เจ้าของ: nooknikkikkiiw
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกระดูกอ่อนหลังหู หมอพิชาญศักดิ์ v-plast บางแสนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 13:54:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dunkin555 ตั้งกระทู้

รออยู่เหมือนกันค่ะ..เนื้อเราน้อยด้วยแหละ..ฮือๆๆ แต่ก็แอบหวังอยู่เล็กๆๆ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 13:56:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Nama_Yukie ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากค่ะ ศิษย์พี่..55ออกแนวหนังจีนเลยค่ะ..55
แต่ก็อยากสวยอย่างศิษย์พี่บ้างอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เห็นรูปแล้วก็สวยไม่แพ้กันเลยนะเนี่ย  โพสต์ 2011-11-17 23:54
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 14:41:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาลงรูปเพิ่มเติมค่ะ....

อันนี้ตอน หลังตัดไหมเสร็จเลยค่ะ...

อันนี้ก่อนทำค่ะให้ดูกันอีกที

29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 18:27:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ติชมกันหน่อยนะคะ...
ขอเม้นท์ตรงๆ นะครับ ถ้าแรงไปก็ขออภัยด้วย ดูแล้วผมว่ามันไม่ใช่ไม่โด่งนะแต่ปลายมันสิั้นจมูกเชิด เหมือนจมูกหมู ครับ หยดน้ำก็ไม่มี คาดว่าหมอน่าจะกลัวทะลุเพราะเนื้อน้อยเลยใส่ซิลี่มาสั้นอันนี้เดาเอานะ ถ้าได้ปลายยาวกว่านี้จะสวยเลยครับ  ภาพด้านล่างเอามาจากอีกเวบนะครับไม่ได้ขออณุญาตเค้าเลยขอเซนเซอหน่อย  ซ้ายมือทำกับอีกที่ ขวามือหลังแก้กับอีกที่ครับ

456.jpg (30.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 20:00:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ g9bh] ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากค่ะ....เด๋วต้องถามคุณหมอก่อนค่ะว่าจะเป็น หมูก หมู จริงป่าว...
อัพรูปอีกหน่อยสิจ้า
เดี๋ยวมันจะงุ้มลงมาน๊าไม่ต้องห่วง เราทำตั้งแต่เดือนมกราแล้ว แบบกระดูกหลังหู คุณหมอเดียวกันนี่แหละจ้า
สวยเช้ง เลย  อิอิ  มีอะไรปรึกษาเราได้นะคะหลังไมค์มาเลยจ้า
หายไวๆนะค่ะ เข้าที่เข้าทางดีแล้วต้องออกมาสวยแน่เลยค่ะ  แล้วอย่าลืมมาอัพเดทบ่อยๆนะค่ะ
ตอบกระทู้ icequeen ตั้งกระทู้

วุ้ยๆๆๆ สวยด้วยกันนะเธอ..
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 19:49:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ poomdum ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ.....
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 19:50:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ icequeen ตั้งกระทู้

คนที่ทำมาแล้วก็บอกแบบนี้ค่ะ
แต่เวลาคนทักก็เซงๆค่ะ แต่ก็รอเวลาค่ะ เชื่อมือคุณหมอค่ะ..
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 19:52:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพรูปล่าสุดให้ชมกันค่ะ

แผลที่ปีก ยังเป็นรอยอยู่เลย...แอบนอย..แต่เด๋วก็ดีขึ้น มันก็ดีขึ้นเรื่อยๆอ่ะ แต่เป็นคนหายช้านิดนึงอ่ะ..ฮือๆๆ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 20:06:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้ ทำเทียบให้ดูค่ะ..55

อายจังก่อนทำ..Y(:^_^:)Y

อิอิ
ถ้าตัดยกปีกหน้าจะสวยกว่านี้นะครับ ปีกตกคือมันห้อยลงมา แต่เดี๋ยวรอดูซัก 2-3 เดือนครับ
หายไวๆนะคะ เปนกำลังใจให้ค่า
ขอเม้นท์ตรงๆเหมือนนะคะ ดูเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ  แต่อยากจะบอกเหมือนคนอื่นๆว่า ถ้าตัดยกปีกขึ้น มันคงจะดูดีกว่านี้ ปลายมันก็ดูรั้นๆสั้นๆขึ้นไปอ่ะค่ะ (แรงไปมั้ยเนี่ย)  รูปด้านข้าง สันโด่งสวยสโลปเนียนมากค่ะ ชอบบบๆๆๆ  แต่ก็ใจเย็นๆรอไปก่อนเนาะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เพื่อนฝากถามมาค่ะว่าแล้วแผลที่หลังหูเป็นไงเจ็บอยู่ไหม เพราะหมอจะทำให้อีกสองเดือนค่ะ
สวยขึ้นค่ะ   กี่วันแล้วอ่าค่ะ
ใจเย็นๆๆน่ะค่ะ
คิดว่ามันน่าจะใช้เวลา
ให้เข้าที่เข้าทางมากกว่านี้
เทียบแล้วดูเปลี่ยนไปเลย มีหลายคนพอทำศัลยกรรมแล้วจำหน้าเดิมของตัวเองไม่ได้.....55
แบบสวยแล้ว อยากสวยอีก ส่งผลให้ ต่อทำอย่างอื่นอีก ให้สวยขึ้นไปเรื่อยๆๆ
เทียบกันชัดๆๆ แต่ก่อนดูไม่ได้เลยนะเธอ..55
อืม เห็นรูปเปรียบเทียบก่อนทำและหลังทำชัดๆแล้ว เปลี่ยนไปจริงๆด้วยค่ะ แต่ว่ายังไงซะพี่ว่าหมอน่าจะทำปลายให้ได้สวยกว่านี้นะคะ ทรงด้านข้างน่ะ สโลปสวยดีแล้วค่ะ แต่ปลายไม่สวยเลยจริงๆนะ มองด้านหน้าก็ดูไม่ค่อยเนียนค่ะ จริงๆรองด้วยกระดูกหูแล้วน่าจะได้ยาวกว่านี้อีก ขอโทษด้วยนะจ๊ะที่เมนท์ตรงๆ ยังไงอีกสองเดือนอาจจะเข้าที่ดีขึ้นกว่านี้ก็ได้ อย่าลืมมาอัพเดทให้ชมต่อนะจ๊ะ
จมูกเดิมสั้นอยู้แล้วด้วยเนาะ
แต่ทำด้วกระดูกหูทั้งที หน้าจะได้ยาวกว่านี้นะคะ
นี่ก็ยังดูปลายสั้นอยู แต่ก็ยาวกกว่าเดิมอกมาหน่อยแล้ว
เหลือแค่รอเข้ารูป แล้วดูกันต่อไปเนาะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-26 14:44:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ seasons5 ตั้งกระทู้

เริ่มแอบเครียด..ฮือๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้