อิจฉาอ่ะ โครงหน้าเก่าตัวเองคล้ายเราเลย
แต่ รูปผมสั้น ผมทอง เกือบสุดท้าย ตัวเองน่ารักไปเลยอ่ะ ชอบๆๆๆ
สวยค่ะ
พี่เป็นอีกกำลังจัยนึงที่ทำให้หนูอยากทำศัลยกรรมคะ
และสวยเหมือนพี่คะ
ถ้าหนูไปทำแล้วหวังว่าคงสวยบ้างนะคะ
หน้าสวยจังเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยน มากค่ะ สวยขึ้นด้วย
สวยจร้า เปลี่ยนไป ผู้สาวเปลี่ยนไป เปลี่ยนเป็นสวยไปเลย ยินดีด้วยจร้า
สวยขึ้นมากเลยครับพี่สาวคนสวย
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-7 09:30:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Update คางยังบวมๆค่ะ ^^
กระทู้นี้เลย
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
สวยขึ้นเยอะ อย่างกะคนละคน
...เป็นผู้หญิง อย่าหยุด สวย ค่ะ ส่วนนู๋ แค่นี้พอใจแล้ว
ว้าวเปลี่ยนไปแบบมากมายเลยค่ะ ออกแนวเท่ๆ นะ เราก็เป็นอีกคนที่เริ่มมรแนวคืดเปลี่ยนแปลงตนเองตอนอายุมากแล้วอ่ะ ขอตามรอยคุณ จขกท นะคะ เป็นคนแก่ก็อย่าหยุดสวยได้ใช่ไหมคะ
รอยสักสวยดีนะ กำลังคิดดัดฟันน่ะค่ะ อยากรบกวน จขกทแนะนำทางเลือกเพื่อความสวยงามให้ด้วยนะคะ
เมลล์เรา avanza_4175@hotmail.com [ขอเป็นเพื่อนจ้า]

แสดงความคิดเห็น

ยินดี คร่า ^^ http://www.taradplaza.com/nitadental/ link นี้เรื่องจัดฟัน นะค่ะ ^^  โพสต์ 2011-12-7 17:23
สวยขึ้นมากจิงๆ มีแรงบันดาลใจในการทำสวยเลย ขอบคุณนะคะที่เอามาแชร์กัน

ขอบคุณค่ะ ถ้ากระทู้พอจะเป็นประโยชน์ในการตัดสินใจให้เพื่อนๆบ้างก็ยินดีค่ะ   โพสต์ 2011-12-8 15:06
  สวยขึ้นเยอะมากๆจ้าาาาาาา

มักโดนแซวบ่อยๆว่าเริ่มเป็นมนุษย์ ขึ้นมาบ้างระ ^^  โพสต์ 2011-12-8 16:49
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้