12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kanapang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ยาละลายสิวอุดตัน สิวเสี้ยน ซื้อที่ไหนครับ

[คัดลอกลิงก์]
แล้วสิวอุดตัวแบบไม่มีหัว นี้ใช้ได้เปล่าคะ มันจะละลายรึเปล่า
หน้าเรา ตอนแรกสิวเป็นแบบเหมือนหัวช้าง แต่ไม่มีหัว ปูดขึ้นอ่ะ เหอๆ  แล้วพอบีบมันก็เป็นหนองๆ เต็มหน้าเลย  จากคนไม่มีสิว มามี แล้วอยากตาย 555

เราใช้อะไรก็ไม่หาย เลยใช้ของวุฒิศักดิ์อ่ะ ทาก่อนล้างหน้า 10 นาที เป็นยาละหัวสิว พอหลังจากล้างหน้า ก็ทายาฆ่าเชื้อ หลอดสีใสๆ อ่ะ แล้วก็ทาครีมบำรุงตาม ตอนนี้หน้าหายเป็นสิว หน้าเนียนเลย 555 ไม่ได้ชมตัวเอง เค้าว่ากันอย่างนั้น 555
ไปหมอ หมอ ที่ แพนคลินิค อยู่จร้า รู้สึกว่า มันก็จะเริ่มหายแระ แต่แพงเว่อๆ
I strictly recommend not to hold off until you earn enough cash to order different goods! You should get the <a href="http://bestfinance-blog.com">loans</a> or secured loan and feel free
เราซื้อจาก เวป www.skin-de.com สินค้าชื่อ sebex cream ทาก่อนล้างหน้า

ตัวเดียวกับ ของคลินิคเลยคะ
gol dernherb เคยใช้ตัวนี้ไหม ครีมสิวฝ้าสมุนไพร ทาก่อนนอน แก้สิวฟ้า และทำให้หน้าขาวด้วย ใช้ก่อนนอน เขามีเว็บนะ ลองหาใน google ดู หรือ อาจหาซื้อจากตัวแทนไกล้บ้าน ลองสอบถาม จาก บริษัท gol dernherb ดูครับ

0004-Skintreat5.jpg (44.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้