เจ้าของ: potae_crew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ีรีวิว จมูกหมอทรงยศ จากยศยาคลีนิค คราฟป๋ม

[คัดลอกลิงก์]
หล่อนะ

ก่อนทำก็หล่อ
จมูกสววยจัง
จมูกสวยมากครับ ทำให้หน้าเรียวเลยครับ
แถมยังตาสวยด้วย พร้อม ๆกับปากก็ดูน่า...
รักครับ  มีแฟนยังครับ...
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-13 07:54:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
K_JOE007 สรุปอันท้ายนี้ยังไงอยู่นะคราฟ แต่ก็ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมนะคราฟ ขอบคุณมากมาย เดียวมีเวลาจะมาอัพรูปให้ดูนะคราฟ ตอนนี้ยังไม่ถึงเดือนเลย จมูกยังไม่เข้าทีดีคราฟแต่หายดีแล้ว คุณหมอทรงยศ เก่งมากเลยคราฟ มือเบา แถมทำออกมาแล้วไม่มีผลข้างเครียงเลย ทีสำคัญ มีแต่คนชมว่าจมูกผมสวยมาก ทำออกมาแล้วดูดี ขอบคุณทุกคนที่ติชมนะคราฟ
หล่อที่สุดเลยค้าบบ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-13 09:46:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆนะคราฟ คุณ shitae
ก่อนทำก็ดูโอเคอยู่แล้ว ทำออกมาแล้วเนียนมากค่ะ

สงสัยเหมือนน้องคนก่อนหน้า คุณหมอทำมาหลายเคสมั้ยคะ ไม่ค่อยเห็นใครมารีวิวเลย กำลังตัดสินใจจะทำถาวรกับคุณหมอทรงยศเพราะว่า คุณหมอใจดี (เคยเจอตอนฉีด Filler) อ้ะค่ะ
  เป็นสันหล่อมากคับ  ตาก็สวย ปากก็สวย คราบ ...^^^^
  เป็นสันหล่อมากคับ  ตาก็สวย ปากก็สวย คราบ ...^^^^
น่ารักมากครับ So Cute Very Very
ดูดีขึ้นเยอะเลยคับ เพราะหน้าปกติก็น่ารักเป็นทุนอ่านะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 15:23:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kumiko_i ตอบนะคราฟ ผมเชียร์เลยคราฟ คุณหมอใจดีมากเลยคราฟ และจริงใจด้วยทำมือเบามากเลย แล้วคุณหมอใส่ใจมาก คิลีนิค ส่วนใหญ่ทำแล้วไ่ม่มีติดตามผล อย่างมากก็แค่นัดมาตัดไหม แต่ของ ยศยานี้ ครั้งที่สองตัดไหม ทุกคนน่ารักมากเลยคราฟ ไปถึงพนักงานในคิิลีนิคก็มาดูมาชมกันเยอะเลย คราฟ น่ารักทุกคน ให้กำลังใจดีมากเลยคราฟ แถมตัดเสร็จนึกว่าจะเสร็จเคทแล้วแต่ไม่ครับ ทางร้าน นัดอีก สองอาทิตย์ คุณหมอนัดมาดูจมูกอีกว่า เข้าที่ได้รูปไมผมว่าเขาติดตามผลดีนะคราฟ ใส่ใจลูกค้าดี ส่วนที่ไม่ค่อยเห็นรีวิวนั้นอาจเพราะลูกค้าส่วนใหญ่เขาไม่อยากเปิดเผยอันนี้ผมก็ไม่แน่ใจอะคราฟ แต่ที่ถามคุณหมอคุณหมอทำมามากกว่า 30 เคสแล้วและไม่เคยมีมาแก้เลยสักเคส ลองดุนะคราฟ
กรี๊ดดดดดดดดด

หล่อคร้าาาาาาาาา
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 01:58:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กรีดเลยหรอคราฟ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 02:21:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีคราฟ หลังจากที่เต้ได้ ผ่านการทำจมูกผ่านไปแล้ว  20วัน พอดี ก่อนนอนเลย มารีวิวรูปที่เปลี่ยนแปลงไปเรื่อยๆคราฟป๋ม

ก่อนอาบน้ำเลยคราฟ อิอิ

อีกรูปก่อนไปอาบน้ำนอนคราฟ

อาบน้ำเสร็จแล้วคราฟถ่ายสักหน่อย

ถ่ายเน้นให้เห็นจมูกคราฟ

อีกรูปชอบรูปนี้จังเลยคราฟ เห็นจมูกสวยชัดดีคราฟ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 02:23:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วย ติชมให้ด้วยนะคราฟ ว่ามันโอไมคราฟ กับจมูกใหม่ที่ทำมาคราฟป๋ม
ขอบคุณมากนะคะ

ทำมาดูเนียนมากเลยค่ะ ของเดิมก็ดีอยู่แล้วนะเนี่ย ^_^
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 20:26:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเดิมก็ไม่เท่าไรอะคราฟ ทำแล้วหน้ามันคมขึ้นมามากอะคราฟ ดูดีขึ้นมาเยอะเลยคราฟป๋ม
ดูดีมากค่าา คุนหมอเค้าเสริมแบบฉีดด้วยมั้ยคะ
โห ยิ่งนานยิ่้งหล่อค่ะ  ดูดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ปลาบปลื้มมมม  อิอิ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 07:18:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@sushijung: มีคราฟ แบบฉีดก็มีลองเข้าไปสอบถามดูได้ที่คลีนิคเลยคราฟ พี่ๆทุกคนน่ารักมากมายคราฟ
@seasons5 : ขอบคุณนะคราฟ ดูดีมากกกก นี้ยาวจังเลยสงสัยจะดีจริงขอบคุณนะคราฟป๋มอิอิ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 13:44:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งุงิ งิุงิ
ครับทำมาแล้วหน้าคมมาก ๆ ครับ แถมหล่อกว่าเดิมครับ
หล่อสุด ๆครับ
เข้าไปคุยกะหมอแล้วค่ะ หมอโอเคมากๆ แบบว่า แนะนำดีมากเลยค่ะ ไม่รีบร้อนเร่งเร้าเลย
แถมยังจำกันได้ด้วยว่า เคยมาฉีด filler ที่นี่แล้วบอกว่าจะไปเติม
จองคิวเรียบร้อยแล้วค่ะ อยากสวยอยากดูดีเหมือนน้องโปเต้บ้าง >_<
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้